Julius Nyaisanga yuko wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Nyaisanga yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kiranja Mkuu, Apr 9, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuondoka ITV na Radio alienda Redio Dutch Welle. Huko nako amekuwa kimya sana. Maryland na maeneo jirani hatumuoni tena, sijui yuko wapi siku hizi. Mwenye info atujuze.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Nyaisanga yupo morogoro Abood FM anaendeleza kugonga mzigo kama kawaida
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,164
    Likes Received: 33,022
    Trophy Points: 280
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ni mkurugenz wa ABIID MEDIA,kipind anachorusha hewani ni cha mizik ya dans ya zaman kama kile cha radio one
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Wenzake wakitoka Radio One wanaenda kufanya kazi nje, yeye kaenda Moro. Ulevi mbaya jamani. Alikuwa mlevi sana hadi IPP wakamfukuza kazi
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ..Kama jamaa kweli yupo Abood Fm basi kafulia vibaya......
    :help:
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    bora angeenda Wapo Radio akaokoke
     
  8. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,501
    Trophy Points: 280
    Nazjaz, Uncle J hakufukuzwa kazi, aliacha kazi mwenyewe na pombe alishaacha zamani.
     
  9. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Unce J yupo Morogoro. Kiukweli wengi tulikua hatukosi vipindi vyake, huwezi amini sauti na manjonjo yake bado viko palepale ingawa kimuonekano ni kama amefulia kuja Abood FM morogoro. Inawezekana package imemvutia na post ya ukurugenzi Ukizingatia mmiliki wa hicho kituo ni yule mmiliki wa mabasi ya Abood. Wana TV station pia, kwa maelezo yake alichukuliwa kuja kufanya mabadiliko ili Abood Media iendane na teknolojia ya kisasa na kua Media bora nchini japo hayo mabadiliko yanaenda taratibu lakini wanajitahidi kwa kuwa na vifaa vya kisasa. Karibuni mumtembelee hapo Morogoro.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kama upo moro au mlandiz mda huu saa 3 asubuh anarusha kipind cha za kale bado zpomsikilizaaaaaa
     
  11. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Weeeeeee Pasco acha uzushi, Nyaisanga anapiga kilaji kama kawa kama dawa nimemuona hapa Moro kwa macho yangu anapiga kilaji
     
  12. G

    Golicas New Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio ishu jamani mambo mengine ni maisha binafsi ya mtu, kilicho muhimu hapa ni malengo ya mtu binafsi. Ulaya kitu gani siku hizi maisha yapo hapa hapa bongo, kikubwa ni kujua mitego imara ya kutega. Mbona pamoja na kuishi UK sana tu Abdallah Majura yupo Dodoma anapiga mzigo kwenye FM Radio moja hivi?
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Majura ndiye mmiliki wa hiyo FM Radio..

    Uncle J yupo Morogoro Abood FM .. Sijui vizuri maana ya neno kufulia, lakini ukweli ni kwamba yupo anaendelea vizuri na maisha yake na familia yake pale Mwenge Kijijini wanabadilisha mboga na watoto wanakwenda shule..

    Suala la kilaji ni la kwake binafsi - Ambacho naweza kusema tu ni kwamba siku hizi "amepunguza" sana kilaji kwa sababu zake binafsi...

    Let us wish him well kwa maana ni mmojawapo wa "ICON" katika tasnia ya Habari hapa Tanzania na Afrika Mashariki kwa ujumla...
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    yote kwa yote! Pombe sio nzuri kama unaweza Acha!!!
     
  15. e

    eddiejohnie Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yupo Morogoro akipiga kazi na Abood FM Radio. Ni moja ya makampuni ya Abood Aziz mbunge wa Morogoro Mjini...na ana kipindi chake kama kile cha zilipendwa radio Tanzania. Jamaa namkubali toka kitambo sana enzi za BP ni Zaidiiiiii...ilikuwa noma kwa sababu alikuwa anaweka ngoma kali za kipindi kile cha kwasakwasa na nzawisaaaa...wakati kina kanda Bongoman,Bozi Boziana,Alain Kounkou na wengineo enzi za 90's wapo juu!!
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Yooote mliyosema wadau ni kweli tupu...uncle j-nyaisanga almaarufu mitaa ya maryland mwenge kama "babu" anapeta kitaa cha moro abood fm na tv....

    Kufulia mie siamini kama kweli kafulia...ila napenda kusema kuwa "naheshimu sana maamuzi ya babu" kwa kuamua kuwa tofauti na mitazamo ya wanachi wengi wanaoamini kuwa maendeleo au kukua kitaaluma ni pamoja na kwenda nje/ngambo ya nchi yako...

    Babu ana-mtazamo tofauti na umati wa wengi kwa hiyo anaonekana kuwa amefulia...ambitions za mtu ziheshimiwe jamani.... Kuhusu mitungi..babau amebadilika sana sio kama yule wa zamani.... Naamini pia alikuwa-frastrated na waajiri wake wa zamani...ndio akaamua kunywa-kwa-kutowajibika... Ila sikuhizi anapiga bwax la ki-wajibikaji.... Big up babu...jogo hafi kwa utitiri
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nazani yupo kimanzichana!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umenena vyema wajina wa mtoto wangu................
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umaarufu nao tabu kweli kweli...................
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,112
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Kweli,,Long tyme sijamsoma...misanya bingi naye yuko wapi.
     
Loading...