DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 23,982
- 30,867
I am not a YAHOO boy
Mwanangu unataka kuchomoa nyengine??Kwa hiyo hata humu JF wapo...
Yaani ,naona alipata zile zinazofutwa tu[emoji30] [emoji30] kuna wanaume wana roho ngumu sana aiseeUlipata ujasili wa kuchomeka dushe kwenye K ya 2000.
Inasikitisha sana.
Salamu zaoYaani ,naona alipata zile zinazofutwa tu[emoji30] [emoji30] kuna wanaume wana roho ngumu sana aisee
Relief!Mwanangu unataka kuchomoa nyengine??
Za asubuhi best?? Mmeamkaje???Relief!
Usishangae hizo za kufutwa hata humu JF zimejaa tele. Ila huu upuuzi wa kuingiza huko hapana kwa kweli wakati warembo kama financial services wapo wengi tuYaani ,naona alipata zile zinazofutwa tu[emoji30] [emoji30] kuna wanaume wana roho ngumu sana aisee
Jitahidi kuwakumbuka kwenye maombiDah!!!! Too bad.....
But atoto hayumo kwenye list bro
Halafu nilisahau kitu.Relief!
Mkuu mpaka za buku zipo uswahilini hukuElfu mbili ..duuuh.... Makumaku imekuja kuwa Bei rahisi hivyo
Hawando wanaleta maajali kwe madaladalaUmeoga kwanza au umekuja mbio kutuchafuliwa jukwaa letu na mishahawa yako.
umejuaje kuwa huwa wanazifuta tu, au nawe ni mfuasi?Yaani ,naona alipata zile zinazofutwa tu[emoji30] [emoji30] kuna wanaume wana roho ngumu sana aisee