Kalenda za Uchochezi Zakamtwa Uganda. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalenda za Uchochezi Zakamtwa Uganda.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Feb 29, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kalenda zaidi ya laki 7 za TWAWEZA zimekamatwa na polisi wa Uganda katika mpaka wa Tanzania na Uganda mtukula zikiwa zinaingia Uganda. kisa cha kukamatwa ni kwamba zina maneno ya uchochezi. Hizo kalenda zimesha gawiwa Tanzania na kenya bila tatizo lolote. katika kalenda hizo zina picha za Kiza Besige Bank Moon. Source DW.
     
  2. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Kiranja hii hata mie nimeisikia DW. Ni za NGO inayoitwa Twaweza ni NGO dada na HakiElimu kama sijakosea mwanzilishi wake ni yule Mhindi wa Ibadakuli Rakesh Rajan. Ila jamaa huwa wana vijembe?!!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    polisi wa uganda ni wapumbavu mara kumi ya polisi wa tanzania!!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wananalinda ugali wao kwa dictator museveni
    wakilogwa wakaachia anawachinja wote!!!
     
Loading...