Kama cha Mwanaume kinaliwa karibu leo ule bata!

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,730
Points
2,000

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,730 2,000
Tumekuwa bize na kulipigania taifa hili dhidi ya wakwasi lakini leo nahitaji kupumzika!
Nitakuwa pembezoni mwa fukwe za jiji la Dar es Salaam ni kila bata
Natoa nafasi kwa wanawake tu kujumuika nami ila kama cha mwanaume kinaliwa wakiume wote kharrrribu!!!
 

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
Kumbe utakuwa unakula bata..hivi bata hapa jijini wanapatikana kwenye ufukwe upi na mimi nije kula?
 

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,730
Points
2,000

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,730 2,000
Kumbe utakuwa unakula bata..hivi bata hapa jijini wanapatikana kwenye ufukwe upi na mimi nije kula?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Ahaahaaahaa Rejao kwa mara ya kwanza umenifanya nicheke japo huwa tunapishana ktk hoja mbalimbali! Oky nitakuwa beach moja inaitwa South Beach njoo ule bata lakini vigezo na masharti kuzingatiwa!!
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,375
Points
2,000

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,375 2,000
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
Ahaahaaahaa Rejao kwa mara ya kwanza umenifanya nicheke japo huwa tunapishana ktk hoja mbalimbali! Oky nitakuwa beach moja inaitwa South Beach njoo ule bata lakini vigezo na masharti kuzingatiwa!!
<br />
<br />
ANGALIA MUHUNDI ASIKULIPUE VIBERITI HAKIKISHA UMEVAA BAN YAKO
 

Forum statistics

Threads 1,356,431
Members 518,903
Posts 33,132,224
Top