Alimpa Talaka akamwambia asimzowe kama Chupi tena asahau alimvulia suruali yake kwa masosa na anaaapa kama wanawake wamekwisha bora akalale na mamake kuliko kumrudia Mdogo wangu....sasa chakushangaza mamake yupo hai na wanawake wakumwaga bado still anamtaka huyu huyu....
Tena hebu Mswali !!!@Apologise lady
Hatuna mda mchafu wa DNA wala hata tukifanya DNA mtoto tunalea sie yeye akazae tumbiri manake huyu amesema sio mwanawe sababau mwarabu.
Acha presha!! Tatizo halisuluhishwi kwa ghadhabu na Ubabe... Hapo kuna Sheria za Mungu, halafu kuna sheria dola(serikali)!!
Mdogo wangu amesema aende akalale na MAMAKE kwanza akishamaliza yuko tayari kurudi kwake.Vema nimekusoma ushauri wangu sasa ni kwamba maamuzi ya mwisho ktk sakata hili anayo mtalaka wake wapambanishe ili usikie msimamo wa ndugu yenu
Hilo tu basi mwafaka utakuwa umepatikana
Tena hebu Mswali !!!
Acha presha!! Tatizo halisuluhishwi kwa ghadhabu na Ubabe... Hapo kuna Sheria za Mungu, halafu kuna sheria dola(serikali)!!
Sio presha ametufikicha roho huyu bwana yani ametunyima amani vyakutosha,kwanza mtoto wala hayupo Tz yupo Dubai
anasoma.
@apologise lady
Hapo DNA ilitakiwa kuthibitisha, ili afunge domo lake !! Halafu tatizo shemu yenu hakusoma..maana urithi wa damu ya mtoto ni wa babu saba (7) moja kwa moja atakuwa mwarabu !!
Loooooh,,,, Duuh !! Sasa hapo ndo mmeshemsha kabisa!! (niulize kwa nini?) yaani hutoamini!!Sio presha ametufikicha roho huyu bwana yani ametunyima amani vyakutosha,kwanza mtoto wala hayupo Tz yupo Dubai
anasoma.
dadngu hujaelewa nilimaanisha.....! Sasa mtoto siaenda shule Duba'? wajua jambo la kwanza atafundishwa "bir Lwalideen"Mbona Anajua, na Hata akipewa atampa nini?
Hapo mmekwisha, Akishakuwa kijana tu atamfuata mzaramu ppte alipo, alafu aje wasuta wote !! na kuwageuzia kibao!
ila za kikristo ndio za kudumu kama za kina flora mbasha, lady jd, mzee ipp na raisi wako mstaafu etcNdoa za kiislam huwa jamaa wanaoa kwa ajili ya kuonja tu halafu wampiga chini demu. Ni km maigizo tu???
Mpeni mkewe
Hali zenu wana MMU?
Kuna jambo nashindwa kulielewa, mdogo wangu aliolewa na jamaa ambae hata kazi alikua hana tukamsaidia kumpa mtaji mpaka mambo yake yakawa sawa, alipopata vijisenti akamjeuri kupita kiasi, na muchepuko ndio usiseme.
Yote haikutukera, akapata mwanamke ndio jeuri ikazidi, ikafikia mpaka anampiga mdogo wetu. Kwakweli hapo ustahmilivu ulinishinda, nikakwambia mdogo wangu huyu jamaa ni limbukeni na atakutoa roho bora ufanye maarifa uondoke.
Kabla hata hajajipanga kuondoka jamaa alikuja na mwanamke ndani ya nyumba alopewa zawadi mdogo wetu na Dad siku ya harusi, yule jamaa bila kujali alimfukuza mdogo wetu na kumwambia mie nakupa talaka na sitokurudia wewe labda nilale na mamangu.
Basi mdogo wetu amerudi nyumbani tukamuondoa kwenda Arabuni mwenyezi mungu kamjalia amepata mume anaolewa soon inshallah, huyu bwana sasa fimbo ya mungu imempiga huyo mwanamke alomchukua ni wale wanawake wa type za wadada wa kutunzana; sijui leo kuna kigodoro wapi wanakwenda, mara sare imepita, kwa ufupi jamaa hanaa amerudi kuliko alivyokua mwanzo, na mwanamke kamfukuza.
Cha kushangaza bila aibu jana amekuja nyumbani na kilio tulijua amefiwa kwao, tunashuka chini haya alichojia nini, ooh nimekuja kumrudia mke wangu, mimi ilikua sio akili yangu nilirogwa.
Hivi waungwana, kwa makosa aloyafanya huyu bwana anawezaje kuja kusema nataka kumrejea mke wangu? Wenye ujuzi na mambo kama haya ebu watuambie kama mliwahi kupitia wasohaya kama hawa.