Joshua Nassari amjibu Mwigulu Nchemba

Joshua Nassari amjibu Mwigulu Nchemba

Dah, nassari ameua kabisa, eti sio waziri mkuu alilalamika yeye alilia kabisa! Nimejikuta nacheka tu
 
Kuelewa kwako shida kamwambie Mulugo Sugu keshasema elimu yake magumashi na kamuita boya ampeleke mahakamani basi

Sugu naye ana elimu gani sasa Pro-Chadema Sugu kwenu ni msomi.
 
Mh!mheshimiwa kawaida tu yuko vile,akilia je?....si atakuwa kama Jokeri jamani. Acheni masihara hajawahi kulia bana
 
Nassari ameongea pumba tupu. Mpinzani hatakiwi kulalamika tu bali anatakiwa aoneshe njia mbadala.

Bocho Wakati mwingine hii nayo imekaa kimtego yaani nyie mboronge afu msubili mpinzani aje kuwaonyesha njia kwani nyie kazi yenu nini? Kutafuniwa ili mmeze?
 
Kama rais wa nchi analalamika, nani hawezi kulalamika? Rais mwenye dola analia na kulalama kama mjane, niliipenda sana makala ya Mwali wa Waalimu ya TANZANIA DAIMA, ILIKUWA IMETULIA HASA!!!
 
Mh. Mwigulu Nchemba anahitaji pongezi kwa kutuonyesha maovu yaliyokuwa yanafanya na wanasiasa kwa mtaji wa kisiasa.

Mh. Mwigulu yuko tayari wakati wowote kutoa ushahidi sehemu yoyote. Mbinguni, Mahakamani, hata bungeni kama alivyobainisha.

Upinzani siyo kulalamika tu, wanatakiwa watoe njia mbadala za kukabiliana na malalamiko wanayoyatoa.

CHADEMA uzeni sera zenu ambazo hatuzifahamu na siyo kutumia siasa kwa utaperi wa kutesa watu ili ionekane ni serikali ya CCM.

Mnataka tuamini kama mnaendesha siasa za miaka ya DIGITAL na utandawazi lakini kwa undani mawazo yenu bado yamegubikwa na siasa za kificho na kigaidi.
 
Joshua Nassari(CHADEMA) amemjibu Mwigulu(CCM) juu ya madai yake kwamba hotuba ya kambi ya upinzani imejaa malalamiko badala ya hoja.

Akijibu hoja hiyo, Nassari amesema lazima kambi ya upinzani ilalamike kwa sababu CCM imeshindwa kutatua matatizo. Amesema kama viongozi wa serikali wamekuwa wakilalamika, iweje upinzani?

Katoa mifano ya watu wanaolalamika kama vile Rais analalamika kuombewa kuuawa na Waziri mkuu kudondosha machozi.
huu ndo muda wakuwafahamu wabunge wa magwanda. ni full bangi.
 
1360259383_monkey_backside_grooming.gif
.......

Nassari mkia juu!
 
huu ndo muda wakuwafahamu wabunge wa magwanda. ni full bangi.

kuliko yule Kessy wa Nkasi wa CCM Anaetetea bangi ndani ya ukumbi wa bunge? Nadhani alilala ktk siti Akakurupuka kama kawaida ya magamba na usingizi.
 
kuliko yule Kessy wa Nkasi wa CCM Anaetetea bangi ndani ya ukumbi wa bunge? Nadhani alilala ktk siti Akakurupuka kama kawaida ya magamba na usingizi.
nadhani chadema mlitakiwa muishangilie hiyo hoja, maana hata wabunge wenu ni full bangi na hasa wanapokuja bungeni ni lazima wapulizie. au hujaona michango ya sugu na nyasari leo?
 
Back
Top Bottom