Kafulila: Nimemsamehe Zitto lakini sitamsahau

Status
Not open for further replies.

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,094
2,000
================
TAARIFA:
Mhe. Kafulila kakanusha kutoa kauli iliyowekwa chini na kasema "Kilichoandikwa kimewekwa na wabaya wa Mhe. Zitto kwa nia wanazojua wao." Tumeufunga mjadala huu kwakuwa ni sawa na kujadili kitu kisichokuwepo!


Kafulila:
"Ni kweli pendekezo la Zitto nilisimama kutaka kurekebisha kwasababu lilikuwa la jumla kwa wahusika wote. Wakati nasimama Werema akachomeka kwamba hilo pendekezo lilikuwa sawa kisheria, ndipo Mnyika naye akamchomekea Werema kuwa "Hata wewe?" Kwamba hata Werema alokwisha kukiri kukosea naye tusimuhukumu tumwachie rais. Ndio ulikuwa msingi na si kama mdau alivyoandika"
================

Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR-Mageuzi) David Kafulila amesema kuwa ameshamsamehe Mbunge Zitto Kabwe lakini hatamsahau kamwe. Kafulila alikuwa akiongelea suala la Zitto kuungana kihoja na kiuandishi wa maazimio na Mbunge Andrew Chenge.

Kafulila,anayesemwa kushibana na Zitto,amesema kuwa katika nyakati ngumu maishani ule wa Zitto kuungana na Chenge ni mmoja wao. "Nikajikuta nauliza kwa sauti:hata wewe!?. Lakini nimemsamehe na mambo yanaendelea. Lakini,sitamsahau" alisema Kafulila.

Ni dhahiri Zitto alijikwaa na kupepesuka Ijumaa. Awe makini wakati mwingine.

Mzee Tupatupa wa Escrow,Dar es Salaam
 

kalikenye

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
1,649
1,250
Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR-Mageuzi) David Kafulila amesema kuwa ameshamsamehe Mbunge Zitto Kabwe lakini hatamsahau kamwe. Kafulila alikuwa akiongelea suala la Zitto kuungana kihoja na kiuandishi wa maazimio na Mbunge Andrew Chenge.

Kafulila,anayesemwa kushibana na Zitto,amesema kuwa katika nyakati ngumu maishani ule wa Zitto kuungana na Chenge ni mmoja wao. "Nikajikuta nauliza kwa sauti:hata wewe!?. Lakini nimemsamehe na mambo yanaendelea. Lakini,sitamsahau" alisema Kafulila.

Ni dhahiri Zitto alijikwaa na kupepesuka Ijumaa. Awe makini wakati mwingine.

Mzee Tupatupa wa Escrow,Dar es Salaam

Kwani ni kwake?
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,951
2,000
Hakuna cha maana hapo siasa siyo kupinga kila kitu hata chenye mantiki zitto japo ni mwizi lakini alikuwa sahihi kwani hoja ya chenge ilikuwa iko vizuri.
 

Fugwe

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
1,676
1,250
Tuliokuwa tunafuatilia kwa karibu, yes, muda ule zitto walimchanganya akajikuta amekubaliana na pendezo mfilisi la Chenge na ndio maana alipoulizwa mara ya pili na spika, alijibu hayuko kwenye position ya kucomment. tulimwelewa mpiganaji wetu hilo si tatizo kubwa kivile
 

Sangarara

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
13,100
2,000
Hakujikwaa
Namjua vizuri sana yule masikini.

Alikuwa anajua nini kitafanyika dakika ya mwisho na akaandaliwa kukipitisha.

Uzuri watu wengi hawana imani naye,sio mtu wa kumtegemea asilimia mia.

Na aina ya mchezaji ambaye mko timu mmoja ambaye unapaswa kumuamini baada ya kukupa pasi na sio wakati ana mpira,tena akiwa na mpira ni bora umkabe.

Hatabiliki
 

sungusungu

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,015
2,000
Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR-Mageuzi) David Kafulila amesema kuwa ameshamsamehe Mbunge Zitto Kabwe lakini hatamsahau kamwe. Kafulila alikuwa akiongelea suala la Zitto kuungana kihoja na kiuandishi wa maazimio na Mbunge Andrew Chenge.

Kafulila,anayesemwa kushibana na Zitto,amesema kuwa katika nyakati ngumu maishani ule wa Zitto kuungana na Chenge ni mmoja wao. "Nikajikuta nauliza kwa sauti:hata wewe!?. Lakini nimemsamehe na mambo yanaendelea. Lakini,sitamsahau" alisema Kafulila.

Ni dhahiri Zitto alijikwaa na kupepesuka Ijumaa. Awe makini wakati mwingine.

Mzee Tupatupa wa Escrow,Dar es Salaam

Hata mimi alinisikitisha sana
 

Seif al Islam

JF-Expert Member
Nov 14, 2011
2,156
1,250
Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR-Mageuzi) David Kafulila amesema kuwa ameshamsamehe Mbunge Zitto Kabwe lakini hatamsahau kamwe. Kafulila alikuwa akiongelea suala la Zitto kuungana kihoja na kiuandishi wa maazimio na Mbunge Andrew Chenge.

Kafulila,anayesemwa kushibana na Zitto,amesema kuwa katika nyakati ngumu maishani ule wa Zitto kuungana na Chenge ni mmoja wao. "Nikajikuta nauliza kwa sauti:hata wewe!?. Lakini nimemsamehe na mambo yanaendelea. Lakini,sitamsahau" alisema Kafulila.

Ni dhahiri Zitto alijikwaa na kupepesuka Ijumaa. Awe makini wakati mwingine.

Mzee Tupatupa wa Escrow,Dar es Salaam

zitto alijkwaa zamani sana na hajaanza leo.kufukuzwa chadema ilikuwa hatua ya mwisho au mazishi.kinachoonekana sasa i uozo wa maiti.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
55,302
2,000
Mtemi Chenge alituingiza chaka, Zitto ni binadamu and he was in good faith aliingia mkenge uliotegeshwa na Mtemi Chenge

in other way around Zitto alimuingiza Anna Makinda Mkenge ila mama akastuka na kuamua kufuta maazimio ya awali kwani yangetafuna mpaka Pinda.
 
Last edited by a moderator:

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
8,952
2,000
Maazimizo ya cheyo yalikuwa yanamshauri rais kywawajibisha wote akiwemo waziri mkuu!

Maana yake ni kuwa CCM wasingeshtuka kichwa cha pinda kingekuwa kimeliwa!
 

UKAWA2

JF-Expert Member
Apr 22, 2014
2,187
2,000
Hakujikwaa
Namjua vizuri sana yule masikini.

Alikuwa anajua nini kitafanyika dakika ya mwisho na akaandaliwa kukipitisha.

Uzuri watu wengi hawana imani naye,sio mtu wa kumtegemea asilimia mia.

Na aina ya mchezaji ambaye mko timu mmoja ambaye unapaswa kumuamini baada ya kukupa pasi na sio wakati ana mpira,tena akiwa na mpira ni bora umkabe.

Hatabiliki
daa!!! yaani mchezaji mko naye timu moja lakini akiwa na mpira umkabe!!,nimecheka sana na siku ya leo sidhani kama ntapata jambo lingine la kunichekesha zaidi ya hili.
 

MESTOD

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
4,787
2,000
Nilipomuona muheshimiwa sana usiku ule ilibidi nifikiche macho pengine nilikuwa naota kutokana na kelele za jenereta baada ya tanesco kufanya yao.

Huyu jamaa hatabiriki, alikatisha sana tamaa. Ni kuchoka au kuchoshwa?
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom