Na kiungo mchezeshaji pia yupoKah! Kwa hiyo kuna beki tatu, winga, je fowadi naye yupo?
Baada ya haya yote wengine wanakuwa madaktari, walimu, maaskari, wahasibu. Uamuzi ni wako unataka kuwa naniDaaah inasikitisha
View attachment 3470610
Ila Bado unakua na elimu ya hii kitu ,si mbaya ,ni sehemu ya elimuDaaah inasikitisha
View attachment 3470610
kwa mukhtadha huu uamuzi hauwezi kuwa wako, matokeo ya mtihani huamua hatma za wahitimu kupenda au kutopendaBaada ya haya yote wengine wanakuwa madaktari, walimu, maaskari, wahasibu. Uamuzi ni wako unataka kuwa nani
WApo wanaofanya mtihani na kuamua hatma zao. Mimi kabla sijaenda Chuo nilipanga kwenda kuwa muuguzi na ikawa hivyo.kwa mukhtadha huu uamuzi hauwezi kuwa wako, matokeo ya mtihani huamua hatma za wahitimu kupenda au kutopenda
kuna wengine walisoma ili wawe kama walivyotaka lakini haikuwa hivyo, mitihani iliamua hatma zaoWApo wanaofanya mtihani na kuamua hatma zao. Mimi kabla sijaenda Chuo nilipanga kwenda kuwa muuguzi na ikawa hivyo.