Zero One Two
JF-Expert Member
- Sep 16, 2007
- 9,346
- 3,033
Juliana Shonza anajicholesha tu ni jinsi gani ambavyo hatumii akili katika kuleta hoja hapa jamvini.
Last edited by a moderator:
Juliana Shonza anajicholesha tu ni jinsi gani ambavyo hatumii akili katika kuleta hoja hapa jamvini.
Juliana Shonza anajicholesha tu ni jinsi gani ambavyo hatumii akili katika kuleta hoja hapa jamvini.
Ila hizi details zimewakimbiza:
anatafuta umaarufu.
Kamanda, nakua nasikitika sana navyo ona vijana wanatumika bila wao kujijua. Mbaya zaidi HAWAPO OBJECTIVE.
anatafuta umaarufu.
mnampa promo tu kumfungulia thread!apotezewe!
Msameheni kwa sh. miambili, kufukuzwa CHADEMA kumemchanganya sana
Huyu Shonza anatuaibisha wadada
Juliana Shonza tuliza akili yako kwanza. You are so hopeless, taifa liko kwenye sononeko la kuanguka kielimu wewe unatuletea cv za kina Slaa! Hao ni ma Dr. wa ukweli. Tupe cv za hawa waliolifikisha taifa hapa. Ganga njaa yako kwa resorces zako, inaweza lipa. Huku kwa great thinkers utaadhirika tu. Huuziki!