Acha apewe haki yake. NRNEThamani ya Tanzania ndio kufurahisha wakenya?
Yaani Tanzania isambaratike kisa lisu anataka urais, big NO
Acha apewe haki yake. NRNEThamani ya Tanzania ndio kufurahisha wakenya?
Yaani Tanzania isambaratike kisa lisu anataka urais, big NO
Hata hapa qapo mbona wakenya wengi tu ombaomba? Tena wao wanaomba kidigitali kanisaaa, juzi tu tumechangia familia kuirudisha kenya![]()
1M views · 10K reactions | Kwani kuna nini jamani?🤔 | Officialmtani Tz
Kwani kuna nini jamani?🤔www.facebook.com
INCHI.Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.
Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,
Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?
UBAYA UBWELA
Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?
Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Ushoga ni kisingizio acheni haKi za watu wauwaji wakubwa nyieYaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.
Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,
Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?
UBAYA UBWELA
Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?
Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Yaani wewe ni ng'ombe, mkia na nundu kabisa!Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.
Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,
Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?
UBAYA UBWELA
Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?
Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Duh, ndio maana mtafeli sana na hasira za mkiziYaani wewe ni ng'ombe, mkia na nundu kabisa!
Mnajifaragua kuuzuia ushoga wakati humo ccm umejaa kupitiliza 😅🤣😅
Mbona wauwaji ni chadema wenyewe? Na kila mtu amejua tayari?Ushoga ni kisingizio acheni haKi za watu wauwaji wakubwa nyie
Nimekutana na kinyesi cha mama pia
Hivi unaona watu wanavyouawa na kupotezwa, kila anayekosoa ni vitisho, Mzee Ally Kibao, Soka, Mdude, na wengineo. Hili kwako limekaaje mdau. Au hiyo Tanzania unayoipigania wewe ni ya namna gani?Hivi mnaona amiri jeshi mkuu anavyodhalilishwa? Au ni nyie wenyewe?
Kwani wewe ukiwatetea unapungukiwa nini?Hivi kwanini hao kina karua na mwangi na wengineo wakenya wanaojidai haki za bonadamu kwanini wasiwatetee wale wapemba waliouwawa na mkapa na wengine kukimbilia mombasa?
Hawakuwaona? Au hawakuwepo?
Kwanini sasa?
Sawa, Samia na 'tax' wameshakuelewa wewe ni mtu wa aina gani.Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.
Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,
Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?
UBAYA UBWELA
Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?
Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Umeongea vizuri lakini kwenye swala la mbwai iwe mbwai apo tanzania awawezi pigana na nchi jirani kisa ao watu wao wenye mdomo mchafu watuachie tz yetuYaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.
Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,
Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?
UBAYA UBWELA
Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?
Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Tanzania yangu kwanza, kwani hela nipeleke wapi?Mtoa mada umeishapata mgao wako 1b? Au unabwabwaja
List ni ndefu sana.. Bado wasagaji na machanguInajulikana wazi kuwa yule shoga James Delicious ni mwanachama wa CCM. Bado kuna Nabii Tito na Afande Rama poti ndani ya serikali ya CCM.
MILA, DESTURI NA DINI ZIMEKATAZA!! JE TANZANIA SHERIA YAKO IMEKATAZA?? HADI MNATAFUTA SABABU... HAMNA MWANAHARAKAT ALIOLETA USHOGA HAPA KWETU NO REFORM NO ELECTION FREE TUNDU LISSU TUPIGE KURA MNAOGOPA NINI??Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.
Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,
Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?
UBAYA UBWELA
Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?
Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
KISA WANACHI TUNAITAJI REFORM SIO LISSU ASHINDE HAPANA KAMA HUJACHOMA KIINI MACHO UJAFUNGWA MIGUU KUPIGA KURA.... NO REFORM NO ELECTIONThamani ya Tanzania ndio kufurahisha wakenya?
Yaani Tanzania isambaratike kisa lisu anataka urais, big NO