Joram Kiango sokoni tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joram Kiango sokoni tena

Discussion in 'Matangazo madogo' started by nameless girl, Feb 8, 2016.

  1. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2016
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,898
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana jamii forum?
    Kwa wale wapenzi wote wa Riwaya za marehemu BEN R. MTOBWA, tayari mzigo wa MTAMBO WA MAUTI & TUTARUDI NA ROHO ZETU? UPO TAYARI.
    Kwa sasa, vinapatikana vitabu aina sita kwa bei ya shilingi 10,000 kwa kila nakala. Kwa wale wa mikoani pia, tunaweza kutuma nakala zao kwa njia ya bus ambayo gharama yake ni 5000 au sanduku la posta ambayo gharama yake ni 3000.
    Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0712504985 au 0763044459
    KARIBUNI WOOOOOOOOTE.
     

    Attached Files:

Loading...