Joshua Nassari amjibu Mwigulu Nchemba

Joshua Nassari amjibu Mwigulu Nchemba

1360259383_monkey_backside_grooming.gif




Wakuu zangu RC. na Mcheza Karate, hata mini hapo nimeshindwa kabisa kuelewa CCM ndo yupi, CHADEMA ndo yupi!
Mbona wana shuhuli!?
 
Mkuu nilifikiri Josh amejibu ile ya Mwigulu kumadvance 500,000/=
 
Alimjibu na kuhusu ile ela aliyopewa na Mwigulu?
+255 kama umekomaa kiakili ungetaka Nchemba a-produce evidence za makabidhiano ya hiyo pesa, nafahamu kwa mtu msomi tena wa uchumi hawezi kutoa hiyo pesa kama njugu!alete either bank deposit slip ikiwa inaonesha hiyo hela ilikuwa deposited kwenye Ac # ambayo obvious itakuwa na jina la Mh.Nassari au kama ni kwa hizi huduma za Tigopesa, M-pesa na airtel money huwa inaproduce Receipt # na afanye hivyo basi, na pia kama ilikuwa ni kwa kukabidhiana ana kwa ana basi kutakuwa na karatasi ya makubaliano ambayo wawili haoo watakuuwa kila mmoja amesaini kuafiki makubaliano yao.Kinyume na hapo huo ni uzushi unapaswa kutupiliwa mbali!
 
nchemba ataandamwa mpaka atakapo tubu uovu aufanyao sasa,dhambi hyo itamrudia yeye,na daima malipo ni humuhumu dunian.
 
kwa mwigulu kulalamika ni jambo la ajabu coz hata mke wake akimnyima unyumba halalamiki anaenda kuvuta malaya tu,akiishiwa hoja ni kuporomosha matusi alitaka dogo janja atukane ndo aridhike!
 
Wakati kenya wakipanga kuwapatia laptops wanafunzi wote, sisi bado tz tunakimbiza mwenge wa uhuru kuzindua miradi binafsi kama car wash ya cet garden arusha. Hata miradi ya serikali ya kuzindua hakuna tena. Wakati wenzetu wameenda mwezini mwaka 1963, sisi mpaka leo tunakimbiza kibatari kwa mamilioni.

Daaaa kweli ssi bongo bana baado viongozi wamelala sana wanawaza. Pesa za miradi ndo wale.kazi ya upinzani ni kusema yaliyo ya ukweli na yana husu jamii kwa ujumla.sasa mkuki ukimgusa mtu analia why?ccm jipange ndo tuwakabidhi inchi la sivyo baado kabida.
 
Kweli mchemsho...hawa jamaa wapo UD, lakini sio CoET mtu wangu; ni kule cafeteria ya UDEC. w
Wamekaa sehemu baada ya kudoweadowea vitu wanapumzika sasa. Kweli aise!!!

hawa madubwasha kama nawajua vile? sio wa CoeT udsm

1360259383_monkey_backside_grooming.gif




Wakuu zangu RC. na Mcheza Karate, hata mimi hapo nimeshindwa kabisa kuelewa CCM ndo yupi, CHADEMA ndo yupi!
Mbona wana shuhuli!?
 
Back
Top Bottom