...Kabila Gani Waasisi Wa Shanga...


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Wagogo.?
Wanyamwezi?
Wanyakyusa?
Wamasai?
Wamakonde?
Wazigua?
Wahehe?
Wasukuma?
Wanyaturu?
Wahaya???
Endelea kuyakumbuka.
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,270
Points
1,250
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,270 1,250
Umesahau wimbo Wa komandoo Hamza Kalala? Wazungu ni wetu, wametuletea shanga,....
 
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
149
Points
170
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
149 170
Umesahau wimbo Wa komandoo Hamza Kalala? Wazungu ni wetu, wametuletea shanga,....
Mi nadhani wazungu walileta modified shanga baada ya kuona wenyeji wanavaa hizo shanga. Pia sina hakika kama wazungu waliwafundisha waafrika juu ya uvaaji wa shanga. Nalisemea hilo nikiwa mtoto miaka ya themanini nimewahi kuona vimbegu fulani vinaumbo kama njegere vinatundu katikati na vilikuwa vinavaliwa na akina bibi kwa kipindi hicho.
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
Wagogo.?
Wanyamwezi?
Wanyakyusa?
Wamasai?
Wamakonde?
Wazigua?
Wahehe?
Wasukuma?
Wanyaturu?
Wahaya???
Endelea kuyakumbuka.
Unaposema sema shanga unamaanisha za wapi?
Kiunoni?
Shingoni?
Masikioni?
Mikononi?
Miguuni?
 

Forum statistics

Threads 1,294,734
Members 498,025
Posts 31,186,322
Top