Joto kali sana jiji la Dar, kulikoni?

Joto kali sana jiji la Dar, kulikoni?

Sasa ukute tupo kwenye daladala ya Machimbo Lumo imejaa mida ya saa saba hivi tumekwama kwenye mstari pale Tazara,jua linawaka hewa yote ndani ya gari imekuwa nzito utajuta kwanini ulikuja mjini

Bora nimalizie tu nirudi kwetu Manoleo
 
Hali ni mbaya sana Dar jamani.Ila kwa uzoefu kutakuwa na mvua kubwa sana siku zijazo.
 
Jamanieeee wale wa Jangwani mnaombwa kupunguza joto...'remotely' kama ni ukame ili mvua isije- tuleeni walau manyunyu... tunaumia... mvua zinaishia kongowe na g'mboto..
 
Karibuni Bwama Kisarawe, huku mvua zipo za kutosha hali ya hewa inatia moyo kipindi hiki tupo kwenye palizi za mahindi ya vuli.
 
Kiukweli imefikia wakati nataka nilipe jina ila nakosa, nimekumbuka kipindi cha mvua nyingi ikaitwa "elnino" sasa hili jua kwa kweli lilivo kali kuliko vipindi vyote cjui tuliiteje yani?????? mweh.....
 
yaani had huku mbez beach upepo unavuma lakn bado joto sio mchezo ila sishangai tuliambiwa dalili za kiama ndo hz
 
Jamani sio mchezo joto joto Dar mpaka unashindwa kugusana na mwenzio maana unamkuta yuko chapachapa na jasho .

Kuna jamaa yangu wa Kariakoo anasema inabidi awake mpira wa kulalia maana maji yanayomtoka kama amejikojolea.

Kama kweli jamaa zetu wa Jangwani chonde chonde.


Hili Joto Limekuwa Kali Mno Kiasi Ya Kwamba Hata Mechi Za Ugenini Nimejikuta Napunguza Kipindi Hiki Maana Viwanja Haviruhusu Hali Ni Mbaya Sana.
 
Kiukweli imefikia wakati nataka nilipe jina ila nakosa, nimekumbuka kipindi cha mvua nyingi ikaitwa "elnino" sasa hili jua kwa kweli lilivo kali kuliko vipindi vyote cjui tuliiteje yani?????? mweh.....
Kwa kikwetu joto la aina hii tunaita "Sumumu"
 
Nilifikiri ni mgonjwa kumbe na watu wengine mmelisikia joto! Sio kawaida aisee. Kama heat wave flani.
 
Ukisikia watu wako Paris kwenye kikao cha mabadiliko ya tabia nchi ndio mabadiliko yenyewe hayo.
 
Jamani sio mchezo joto joto Dar mpaka unashindwa kugusana na mwenzio maana unamkuta yuko chapachapa na jasho .

Kuna jamaa yangu wa Kariakoo anasema inabidi awake mpira wa kulalia maana maji yanayomtoka kama amejikojolea.

Kama kweli jamaa zetu wa Jangwani chonde chonde.
.


Hadi kale kamchezo ambako mwishoni network kichwani hutopotea watu hawafanyi tena wakihofia kugandana na pia kupunguza bajeti ya Maji
Hatari
 
Hiyo ni dalili ya bahari kujiandaa kumeza nchi kavu.
 
Hiyo ni air traft kwa wake mliobahatika kusoma giografia chekechea
 
Back
Top Bottom