Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!


Status
Not open for further replies.
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Wana JF,

Hali si shwari katika uchaguzi mdogo wa Makuyuni, CCM wamevamia vituo vya kura, mawakala wa CHADEMA wamepigwa vibaya sana.

Kamanda Nassari naye kaumizwa vibaya sana. Amelazwa Hospitali ya Waseliani



Jamani watanzania tunaelekea wapi kwa hali hii?

Ee Mungu utusaidie sisi wanao!
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
148
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 148 160
Kwa sasa nimeshikwa na kigugumuzi kisicho cha kawaida katika kuchangia yanayojilia katika uchaguzi huu mdogo. Hali kama ni hiyo kwa uchaguzi huu mdogo, Uchaguzi Mkuu ujao hali itakuwaje?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Nassari amepelekwa Babati kwa matibabu
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,936
Likes
9,946
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,936 9,946 280
ni kitugani kimekupa uhakika kua walifanya vurugu ni CCM?? wamajibandika kadi zao usoni?? ninikinakufanya usee huyu ni CCM? na huyu sio
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
CCM wanataka kuigeuza hii ishu kuwa Nassari alimtishia mlemavu kwa bastola, wamekosa pakutoke sasa wanafanya uhuni.
Eti sasa wanamtafuta Nassari ili wamkamate
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Weka ushahidi wa picha.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,441
Likes
34,033
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,441 34,033 280
Sasa yatosha! Hata Museveni,Kagame, Kabila na wengineo walisema yatosha.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Hivi kwa nini tusiingie barabarani kumuondoa IGP. Haya yote yanatokea kwa Sababu CCM wanaona wao wako juu ya sheria na polisi hawawezi kuwafanya kitu. This is too much, enough is enough.
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Sasa yatosha! Hata Museveni,Kagame, Kabila na wengineo walisema yatosha.
yani chadema tayari mnajua hamna chenu mana toka jana sbb kibao tuhuma kila dakika .yn mnatafuta sbb za kushindwa.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
14
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 14 135
Kwa sasa nimeshikwa na kigugumuzi kisicho cha kawaida katika kuchangia yanayojilia katika uchaguzi huu mdogo. Hali kama ni hiyo kwa uchaguzi huu mdogo, Uchaguzi Mkuu ujao hali itakuwaje?
Hakika CCM wamejua kwamba wanaondoka madarakani,sasa wanafanya kila jitihada kuvuruga amani ya nchi ili wasalie madarakani,jambo ambalo halitawezekana>
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,700
Likes
17,325
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,700 17,325 280
Mmmmh kweli ukombozi kupatikana hadi mambo kama haya yatokee.
CCM mmenunua hadi Habari za leo nyie noma.
Ila ipo siku mtatoka
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
hii hapa quote kutoka kwa mh nassari

[h=5]Naelekea babati au magugu kutafuta tiba, nimeshambuliwa kwenye kituo cha kura cha Zaburi, Makuyuni. Damu zinanitoka puani.[/h]
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Kumbe nasari ni kamanda hii kiboko,ilikuweje mpaka kamanda nasari akapigwa.
 
Spike Lee

Spike Lee

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
623
Likes
8
Points
35
Age
49
Spike Lee

Spike Lee

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
623 8 35
Wana Jf,
Hali si shwari katika uchaguzi mdogovwa makuyuni, ccm wamevamia vituo vya kura, mawakala wa chadema wamepigwa vibaya sana.

Kamanda Nassari naye kaumizwa vibaya sana.

Jamani watanzania tunaelekea wapi kwa hali hii?
Ee Mungu utusaidie sisi wanao!
Mkuu weka picha.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,052
Likes
17,521
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,052 17,521 280
Ni maombi yangu wapone haraka
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Hakika CCM wamejua kwamba wanaondoka madarakani,sasa wanafanya kila jitihada kuvuruga amani ya nchi ili wasalie madarakani,jambo ambalo halitawezekana>
Mkuu hujuwi kuwa chama chako cha chadema ndiyo chanzo cha vurugu kwani kipindi hakikuwepo vurugu zilikuwope.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Aisee hawa CCM mbona yako hivi haya majamaa? Uhai wapo umefikia mwisho
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
ni kitugani kimekupa uhakika kua walifanya vurugu ni CCM?? wamajibandika kadi zao usoni?? ninikinakufanya usee huyu ni CCM? na huyu sio
Watu wenyewe nikama wewe hupati shida kuwatambua.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577