Join the Chain yaendelea kushika kasi, sasa ni One Million Challenge

Join the Chain yaendelea kushika kasi, sasa ni One Million Challenge

Utaratibu huu mpya wa " kuwezesha mambo " ndani ya chama ama waweza kuita kusongesha ni MPANGO MAHSUSI wa kuchangia CHADEMA kwa lengo la kuharakisha ukombozi.

Sasa Kuanzia tarehe 1/03/2022 imeanzishwa jambo linaloitwa ONE MILLION CHALLENGE , huu ni mkakati mdogo ndani ya mkakati mkubwa wa kuhakikisha angalau watu milioni 1 wanachangia angalau Tshs elfu 1 tu , yaani ni hivyo tu .

Zaidi angalia bango hili hapa .


View attachment 2134153
Mungu ibariki CHADEMA
 
..miradi inasababisha mgongano wa maslahi kati ya serikali na chama.

..sheria ya vyama vya siasa inatakiwa ipige marufuku vyama vya siasa kuwa miradi ya kiuchumi ili kuepusha uwezekano wa vyama hivyo kuipendelea miradi yake ikiwa vitafanikiwa kushika dola.

..chanzo cha mapato ya chama cha siasa kinapaswa kuwa michango na ruzuku.

..Pia sheria inapaswa kuweka kiwangu cha jjuu ambacho mwananchi au kampuni wanaweza kuchangia chama, na vilevile sheria inatakiwa iweke kiwango cha juu ambacho chama au mgombea anaruhusiwa kutumia ktk kampeni za uchaguzi.
Sidhani kama wengi watakuelewa! Yote uliyoeleza ni 'national security''

Haya ndiyo mambo msajili wa vyama alitakiwa kuyaona na si kusughulika na taratibu za kupata wabunge au kama yale ya mgogoro wa CUF. Katika Taasisi zisizofaa na hasara kwa nchi moja ni hii

Mkuu, si unakumbuka CCM waliwahi kununuliwa na watu waliotoa milioni 400 kwa kofia, mwingine milioni kadhaa etc. Mwisho wa siku chama kikawa cha ma tycoon , ikawa ndio mwanzo wa '' grand corruption''

Nchi zote zilizoendelea zinatumia mfumo uliosema kwa njia za fundraising na donation za dola moja moja n.k. Tena wagombea wanaona fahari kuchangia dola kumi, tano n.k
 
Viwanja vya mpira vyote ni mali yetu wamevichukua ccm, ngoja katiba mpya ije tutagawana.
Sio kugawana bali majengo na viwanja vilivyokuwa vya Chama kabla ya 1992 vinapaswa kurudishwa kwa Halmashauri za wilaya, miji au majiji husika maana mali hizo zilikuwa za wananchi wote
 
Ukosefu wa miradi au vyanzo vinavyoingiza pesa katika Chama ndio sababu chama kila siku kije na mbinu ya kupata pesa.

So, huu so-called ubunifu unatokana na kushindwa kuwa na miradi endelevu ya kuingizia chama mapato|Pesa.

Ila, Ukiangalia kwa umakini hawa CCM au So Called Kijani wana Miradi Mikubwa sana na vyanzo vya kutosha vya kuingiza pesa katika chama(wamejijenga vizuri kiuchumi) Ndio maana hawalii njaa kama CHADEMA.

Pesa yao wanachota hazina, siku wakitoka madarakani ndio utajua nguvu halisi ya kiuchumi ya ccm.
 
Ukosefu wa miradi au vyanzo vinavyoingiza pesa katika Chama ndio sababu chama kila siku kije na mbinu ya kupata pesa.

So, huu so-called ubunifu unatokana na kushindwa kuwa na miradi endelevu ya kuingizia chama mapato|Pesa.

Ila, Ukiangalia kwa umakini hawa CCM au So Called Kijani wana Miradi Mikubwa sana na vyanzo vya kutosha vya kuingiza pesa katika chama(wamejijenga vizuri kiuchumi) Ndio maana hawalii njaa kama CHADEMA.
Miradi mikubwa waliyokwapua kutoka kwa wananchi! Vyote ni mali ya walipa kodi wote wa nchi hii!
 
Utaratibu huu mpya wa " kuwezesha mambo " ndani ya chama ama waweza kuita kusongesha ni MPANGO MAHSUSI wa kuchangia CHADEMA kwa lengo la kuharakisha ukombozi.

Sasa Kuanzia tarehe 1/03/2022 imeanzishwa jambo linaloitwa ONE MILLION CHALLENGE , huu ni mkakati mdogo ndani ya mkakati mkubwa wa kuhakikisha angalau watu milioni 1 wanachangia angalau Tshs elfu 1 tu , yaani ni hivyo tu .

Zaidi angalia bango hili hapa .


View attachment 2134153
WIZI MWINGINNE MPYA WABUNIWA NA WEZI WAZOEFU
 
Chadema kwa kuanzisha tu michango hawana mpinzani..
 
Nimeshatupia 50,000 elfu huko. Hakikisheni suala la ofisi ya kisasa linatekekezwa, 500m inatosha kabisa kujenga ofisi kubwa ya kisasa.
Changa pesa mamangi wale bata🤣

IMG_20220301_084210.jpg


IMG_20220301_084206.jpg
 
IMG_7110.png

Nime Join the chain tayari[emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]
 
Back
Top Bottom