Kama hutaoa kesho huoi tena mwaka huu, subiri ahadi ya Mungu

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,107
2,000
kwa kweli sikumuomba mungu ndoa mwaka 2016 nisije nikakufuru bure .namshukuru kwa yote alionijalia
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,956
2,000
Watu wengine wanawaza kuongeza kipato wengine wanawaza kuowa. Kweli akili hazifanani


Ndukiiiii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom