Kagame azidi kuabika: Marekani na Taliban sasa kumaliza tofauti zao kwa njia ya mazungumzo


Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Wito uliotolewa na Rais Kikwete na hatimaye wakua wa Nchi za SADC kutaka Rais Kagame na Museveni kuzungumza na waasi wanaokabiliana na Serikali hizo hali iliyopelekea Wakuu wa Serikali ya Rwanda akiwa pamoja na Rais mwenyewe kutoa kauli za dhihaka kwa Rais Jakaya Kikwete unapata nguvu mpya kufuatia Serikali ya Marekani kuzindua mazungumzo yenye kuleta amani nchini Afghanistan. Hii inadhihirisha wito wa dunia kutumia njia ya mazungumzo katika kuleta amani.
Kwa habari zaid gonga hapa kwa washington post

U.S. to relaunch peace talks with Taliban - The Washington Post
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Na tayari Taliban wamefungua office Qatar, Doha!

Taliban tayari wameanza mashirikiano na Afghan Police Forces kulinda amani ya nchi yao.

Leo ndio zilikua sherehe za NATO kuwakabidhi Afghan Forces jukumu la kulinda usalama wa nchi yao ya Afghanistan!

Sasa kazi kwake Gen. Kagame kukaa mezani na FDLR kutafuta Amani ya nchi za maziwa makuu.

Dialogue ndio "sippy soda", angalia kule Ireland leo Obama na Putin wanafanya Dialogue kutafuta amani nchini Syria.
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,778
Likes
1,046
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,778 1,046 280
Amani haipatikani kwa njia ya vita.
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
Na tayari Taliban wamefungua office Qatar, Doha!

Taliban tayari wameanza mashirikiano na Afghan Police Forces kulinda amani ya nchi yao.

Leo ndio zilikua sherehe za NATO kuwakabidhi Afghan Forces jukumu la kulinda usalama wa nchi yao ya Afghanistan!

Sasa kazi kwake Gen. Kagame kukaa mezani na FDLR kutafuta Amani ya nchi za maziwa makuu.

Dialogue ndio "sippy soda", angalia kule Ireland leo Obama na Putin wanafanya Dialogue kutafuta amani nchini Syria.
JWTZ kule kongo nahisi pia hawekwenda na bunduki bali walibeba makabrasha ya kufungua ofisi kongo ili kufanya dialogue na M23
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
JWTZ kule kongo nahisi pia hawekwenda na bunduki bali walibeba makabrasha ya kufungua ofisi kongo ili kufanya dialogue na M23
JWTZ wao wameombwa na UN kama yalivyoombwa majeshi mengine kwenda kuwanyang'anya SILAHA waasi wa M23 kwa lengo la kuleta amani huko mashariki mwa DRC na sio kufungua ofisi.

Wakati huo huo M23 wamegawanyika, wapo wanaotaka amani na wanafanya mazungumzo na serikali ya Rais Kabila kule Kampala chini ya usimamizi wa Rais Museven
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,841
Likes
2,118
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,841 2,118 280
Tunapenda kucheza na muda halafu tunaishia uchochoroni....waafrika wote ni kama tunafanana
 
Mvuni

Mvuni

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
343
Likes
3
Points
35
Mvuni

Mvuni

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
343 3 35
HaKUNA AIBU YEYOTE HAPO. anaye aibika ni KIKWETE anaye agiza jeshi la polisi kuua raia kwa ajili ya masilahi yake. KAGAME ni kiongozi shupavu na mweledi kuliko JK kwa mabli sana.
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
JWTZ wao wameombwa na UN kama yalivyoombwa majeshi mengine kwenda kuwanyang'anya SILAHA waasi wa M23 kwa lengo la kuleta amani huko mashariki mwa DRC na sio kufungua ofisi.

Wakati huo huo M23 wamegawanyika, wapo wanaotaka amani na wanafanya mazungumzo na serikali ya Rais Kabila kule Kampala chini ya usimamizi wa Rais Museven
Unavyofikiri ni ngumu kukutofautisha na teja, nafikri JK alikuwa kwenye nafasi nzuri kuishauri UN ifanye mazungumzo na M23 badala yake akakubali njia ya mapambano iliyopendekezwa na UN, JK si lolote haiujulikani yeye ni muumini wa kitu gani katika hili sakata. Anaishauri Rwanda kitu gani yeye anafanya nini? Angekuwa anaamini katika dialogue Tanzania isingekuwa police state kama ilivyo leo we bata.
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Unavyofikiri ni ngumu kukutofautisha na teja, nafikri JK alikuwa kwenye nafasi nzuri kuishauri UN ifanye mazungumzo na M23 badala yake akakubali njia ya mapambano iliyopendekezwa na UN, JK si lolote haiujulikani yeye ni muumini wa kitu gani katika hili sakata. Anaishauri Rwanda kitu gani yeye anafanya nini? Angekuwa anaamini katika dialogue Tanzania isingekuwa police state kama ilivyo leo we bata.
Kama baadhi yao hawataki Dialogue na wanaendelea kubaka watu na kuua mnawafanyaje?

Je, tuwaache waendelee kufanya yao (mauaji na kubaka wanawake)

Tanzania iko sahihi kuridhia wanajeshi wetu kwenda Goma kufanya peace keeping!

JK alikua sahihi kutoa ushauri kwa Gen. Kagame....ni jukumu lao kuufanyia kazi au kuuacha! Na sio kulia lia tu!
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
Kama baadhi yao hawataki Dialogue na wanaendelea kubaka watu na kuua mnawafanyaje?

Je, tuwaache waendelee kufanya yao (mauaji na kubaka wanawake)

Tanzania iko sahihi kuridhia wanajeshi wetu kwenda Goma kufanya peace keeping!

JK alikua sahihi kutoa ushauri kwa Gen. Kagame....ni jukumu lao kuufanyia kazi au kuuacha! Na sio kulia lia tu!
Peace keeping akifanya kagame inakuwa haramu ila akifanya JK ni sawa? nahisi wewe ni mama salma
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Peace keeping akifanya kagame inakuwa haramu ila akifanya JK ni sawa? nahisi wewe ni mama salma
Jikite kwenye hoja mkuu, hacha matusi!

Wewe unadhani peace keeping unaenda tu kufanya kama unavyoingia kufanya usafi kwenye banda lako la nguruwe?! huh!
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,728
Likes
1,588
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,728 1,588 280
HaKUNA AIBU YEYOTE HAPO. anaye aibika ni KIKWETE anaye agiza jeshi la polisi kuua raia kwa ajili ya masilahi yake. KAGAME ni kiongozi shupavu na mweledi kuliko JK kwa mabli sana.
Hana lolote huyo muuaji wa marais wenzake na mpenda madaraka mkubwa. Majidai tu na majigambo. Watutsi tu ndio wanaomtukuza kutokana na tabia yao ya uzalendo wa mbari na kupenda ukuu. Kukataa kuongea na FDLR ni hila tu ya kuendeleza utawala wa watutsi rwanda.
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
21
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 21 135
Bado Kikwete hawezi kuwa kwenye platform moja na Kagame, na Kikwete analijua hilo.
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Kikwete ni mwanadiplomasia muerevu sana. Alichokizungumza kumshauri kagame ndio njia pekee iliyokuwa bora kutatua mgogoro uliopo nchini kwake. Na huyu ni mlafi wa madaraka mkubwa sana.
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
Kikwete ni mwanadiplomasia muerevu sana. Alichokizungumza kumshauri kagame ndio njia pekee iliyokuwa bora kutatua mgogoro uliopo nchini kwake. Na huyu ni mlafi wa madaraka mkubwa sana.
Kama Kikwete ni mwerevu basi neno uelevu halina maana yeyote, anamshauri Kagame kitu gani wakati nae katuma JWTZ Kongo kupambana na m23.
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,542
Likes
42
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,542 42 145
Kama Kikwete ni mwerevu basi neno uelevu halina maana yeyote, anamshauri Kagame kitu gani wakati nae katuma JWTZ Kongo kupambana na m23.
Utaratibu wa 'karoti na fimbo' uko kila mahali....!
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
HaKUNA AIBU YEYOTE HAPO. anaye aibika ni KIKWETE anaye agiza jeshi la polisi kuua raia kwa ajili ya masilahi yake. KAGAME ni kiongozi shupavu na mweledi kuliko JK kwa mabli sana.
True but out of topic
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Bado Kikwete hawezi kuwa kwenye platform moja na Kagame, na Kikwete analijua hilo.
Ni maneno ya mwalimu(teacher) ndiyo yanayokupa elimu si matendo ya mwalimu kwani mengine yaweza kuwa dhalimu
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571