Kama hujui ni kwamba;

Kama hujui ni kwamba;

hata mimi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Posts
1,356
Reaction score
1,448
Habari zenu Wakuu,
Kuna mambo mengine ukiyasikia utashangaa sana na/au hutaamini kabisa lakini ndo uhalisia wake unabakia hivyohivyo

Kama hujui ni kwamba;

1.nchi mbili zilipigana vita sababu ikiwa ni vurugu zilizoanza kwenye mpira wa miguu- Elsalvado na Honduras

2.ukiwakiwa na jua unapata vitamin K kadhalika ukinyeshewa na mvua unapata vitamin B12

3.kuna mmea unakula wadudu-kwa Kiingereza unaitwa Fly-trap Flower

4.kila baada ya siku 64 kope zako zinakuwa zimeng'oka zote na kuota mpya

5.nywele za kichwani mwa mtu ni ni laki na ishirini na nne elfu 124000 (kwa idadi)

6.nywele za nyani (manyoya) mwili mzima ni elfu moja 1000 (kwa aina)

7.nchi ndogo kabisa duniani ni San Marino (kwa eneo la kilomita za mraba)

8.Japan na Marekani ni Majirani zaidi ya Tanzania na India

9.Alaska ilikuwa ni eneo la Urusi miaka ya nyuma huko wakaiuza kwa Marekani

10.hayo yote niliyoandika hakuna hata moja nimehusika kwenye utafiti (sitarajii swali)

Hii ni mifano kadhaa nimeleta na wewe ongezea unayoijua...
 
Ukute hata mzee wako ni/alikua ccm damu [emoji16][emoji16][emoji16]
 
Kweli vyuma vimekaza aisee.

Hiyo Bangi uliyo vuta ni ya Tarime ama Arusha.?
 
Mzee wangu yupo hao na hajawahj kuwa mwana CCM labda wako wewe au wewe ndio mwana CCM
Hivi kwani kuwa mwana-ccm ni dhambi,,? Mimi ni mwana-ccm na ninajivunia kuwa huku,,
 
Habari zenu Wakuu,
Kuna mambo mengine ukiyasikia utashangaa sana na/au hutaamini kabisa lakini ndo uhalisia wake unabakia hivyohivyo

Kama hujui ni kwamba;

1.nchi mbili zilipigana vita sababu ikiwa ni vurugu zilizoanza kwenye mpira wa miguu- Elsalvado na Honduras

2.ukiwakiwa na jua unapata vitamin K kadhalika ukinyeshewa na mvua unapata vitamin B12

3.kuna mmea unakula wadudu-kwa Kiingereza unaitwa Fly-trap Flower

4.kila baada ya siku 64 kope zako zinakuwa zimeng'oka zote na kuota mpya

5.nywele za kichwani mwa mtu ni ni laki na ishirini na nne elfu 124000 (kwa idadi)

6.nywele za nyani (manyoya) mwili mzima ni elfu moja 1000 (kwa aina)

7.nchi ndogo kabisa duniani ni San Marino (kwa eneo la kilomita za mraba)

8.Japan na Marekani ni Majirani zaidi ya Tanzania na India

9.Alaska ilikuwa ni eneo la Urusi miaka ya nyuma huko wakaiuza kwa Marekani

10.hayo yote niliyoandika hakuna hata moja nimehusika kwenye utafiti (sitarajii swali)

Hii ni mifano kadhaa nimeleta na wewe ongezea unayoijua...

Hutarajii Swali na hupendi Swali kwakuwa unajijua mwenyewe kuwa hii ' Kitu ' umeikopi na kutupestia hapa kama ilivyo hivyo hutakuwa na jipya sana mbele ya Great Thinkers tuliotukuka. Ushauri wangu tu Kwako siku nyingine ukija na taarifa kama hii basi hapo chini fanya tu ' acknowledgement ' wa Source yake itapendeza zaidi.
 
Je wajua ccm ya sasa
Mauaji na jeshi la polisi ni watoto wa baba mmoja
 
11. CCM ndio chama tawara pekee kinachofanya biashara ya binadamu hapa duniani.
 
12. CCM ya 1977 sio CCM ya 2018
Reference Kingunge Ngombale Mwiru 2015 first edition.
Edward Lowasa 2015 first edition
 
Back
Top Bottom