Joti Nomaa Sanaa!?


sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Anakatika kinoma
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,497
Likes
27,763
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,497 27,763 280
Nafurahi harusi yangu ilikuwa ya kikamanda haya madudu hakuna.
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,584
Likes
8,986
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,584 8,986 280
Hiki kijamaa bhana, kinavipaji mia kidogo..! Mke wake kumbe wanaye kitambo sana hadi binti yao siyo muda wataozesha..! Kidding..

Hongera zake kwa kumstili mzazi mwenziwe la sivyo angemzalisha na kusepa..
 
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,811
Likes
2,904
Points
280
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,811 2,904 280
On paper, that mama should be a one happy woman.
 
ndugaseli

ndugaseli

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
857
Likes
2,347
Points
180
ndugaseli

ndugaseli

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
857 2,347 180
dah aisee kinajua hiki kijamaa
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,725
Likes
83,875
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,725 83,875 280
Safi sana
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,864
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,864 280
bigmind JOTI SYO KAMA MOND, ANAYEZALISHA HOVYO HALAFU HAOI, NADHAN MGANGA WAKE KAMKATAZA KUOA
 
wizzy more

wizzy more

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2016
Messages
432
Likes
185
Points
60
Age
48
wizzy more

wizzy more

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2016
432 185 60
Joti ni noma
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,446
Likes
22,659
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,446 22,659 280
Hadi raha.
hayo ndio maisha...sio kujiwekea masharti magumuu kuutesa moyo tu, ukihisi kucheza chezaaa..

hongera kwa mkewe sio kama wanawake wa humu kuchwa kukandia wanaume wafupi.

Life is Simple bwanaa
 
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2014
Messages
1,838
Likes
2,189
Points
280
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined May 23, 2014
1,838 2,189 280
Hadi raha.
hayo ndio maisha...sio kujiwekea masharti magumuu kuutesa moyo tu, ukihisi kucheza chezaaa..

hongera kwa mkewe sio kama wanawake wa humu kuchwa kukandia wanaume wafupi.

Life is Simple bwanaa
Wataanza kupovuka hahah
 
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,123
Likes
3,330
Points
280
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,123 3,330 280
Kajamaa kalikuwa na furaha kupitiliza!
Hongera kwake
 
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
13,858
Likes
42,336
Points
280
Age
31
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
13,858 42,336 280
Hiki kijamaa bhana, kinavipaji mia kidogo..! Mke wake kumbe wanaye kitambo sana hadi binti yao siyo muda wataozesha..! Kidding..

Hongera zake kwa kumstili mzazi mwenziwe la sivyo angemzalisha na kusepa..
Aliezaaa nae ni mwengine na aliemuoa ni mwengine
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,021
Likes
5,287
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,021 5,287 280
Okay! Kumbe basi ni kapuuzi kama wapuuzi wengine wa nchi hii..!
Wewe kama ni mtoto wa kiume na haujaingia kaburini usijekusema hivyo!vitu vingine weka nadhiri moyoni tu,tumeshuhudia watu wakikimbia watu kwa sababu ya maisha kuwa tofauti na pumba zao
 
chimbuli

chimbuli

Senior Member
Joined
Nov 14, 2017
Messages
118
Likes
78
Points
45
chimbuli

chimbuli

Senior Member
Joined Nov 14, 2017
118 78 45
Amenifurahisha sana kwenye tweets yake joti aliongelea watu hao wawili kua ni waalim wake ktk sanaa ndo waliomfundisha mambo mengi
Those days wakat joti alikuwa lowest level

Miaka ya 90's umo maeneo ya mburahati
Nimefarijika sana kuona ana appreciates I'll baada ya kuwa star
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,710