Kama hawa sio CHADEMA, basi wakenya wanadhalilika sana

Kama hawa sio CHADEMA, basi wakenya wanadhalilika sana

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Posts
11,680
Reaction score
6,382
Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.

Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,

Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?

UBAYA UBWELA

Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?

Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
 
Screenshot_20250306-183123_1.jpg
 
Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.

Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,

Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?

UBAYA UBWELA

Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?

Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Kiwanda cha watu wapumbafu kipo Tanzania
 
..ushoga tayari uko hapa Tanzania.

..kuna taarifa za kusikitisha kwamba ushoga umeingia mpaka ile nyumba takatifu.

..pia katika genge la wasiojulikana inasemekana wako watu maalum wa kulawiti na kubaka.

..tusilaumu Wakenya, kwa matatizo yetu wenyewe.
Mkuu hapa naililia Tanzania, ushoga uliokuwepo ni sio rasmi ila kututaka tuhalalishe hilo sasa hatutaki
 
Hivi kwanini hao kina karua na mwangi na wengineo wakenya wanaojidai haki za bonadamu kwanini wasiwatetee wale wapemba waliouwawa na mkapa na wengine kukimbilia mombasa?
Hawakuwaona? Au hawakuwepo?
Kwanini sasa?
 
Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.

Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,

Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?

UBAYA UBWELA

Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?

Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Nisaidie kujibu hilo swali mkuu
Kuna mKenya kaniuliza swali hapa naomba mnisaidie kujibu
 
Hivi mnaona amiri jeshi mkuu anavyodhalilishwa? Au ni nyie wenyewe?
 
..kati ya Wazanzibari na Wakenya wapi wamebobea na kukubuhu kwa ushoga?
Hata mbeya na moshi arusha na kote wapo mashoga wengi tu, huo mchezo siku hizi wanaufanya wengi tu, hapa tunalilia kurasimishwa rasmi watanzania hatutaki, huko kwao kama utayari hapa hatutaki.

Halafu usitutoe inje ya mada, mada ni kama sio chadema wanaomtukana na kumdhalilisha mama kwa katuni basi wakenya wanadhlililka sana,

Je tax na samia wapo tayaro tuondoe hili?
 
Yaani kupambania tu ushoga usiingie Tanzania ndio iwe sababu ya kuchorwa na kudhihakiwa kiasi hiki kwa rais wa Tanzania?.

Tanzania ni ichi huru na imejitosheleza kujiendesha kiutawala,ina mihimili yote mitatu iliyokamilika, wanapotoka watu kutoka inchi nyingine na kutaka kutupangia wanavyotaka hili halikubaliki,

Tutasimama na Mama kama rais na kiongozi mkuu wa inchi na kuilinda Tanzania yetu dhidi ya adui yeyote awaye, na wakati wowote tutasimama na kiongozi yeyote awaye kuilinda inchi yetu
Ikibidi na iwe tu hivyo wanavyotaka, kwani nani anaefaidika?

UBAYA UBWELA

Ukicheka na nyani utavuna mabua
Hawa walishindwa na al shabab tu ndio iwe sie?

Mama zangu tax na SAMIA amueni tu kama mbwai na iwe mbwai
Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee,
Inchi yangu Tanzania nakupenda kwa moyo wooooteee,
Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri
Ovyo kabisa mmepangiwa nini? Wakati ninyi ndio chanzo. No reform no election
 
..ushoga tayari uko hapa Tanzania.

..kuna taarifa za kusikitisha kwamba ushoga umeingia mpaka ile nyumba takatifu.

..pia katika genge la wasiojulikana inasemekana wako watu maalum wa kulawiti na kubaka.

..tusilaumu Wakenya, kwa matatizo yetu wenyewe.
Kuna mama mmoja alisema kwenye mkutano wa ccm kuwa ndani mle Kuna mabwabwa mengi tu.
 
Hata mbeya na moshi arusha na kote wapo mashoga wengi tu, huo mchezo siku hizi wanaufanya wengi tu, hapa tunalilia kurasimishwa rasmi watanzania hatutaki, huko kwao kama utayari hapa hatutaki.

Halafu usitutoe inje ya mada, mada ni kama sio chadema wanaomtukana na kumdhalilisha mama kwa katuni basi wakenya wanadhlililka sana,

Je tax na samia wapo tayaro tuondoe hili?

..ushoga umeletwa na Wazanzibari.

..kama tunapinga ushoga tuanze kwa kuwadhibiti Wazanzibari.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom