Juliana Shonza: Hakuna chama chenye mafisadi kama CCM


Status
Not open for further replies.
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Leo mkutano wa ccm kidogo uingie dosari baada ya Juliana Shonza kutamka jukwaani kuwa hakuna chama chenye mafisadi wengi kama ccm. Ilibidi ashushwe jukwaani haraka sana!
Inawezekana ulimi uliteleza au alikusudia.

Ukweli hukaa moyoni siku zote lakini lazima utaropoka

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,112
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,112 17,677 280
Hahahahaaaaaaas na asirudi kwetu sisi hatumtaki abakie hukohuko tu
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
Hao ni CDM damu inabidi CCM ianze mkakakati wa kuwatimua
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Atasema walimnukuu vibaya.Hao ni njaa tu iliwapeleka huko.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Duh!! Hiyo kali.
Mkuu ilikuwa wapi hapo Arusha na alikuwa anazungumzia nini huyo dada?
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Likes
23
Points
135
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 23 135
Kweli au si kweli?
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,729
Likes
3,423
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,729 3,423 280
Aende cuf au chauma
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Posho zinampita kushoto huku akiziona live wajanja wakijimegea.Upuuzi wake ndiyo ulimfanya kwenda CCM
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,675
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,675 280
CCM imeingia katika mtego isiyoujua kuhusu hao vijana wa BAVICHA.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
191
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 191 160
aaaaaaahhh kasema ukweli na ukweli ni marufuku ndani ya ccm
 
V

vunjajungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
578
Likes
3
Points
35
V

vunjajungu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
578 3 35
Huo ndio ukweli.usipousema mchana utausema ndotoni!
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Hayo ndo manyinyiem, ukiongea ukweli kazi unayo, watakuandama mpaka basi.

Pole sana Juliana wa Kufyonzwa; Hayo ndo matunda ya unafiki, na utavuna ulichopanda.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
I can't buy this shit
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Jamaa muongo kama upepo si kweli.
 
K

kisimani

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
553
Likes
2
Points
33
K

kisimani

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
553 2 33
Pembe la ng'ombe halifichiki. Kudanganya si kazi rahisi...Hata Lipumba anajua na ndio maana aliropoka msikitini juu ya hujuma za uchaguzi 2010.
 
senzoside

senzoside

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
162
Likes
2
Points
35
senzoside

senzoside

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
162 2 35
siku zote mafuta hujitenga na maji
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Leo mkutano wa ccm kidogo uingie dosari baada ya Juliana Shonza kutamka jukwaani kuwa hakuna chama chenye mafisadi wengi kama ccm. Ilibidi ashushwe jukwaani haraka sana!
Inawezekana ulimi uliteleza au alikusudia.

Ukweli hukaa moyoni siku zote lakini lazima utaropoka

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Duh!

Huyo ni wakumuonea huruma. Usishangae kesho akiamka kucha na meno hana!!! Pia naamini leo vyumbani walipo fikia hapata tosha. Kesho asubuhi tuliopo Segera lazima tutamuona kwenye Dar Express.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Duh!! Hiyo kali.
Mkuu ilikuwa wapi hapo Arusha na alikuwa anazungumzia nini huyo dada?
Mkutano ulikuwa kaloleni mtaa wa kituo cha mabasi ya kampala coach!
Alipopanda jukwaani alianza kwa salamu za chama na kusema kuwa ndugu zangu hakuna chama Tanzania chenye mafisadi wengi kama ccm.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Pembe la ng'ombe halifichiki. Kudanganya si kazi rahisi...Hata Lipumba anajua na ndio maana aliropoka msikitini juu ya hujuma za uchaguzi 2010.
You are right!
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,582
Likes
2,236
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,582 2,236 280
hii ndo kweli na siku zote anachofanya c ndo anaamini moyoni. Nchemba ipo?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243