Joyce Mhavile: Mkono wa kushoto wa Mengi IPP

Joyce Mhavile: Mkono wa kushoto wa Mengi IPP

tuzo za malkia wa nguvu zilikuwa na mvuto wa kipekee maana watu waliopewa tuzo hakuna aliekuwa anazani watapewa hizo tuzo
 
Ameiongoza vzr ITV hadi awamu ya nne ila hii awamu ya tano, mambo yamemshida ametoka kwenye taalum anaiongoza kwa hofu ya kumwogopa Magu, sasa sijui walikuwa hawalipi kodi kikamilifu wanaogopa kutumiwa TRA. Wamepitwa hata na Star TV ya kada wa CCM katika kubalance hbr zao. Yaani kwao hbr kuu ni Magu tu hata kama anazindua magari ya kubebea dawa wakati kuna ajali imeua watu makumi siku hiyo.
 
Ameiongoza vzr ITV hadi awamu ya nne ila hii awamu ya tano, mambo yamemshida ametoka kwenye taalum anaiongoza kwa hofu ya kumwogopa Magu, sasa sijui walikuwa hawalipi kodi kikamilifu wanaogopa kutumiwa TRA. Wamepitwa hata na Star TV ya kada wa CCM katika kubalance hbr zao. Yaani kwao hbr kuu ni Magu tu hata kama anazindua magari ya kubebea dawa wakati kuna ajali imeua watu makumi siku hiyo.
Kama hofu yake ndio hiyo huwezi kumlaumu mkuu, maana maisha matamu na kila mmoja anayapenda
 
Miaka Ile ya 1990 ITV Kulikuwepo Na Wanawake ambao Walikuwa Karibu sana Na Mengi, Kama Madam Rita, Lakini Joyce Mhavile Kama Kuna kilichomweka Karibu Na Mengi Ni Uwezo wake wa Kusimamia Kampuni za Media ITV. She was and is a very Strong Woman.
Pamoja Na yooote mazuri but hakosi kasoro.
Niliwai kukutana Na Rejina Mziwanda Sasa yupo BBC alipoacha Radio One .
Akasema chanzo cha Kuacha Na kwenda Clouds Ni manyanyaso ya huyo mama
Akiona tu una nguvu nguvu flan za kuweza kumbadilisha Mzee anakufanyia zengwee unafukuzwaa.
Kuna Dada mwingine alikuwa Na Muddy kipindi cha usiku cha lala Unono.Naye akamfanyiziaaaa
Anataka atabaki yy as if yy Ndo mwenye uwezo pekeeeee
 
Pamoja Na yooote mazuri but hakosi kasoro.
Niliwai kukutana Na Rejina Mziwanda Sasa yupo BBC alipoacha Radio One .
Akasema chanzo cha Kuacha Na kwenda Clouds Ni manyanyaso ya huyo mama
Akiona tu una nguvu nguvu flan za kuweza kumbadilisha Mzee anakufanyia zengwee unafukuzwaa.
Kuna Dada mwingine alikuwa Na Muddy kipindi cha usiku cha lala Unono.Naye akamfanyiziaaaa
Anataka atabaki yy as if yy Ndo mwenye uwezo pekeeeee

Unamsababishia bifu Regina na huyu Mama hivyooo.......
 
huyu mama amesoma nje mambo ya TV programmes productions those days wakati nchini kwetu hatukuwa hata na tv moja nachelea kusema yawezekana ni mtanzania wa kwanza kusoma hii taaluma......yupo vizuri binafsi naamini sana watu waliosoma nje wenye kujielewa kwenye usimamizi huwa smart sana .....kibongo bongo itv isingekuwa hapo ilipo
 
Back
Top Bottom