John shibuda MWENGE KITUONI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John shibuda MWENGE KITUONI

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kachanchabuseta, Oct 24, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani kama upo maeneo ya mwenge kituoni nimemuona J.shibuda
    akisubili daladala nilitaka kumpiga picha ili niwawekee hapa lakini simu yangu ya tochi

    Kama nimemfananisha am sorry lakini alikuwa anatokwa na jasho ile mbaya

    Jamani Chadema mbona mnamtelekeza mbuge wenu?
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huenda kutokana na hali ya Makundi yanavyochapana ndani ya Magamba, ule mgao waliokuwa wanampa ili kuichafua CDM sasa hautoki tena. Jamani CCM msimfanye mwenzenu kuwa kama Used condom endeleeni kumlipa ujira wake mnapata dhambi sana amejitahidi sana kuwasaidia japo amechemsha lakini ndio mwisho wa uwezo wake na amejikuta kwamba alikuwa anapambana na NTC wakati yeye alidhani anapambana na jeshi la Comoro.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We nawe!!!? Kwani kutembea kwa miguu ni kutelekezwa? maajabu mengi duniani, hili nalo sijui tulitangazie lipigiwe kura?? lol
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,465
    Likes Received: 1,571
    Trophy Points: 280
    Sasa we ulitakaje?ushamba mwingine bana.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    shibuda hana deal tena'chadema wanampotezea ccm nako wanajifanya wako busy'atakoma na kiswahili chake cha mafumbo
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,292
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    Mbona rais thomas sankara alikua ana vinjari mtaani kwa miguu?kupanda gari ndio hali bora ya maisha?nchi za ulaya watu wanatumia baiskeli ktk usafiri
     
  7. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 941
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wabunge si walipewa mkopo ya magari? Iweje yeye hakuchukua? Lakini kupitia kupanda public transport ndio anaweza kujua matatizo yanayotupata sisi wapiga kura. Nafikiri hiyo ndiyo approach yake katika kuyajua matatizo ya wananchi.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu yule ni mheshimiwa
    Sikutegemea kumkuta kituo cha gari na mijasho akisubiri gari
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    kutoka jasho dar es salaam kitu cha kawaida.kituoni anamsubili dreva wake.kipi cha ajabu?mia
     
  10. c

    cheseo Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tatizo la wabongo ukipanda daladala basi maskini! Kuna kipindi waziri mkuu wa AUSTRALIA alikua anaenda ofsini kwa BAISKELI,huyo nae ametengwa na chama chache?
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kituoni mwenge ndani?
     
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,903
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Anataka kujuwa matatizo ya wananchi wake.
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kufikiri kabla ya kupost kitu humu ndani,kutembea kwa mguu au kupanda daladala sio ishu kwa maisha binafsi ya mtu
    kutokwa na jasho hilo nalo unashangaa kweli wewe nigamba sema tu ulikuwa unataka kuwasema cdm lkn haikuhusu kwny maisha binafsi ya mtu punguza udaku ulikuwa huna cha kufanya?????
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    atajua mwenyewe atembee apande gari sijui
     
Loading...