John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

Hawezi kuitupa hiyo remote mpaka achukue usukani wa chama.
 
Pombe tayari ameshaingizwa chaka.
Mistake kubwa ya kwanza ni kumrudisha mwanasheria mkuu wa serikali ambaye anapokea maagizo kutoka kwa mkwere.
Yani hii inadhihirisha CCM ni ile ile coz soon atamteua Wasira kuwa mbunge kupitia viti 9 vilivyobaki.

Habari za chini ya carpet zinaonyesha hivyo kwamba wasira atateuliwa tena kuwa mbunge na baadae waziri kwa kigezo kuwa ni mchapakazi hodari
 
Bilion 2 toka hazina kwenda Muhimbili halafu ndani ya wiki mashine inakufa? Hii kali.

Mkuu zilitoka billion tatu na sio mbili. Hizi zilienda kupunguza deni la billion saba kule phillips ambao ndio wana tenda kuzifanyia matengenezo na hazikufanyakazi zaidi ya wiki moja. Kuna mtaalamu amesema hizo mashine zote mbili(MRI NA CT SCAN) zikiwa mpya zinauzwa chini kidogo ya billion kumi. Sasa kwanini serikali isiagize seti mbili mpya tena zenye guarantee ya matengenezo bure ya miaka mitano kwa kila mashine? Billion ishirini kwa serikali ni kitu gani cha kuogopesha? Tena kukomesha hii sintofahamu ya watendaji wetu kuhujumu hizi mashine ili wapate commission toka hospitali binafsi ni serikali kuiomba kampuni inayotuuzia mashine hizo kutupa wataalamu wao wawili waliobobea ambao wataajiriwa na serikali moja kwa moja na kulipwa mishahara ya expatriates na kupewa ofisi muhimbili. Hawa wataalam wataendesha mashine hizo na kuzitengeneza inapotokea matengenezo na spea wanaagiza mpya na genuine parts toka kwa mtengenezaji wa mashine hizo.Taifa litarudisha heshima na wananchi wake kupata huduma muda wote kwani ni wajibu wao.Fikiria mgonjwa aliefuata huduma hiyo toka mikoani kutokana na unafuu wa bei anafika muhimbili na kuambiwa mashine ni mbovu huku ameshasikia toka vyombo vya habari siku tatu nyuma vifaa vimepona. Hiyo imani kwa serikali yake anaipataje? Hivi hao wataalam wa phillips hawakuona hiyo amplifier imechoka wakaibadilisha kabla ya kuikabidhi mashine muhimbili? Au nao ni wababaishaji tuu.
 
Ni ngumu sana John kuikwepa mishale ya Vasco, ajiandae kupambana na wanafiki ndani ya chama chake tofauti na anavyofikiria kuwa wanafiki wanatumwa na viongozi waliokihama chama.

au marco polo kama sio columbus
 
gimme hope Joanna gimme oh hope Joanna gimme hope before the morning come, ?2. Eddie grant
 
Hahaha! Tanzania Bwana! Acheni Mungu Aitwe Mungu Maana Hamna Namna Nyingine Ya Kusema.
 
mrushieni John taulo, hali yake si nzuri na kadiri mda unavyokwenda ndivyo anavyozidi kugawa point !
 
Mara hii tu umesahau kwamba ccm kuwa ktk madaraka kipindi hiki wanachukulia km ni golden chance ya wao kurekebisha makosa yao na hivyo kuendelea kuaminiwa, na hio si kazi ya magufuli peke yake, ni kaz ya cabinet nzima ya ccm. Sasa mnaposema kuwa eti atendeshwa kwa remote mmetafakari hayo? Km kushauriwa mambo ya msingi napo nikushikiwa remote bas tuite huo ni msamiati mpya!

Hata hivyo km ccm imejisahau kias hicho na haikuridhika kuona magari ya kuzuia ghasia iliyoyaagiza hayakufanya kazi bas ijaribu kufanya kile kinachosemwa kuhujumiana na kumtenga raisi, ingawa naamini raisi Magufuli si mtu wa kujaribu kumhujumu na kumtenga, atajua tu! Kumbuka John si typical CCM, ila kwake CCM ni daraja tu kuelekea kufanya siasa za kikemia, kwenye kemia hakuna probability wala mizengwe, atakachokifanya hapo itakuwa ndo kutimia kwa ile kauli ya mwalimu kuwa 'upinzani wa kweli utatoka ndani ya ccm'
CCM ina kila wajibu kuhakikisha kuinampa kila aina ya ushirikiano John ili heshima ya chama irudi mahala pake wala si swala la John tu.

John hana cha kupoteza wakicheza anakabidhi nchi kwa UKAWA hata kabla ya kumaliza muhula wake.
Hapo ndipo utakapoelewa maana ya Pombe.


Mnavyotoa maoni nikm vile hamna ibada nyie watu, maana it's too soon kumjudge rais,
Naona baadhi mmekazana kumwombea mabaya, mnafanya kukata mti mlioukalia,

Kwa mawazo mepesi kabisa mtu yupo hapa anaandika porojo zake halaf naye anaona ameshusha nondo na hivyo anatamani rais apitie haka kauzi atoke na mawazo ya kufanyia kazi (lkn lengo lake ni kumchanganya akili rais), hiki ni kichekesho!
 
Katika siasa hakuna rafiki wa kudumu kama ambavyo hakuna adui wa kudumu.Yatupasa kumwomba Mungu sana juu ya maisha ya unafiki,chuki,visasi ,faraka na husuda dhidi ya maisha ya kisiasa Tanzania...mzuri aweza kuwa mbaya sana na mbaya sana aweza kuwa mzuri sanaaa..
 
Uzuri wa john huwa anajielewa mwenyewe. aliwahi kuzenguana na mrisho na peter waka retain barua zake za kujiuzuru. wanaweza waka mremote ila siku watakayo kosea botton au betri kuisha ndo mwisho wa sinema john is unpredictable lets wait time will tell

Hahaaaaaaaaaaaaaaaaa,umenichekesha sana aisee,tusubiri wakosee button,hahaaaaaaaa
 
Mnavyotoa maoni nikm vile hamna ibada nyie watu, maana it's too soon kumjudge rais,
Naona baadhi mmekazana kumwombea mabaya, mnafanya kukata mti mlioukalia,

Kwa mawazo mepesi kabisa mtu yupo hapa anaandika porojo zake halaf naye anaona ameshusha nondo na hivyo anatamani rais apitie haka kauzi atoke na mawazo ya kufanyia kazi (lkn lengo lake ni kumchanganya akili rais), hiki ni kichekesho!

Mara hii tu umesahau kwamba ccm kuwa ktk madaraka kipindi hiki wanachukulia km ni golden chance ya wao kurekebisha makosa yao na hivyo kuendelea kuaminiwa, na hio si kazi ya magufuli peke yake, ni kaz ya cabinet nzima ya ccm. Sasa mnaposema kuwa eti atendeshwa kwa remote mmetafakari hayo? Km kushauriwa mambo ya msingi napo nikushikiwa remote bas tuite huo ni msamiati mpya!

Hata hivyo km ccm imejisahau kias hicho na haikuridhika kuona magari ya kuzuia ghasia iliyoyaagiza hayakufanya kazi bas ijaribu kufanya kile kinachosemwa kuhujumiana na kumtenga raisi, ingawa naamini raisi Magufuli si mtu wa kujaribu kumhujumu na kumtenga, atajua tu! Kumbuka John si typical CCM, ila kwake CCM ni daraja tu kuelekea kufanya siasa za kikemia, kwenye kemia hakuna probability wala mizengwe, atakachokifanya hapo itakuwa ndo kutimia kwa ile kauli ya mwalimu kuwa 'upinzani wa kweli utatoka ndani ya ccm'
CCM ina kila wajibu kuhakikisha kuinampa kila aina ya ushirikiano John ili heshima ya chama irudi mahala pake wala si swala la John tu.

John hana cha kupoteza wakicheza anakabidhi nchi kwa UKAWA hata kabla ya kumaliza muhula wake, hapo ndipo utakapoelewa maana ya Pombe.

Well...!Ringaringa!
 
Hivi nyie madubwasha ya MMASAI mbona mmawashwa hivyo! ina maana Raisi ni dhambi kupokea ushauri? especially hiki kipindi cha mwanzo wakati bado anaji-adjust?? do you want aende kupokea ushauri kwa lile kapi la Monduli>
 
Me siwaelewi kabisa watanzania kwa hekaya...
 
rais naona bado ni Kikwete ila john yupo kama kivuli tu anapokea order kutoka kwa vasco
 
Back
Top Bottom