Juliana Shonza: Hakuna chama chenye mafisadi kama CCM

Juliana Shonza: Hakuna chama chenye mafisadi kama CCM

Status
Not open for further replies.
Mpenzi shonza njoo huku utuambie kama ulimi uliteleza au huwa unaongea usichokiamini kwenye majukwaa ya CCM.

Mkuu Mungi ungetuwekea na ka-clip ingependeza sana.
 
Last edited by a moderator:
Kunawatu wengine uongo ni jadi yao,na sijui mtu ananufaika na nini kwa huu uongo wanaoandika baadhi ya watu.
 
Ha ha ha ha ha ha ha...ukweli ni kama kikohozi, hata ukibane vipi kuna siku kitachoropoka.
 
Huyo atakuwa jana mwigulu hajamlipa posho yake baada ya kuduu nae gest. So ikabidi ahamishe hasira
 
Amesema vyema hakuna chama chenye wezi kama ccm.
 
Vijana wa Lumumba vp hamjalipwa buku 7 leo? Njoeni huku kimenuka, Shonza huyo. Mmetoweka jamvini sijui kwa sababu ni weekend? Leteni propaganda kwenye uzi kama kawaida yenu. Njaa mbaya sana!
 
Leo mkutano wa ccm kidogo uingie dosari baada ya Juliana Shonza kutamka jukwaani kuwa hakuna chama chenye mafisadi wengi kama ccm. Ilibidi ashushwe jukwaani haraka sana!
Inawezekana ulimi uliteleza au alikusudia.

Ukweli hukaa moyoni siku zote lakini lazima utaropoka

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Eefhuuuu........Isheeeee! Kashkwashi mwana witu.

.... Somebody send this gift to Juliana for me please. Steve Winwood - While You See A Chance - YouTube But I want to be a little honest here. Ask her to look at the party colors in the background and ask her to take note. thank you in advance!
 
Duh!

Huyo ni wakumuonea huruma. Usishangae kesho akiamka kucha na meno hana!!! Pia naamini leo vyumbani walipo fikia hapata tosha. Kesho asubuhi tuliopo Segera lazima tutamuona kwenye Dar Express.

juliana hana hadhi ya kupanda Dar express,atapandishwa Masama Serengeti
 
Mimi sioni alichokosea. Katika hali ya kawaida mti wenye matunda ndio urushiwao mawe.
 
Huyu dada Juliana Shonza najua huwa ni CHADEMA damu sema tatizo ni yule kijana mwenye chuki na panya ndiye aliyemharibu huyu binti pamoja na Kamanda Mtela Mwampamba Kama si hivyo leo hii tungekuwa nao bado tupo pamoja jeshini but all in all naamin ipo siku watapita njia kama ya Nakaaya Sumari.
 
Last edited by a moderator:
....Macho yanacheka moyo unalia, CHADEMA wanaipenda sana tu watajuta kurubuniwa!
 
Mungu akaufanya moyo wa farao kuwa mgumu hili ajitwalie utukufu
 
Mungi unasema kweli? Leo mkutano ulikuwa wapi?

Ni kweli mkuu, mkutano ulikuwa maeneo ya kampala coach kaloleni

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
jamani iwekwe kwenye u-tube hiyo ishu ya ccm na mafisadi ya juliana shonza kama inawezekana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom