Hahahaa jiraniiii dahhNa sio mwema tu, bali moyo mgumu
Jirani haya mambo ni mazitoHahahaa jiraniiii dahh
Hatari hii....!!!
Mzee bado unanunua marap marap!aka nyama za mafungu!Sasa wakuu I hope mko poa sasa ipo ivi leo katika pitapita zangu mjini nikapitia chimbo la buguruni malapa wanakojiuza makahaba nikachagua ninayemtaka tuka ongea bei akakubali elfu mbili nikazama ndani nikakutana na nyimbo za gospel anasikiliza kwenye simu yake haikuwa shida nikaanza kufanya kilichonipeleka sasa ukaanza wimbo wa upendo nkone -uniongoze yesu ukanifanya nijisikie vibaya sana kutokana na ujumbe wa huo wimbo nikafikiria huyu mtu atakuwa kakutana na vingap mpaka leo anamkumbuka mungu kwa nyimbo km hizi ndani ya danguro ambalo analipwa elfu mbili. Nilipomaliza nae ikabidi nimwongezee elf tatu iwe elf tano nikaondoka zangu
Mi sielewi kirefu cha 'k' mfn 2kSasa mkuu 2000 hela ya chumba kalipa kiasi gani??
Yaani inabidi ujionee aibu,mwanaume unanua papuchi kwa 2k kweli!!!
Ulipata ujasili wa kuchomeka dushe kwenye K ya 2000.
Inasikitisha sana.
duu aisee hali ni ngumu 'elfu mbili'?
Elfu mbili ..duuuh.... Makumaku imekuja kuwa Bei rahisi hivyo
kwa kweli watu wana roho ngum kuliko teja wa msamvu mchomoa betriUlipata ujasili wa kuchomeka dushe kwenye K ya 2000.
Inasikitisha sana.
K ni kilo.Mi sielewi kirefu cha 'k' mfn 2k
Mbona hamshangai wake za watu wanaoliwa bure hadi mlango wa uani na bodaboda wa hovyo tu mitaani.Elfu 2 jamani?
Kuna magonjwa ya ngozi chaaaa
Aaahhh we acha tu rafiki, mazonge ya duniaUpo dunia gani jamani, wenzako ndyo tunalala huku bongo land[emoji2]
I am fine namshkuru munguI'm fine, how are you too relief, hujalala tu
Nimeshakwambia tayar angalia vizuriNambie rafiki! Kitu gani hicho
Dah....!!!jamii forum ukiingia na stress zinaisha [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Umeoga kwanza au umekuja mbio kutuchafuliwa jukwaa letu na mishahawa yako.
Ulipata ujasili wa kuchomeka dushe kwenye K ya 2000.
Inasikitisha sana.
Alitaliwa anunue kwa shingapi angalau?Sasa mkuu 2000 hela ya chumba kalipa kiasi gani??
Yaani inabidi ujionee aibu,mwanaume unanua papuchi kwa 2k kweli!!!