Kaburi la marehemu "MDINDILIUCHI SEFIMBO MIGAVILO" Iringa mjini


jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
249
Likes
328
Points
80
jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
249 328 80
Iringa ina raha yake bhana. Iringa mji mtamu sana.

Ukiwa Iringa mjn,bar inayoitwa MIAMI,ukikaaa kule juu makutini,ukitazama nje agharabu unaona kaburi la marehemu huyo tajwa hapo juu.

Na huwa watu wakishalewa (soda au vilevi) TU,huwa wanapenda sana kutazama hilo kaburi na wakishaliona tu,mioyo yao huswazika sana, wanapata amani, utii, uvumilivu na unyenyekevu mbele za Mungu.

Naomba tujadili yamkini.
 
K

king of zemunda2

Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
95
Likes
25
Points
25
K

king of zemunda2

Member
Joined Nov 2, 2014
95 25 25
Jsenyinah umekuja na kitu gani hapa kwenye jukwaaa LA wait kwenye akili zao,kabla hauja andika angalia kama utakacho kiandika kina faida kwa jamii na siyo brabraaaahhh
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
- Alikuwa Nani?,huyo kiumbe...
 
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,051
Likes
861
Points
280
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,051 861 280
Jsenyinah, hapa jf no eneo LA kujadili mambo ya msingi na manufaa kwa ujumla wake, sasa wangapi wanaelewa/wananufaika au watajadili vipi UPUMBAVU ULIOANDIKA?Tumia Busara, tunajua na wewe upo !!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,435
Members 490,382
Posts 30,481,517