Updates
Nilicancel project kutokana na wadau kutokuwepo au kuwepo lakini hawalingani na nilichokuwa nikihitaji, lakini project sijaiterminate hii project bado nipo nayo na nitaendelea nayo mpaka nione matokeo yake ni nini, Nimeendelea kufanya modelling and designing ya assets na hapa nitaonya screen shots mana ni work in progress.
Nilifikiria kuchange colors na kuacha WILCOX and NINOX NVG mount ambayo sijaiattach hapo. na pia vile vile saturation ya mavazi ikijumuisha combat trouser, na bullet proof pamoja nakubadili rangi ya knee protection pad na elbow pad.
na pia nikadesign unique combat boot ambazo hakuna sehemu wamewahi tumia, ili tu kufanya assets wawe unique. nita add na vitu vingine ikiwemo ballistic protection ocular glasses, hydration system na intra team radio ready for combat
Nitaendelea kufanya modelling and designing bila kuchoka mana huwa nafanya nikijiskia, na project ili ikamilike for animation inahitaji msaada wa kipesa ambao kwa sasa bado sina. na nimeona ndugu zetu wanaigeria wakichangia kwenye animation projects jambo ambalo kwa hapa kwetu ni sawa na kufukuza upepo.
this was just my dream na nafrahi kufika nilipofikia, and i am very impressed being here doing what i do.