Joto kali sana jiji la Dar, kulikoni?

Joto kali sana jiji la Dar, kulikoni?

nilidhani ni mi mwenyewe... hii hali inatisha asee, unatamani jioni isifike ubaki ofisini kwenye ac!!!
 
Hiyo ndiyo hali halisi.Wewe ni chura ambaye ninamfanyia kitu mbaya.Kwa kuazia nimemuweka kwenye maji baridi sufuriani kwenye jiko la umeme.Ili asijue kinachoendelea.naongeza temperature pole pole huku akizoea pole pole kila hatua.Hii sio lazima iwe delta heat,inaweza kuwa adha nyingine yeyote kama magonjwa etc.Hata hivyo baadae chura anatambua kwamba kuna jambo haliko sawa,lakini hajui hasa kinachoendelea.This is where you are.

Hatimaye maji yanachemka and he gets cooked.Believe me or not you will get cooked at time t.Either by disease,hunger,heat like in India,hurricanes etc.Kama hukunielewa pole,utanielewa when the time comes.
Jamani sio mchezo joto joto Dar mpaka unashindwa kugusana na mwenzio maana unamkuta yuko chapachapa na jasho .

Kuna jamaa yangu wa Kariakoo anasema inabidi awake mpira wa kulalia maana maji yanayomtoka kama amejikojolea.

Kama kweli jamaa zetu wa Jangwani chonde chonde.
 
Cha kushangaza mamlaka ya hali ya hewa haisemi kitu
wakati hili joto ni record this year

Ni Joto La Kichawi Na Bahati Mbaya Sana Hata Mitambo Ya Wazungu Tuliyonayo Haiwezi Ku Detect Aina Yetu Na NDUMBAISM Ya Kitanzania.
 
Yaani hadi kero. Me nguo ya ndani hata sivai

Kwahiyo Hata Ozone Layer Yako ( Chupi ) Nayo Haipo Hivyo MJAMBO Wako Wowote Unaoutoa Lazima Uwe Unanuka KUNAKOTUKUKA Na Una Madhara Kwa Walio Karibu Yako Kwani Hauchujwi Tena Kupitia Nguo Yako Ya Ndani ( Ozone Layer Ya Mwilini ). Shikamoo Mkuu!
 
Anayejua bei ya Ac na cost zke kwenye ulaji wa umeme adondoshe humu" mana joto la dar feni inadunda
 
Kwahiyo Hata Ozone Layer Yako ( Chupi ) Nayo Haipo Hivyo MJAMBO Wako Wowote Unaoutoa Lazima Uwe Unanuka KUNAKOTUKUKA Na Una Madhara Kwa Walio Karibu Yako Kwani Hauchujwi Tena Kupitia Nguo Yako Ya Ndani ( Ozone Layer Ya Mwilini ). Shikamoo Mkuu!

Halafu unajua maza wako ni rafiki yangu sana
 
Anayejua bei ya Ac na cost zke kwenye ulaji wa umeme adondoshe humu" mana joto la dar feni inadunda

Nunua air cooler boss
Ni 230,000 tu, unaweka maji ya baridi litre zako 8 basi inatoa hewa ya baridi kama AC. Na uzuri wake consumption ya umeme ni very very low. Pia ni movable, sio ya kufunga, unahama nayo.

Feni sasa hivi kwa vile kazi yake ni kupepea hewa iliyopo,
Kama ni joto basi inapepea hilo hilo joto
 
Nunua air cooler boss
Ni 230,000 tu, unaweka maji ya baridi litre zako 8 basi inatoa hewa ya baridi kama AC. Na uzuri wake consumption ya umeme ni very very low. Pia ni movable, sio ya kufunga, unahama nayo.

Feni sasa hivi kwa vile kazi yake ni kupepea hewa iliyopo,
Kama ni joto basi inapepea hilo hilo joto

Nashukuru sana mkuu"
 
Wazee wa lumumba wanabania mvua....labda mpaka balaza la mawaziri likamilike....
 
Dah poleni,mie mpo dar hiihii natumia blanket kwa baridi ilivyo kali. Udsm,hall2 floor 11ni hatar
 
W mtoto joto la Dar 33c linakufanya utembee bila nguo ya ndani sasa ungekua Khartoum 40c huko c ungetembea uchi kabisa weye

Sasa kwani kutovaa nguo ya ndani ni dhambi? au nimevunja sheria? halafu sio 33c juzi ilikuwa 36c
 
Back
Top Bottom