Joshua Nassari amjibu Mwigulu Nchemba

Joshua Nassari amjibu Mwigulu Nchemba

hivi mshipa wa aibu wa mwigulu utakatika lini? siamini kama huyu ni binadamu wa kawaida, yaani madudu yote anayoyafanya kichwani mwake anaona ni sawa tu. we juzi tu wamasai kule loliondo wamekukatalia huoni aibu, waziri kagasheki kakuumbua kwa unafiki wako kuhusu loiondo, lakini huoni aibu.

tunakukumbusha kituko ulichofanya kule igunga kwa nini husikii aibu we binadamu. rais wako analalamika kuhusu udini badala ya kutoa msimamo wa serkali. mbona wenzake mkapa na mzee ruksa wametoa msimamo kuhusu swala udini/kuchinja. kama binadamu wa kawaida hebu kuwa na angalau chembe ya aibu kidogo ili ufanane na wenzako.
 
1360259383_monkey_backside_grooming.gif
.......

If u do me I do u
 
Watanzania watajifunza nini kwa wabunge wa chadema zaidi ya mipasho....
 
Inasikitisha sana kwa mbunge anayelipwa mshahara unaotokana nakodi za walala hoi kutukana bungeni badala ya kuwatetea waliomtuma pale
 
Amefanikiwa kumfukuza kichaa aliyekimbia na nguo zake mtoni,bahati mbaya amemfukuza Akiwa uchi
 
Nassari ameongea pumba tupu. Mpinzani hatakiwi kulalamika tu bali anatakiwa aoneshe njia mbadala.
 
Kwanini wabunge wa chadema wasijitofautishe na waccm? Mimi nawashauri wajikite kujenga hoja na watumie lugha nzuri ili tunatofautiana na waccm. Yani wakitumia lugha hizi za hovyo bila kujikita kwenye hoja na solution ya bajeti tajwa, watashindwa kabisa kujinasua ktk mtego wa marumbano ambao ndo ccm wanautaka.
Mkuu hizi ndo propaganda za siasa, watanzania wengi hudanganyika na hizi propaganda hivyo wanasiasa wameshatudharau wote kuwa hata mkiambiwa hoja tunajenga maamuzi yetu kwenye propaganda. Sasa nao wameamua kwenda sambamba. Upuuzi huu utaisha tu endapo wananchi wenyewe watakubali kuwa makini kuwauliza viongozi na wawakilishi wao maswali yanayoashiria hawataki propaganda. Ukihudhuria mkutano wa kiongozi usikubali kuhutubiwa na mkutano uishe, lazima kikngozi atoe fursa ya kuulizwa maswali na kujibu hoja. Wananchi waache propaganda waulize hoja na maswali ya maendeleo ikiwa ni pamoja na utekelezaji wa ahadi za kiongozi. Tukiwa hivi hapa ndo utaona ngonjera hizi kuanza kupungua.
 
Huyu Mh. Nassari si ndiye yule asiyejua umuhimu wa ufugaji wa Nyuki?
 
Mwingulu Nchemba kweli kiboko ya Chadema kila mwana Chadema anataka kujibishana naye.
 
Nassari unatakiwa kuonyesha mipango yenu siyo kulalamika tu.
 
Ha hahahaha!!! Nassari kanifurahishwa amesahau vilio vya mawaziri kama Mwakyembe
 
Hivi, Mwigulu ana nini na CDM? Bora Nape kapata wa kumpa kijiti na kajipumzikia zake
 
Nassari unatakiwa kuonyesha mipango yenu siyo kulalamika tu.

Kuelewa kwako shida kamwambie Mulugo Sugu keshasema elimu yake magumashi na kamuita boya ampeleke mahakamani basi
 
Hivi hili bunge ni la bajeti au kuchangia hoja iliyowasilishwa au ni la mipasho?
 
Bunge la bajeti au genge la mipasho? PM na timu yake ya mawaziri wanajisikia vipi? Enzi za Lowasa hatukuwa na Bunge kama hili la Pinda
 
Back
Top Bottom