John Shibuda: Mbowe ni dikteta


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Gazeti la Mtanzania 13 December 2010 limemnukuu Shibuda akilalamika kuwa mbowe ni Dikteta na anawaburuza na anajenga makundi badala ya umoja ndani ya chama

"hali ilikwishachafuka, Mbowe anaendesha vikao kwa ubabe, kuhujumiana, kubomoana na kujenga makundi... ule ulikuwa mkutano wa uchaguzi wa wajumbe watano wa kamati kuu, lakini ukatanguliwa na hicho kikao cha kuvunjiana heshima, ilibidi nitoe jina langu" alisema Shibuda.

Shibuda kama ulikuwa hujui huyo ndio Mbowe.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,141
Likes
689
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,141 689 280
Gazeti lina chuki binafsi
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,942
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,942 280
Hata kama Mbowe ni dikteta kweli, rants kwenye vyombo vya habari hazisaidii kitu, zinaongeza tatiozo tu.

CHADEMA, as they say in the hood, don't never say Kiranga never warned you.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Hivi gazeti gani tena hili ?? Nobody asked u to join CDM u did it coz ulizidiwa kete wherever u were ! So pls flip ur tail n go back where u truly belong
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Gazeti la Mtanzania 13 December 2010 limemnukuu Shibuda akilalamika kuwa mbowe ni Dikteta na anawaburuza na anajenga makundi badala ya umoja ndani ya chama

"hali ilikwishachafuka, Mbowe anaendesha vikao kwa ubabe, kuhujumiana, kubomoana na kujenga makundi... ule ulikuwa mkutano wa uchaguzi wa wajumbe watano wa kamati kuu, lakini ukatanguliwa na hicho kikao cha kuvunjiana heshima, ilibidi nitoe jina langu" alisema Shibuda.



Shibuda kama ulikuwa hujui huyo ndio Mbowe.
Hilo gazeti la Mtanzania ni gazeti la fisadi RA litaandika nini zaidi ya kutaka mgogoro uibuke CHADEMA.? MAFISADI UKIWEMO NA WEWE USHER SIJUI ASHA ,MSHINDWE NA MLEGEE
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Huyu mze si alitaka kugombea uraisi kupitia sisiemu. anataka kutuambia yeye anaonewa kila mahali. Oh shit.. source Mtanzania!!!!.. to hell
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
ili chadema kikue mwanzoni lazima kiwe na madikteta kama mbowe, otherwise kitakufa kabla ya wakati...big up mbowe...unataka uje leo uingie mpaka uvunguni?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
yalisemwa haya na mengi yatatokea tusubiri
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Shibuda - kwa nini ulitoka ccm?
Kumbuka duniani hakuna kiongozi asyekuwa na udikteta wa aina fulani. Mara nyingi mtu mkitofautiana anaweza kukupachika jina lolote lile?
Kama hayo uliyosema ni kweli, hukupaswa kuondoa jina lako, ungesubiri kura ukaona ungepata ngapi - labda ungeshinda.
Angalia Shibuda - inawezekana kuna uliyokuwa unalazimisha huko ccm yakashindikana ndipo ukakimbilia cdm ukitegemea yale uliyoyalazimisha ccm wakayakataa cdm watayakubali; sasa cdm nao wameyakata! - Yawezekana wewe ndiyo dikteta!
Unakumbuka Mbowe amekuwa mwenyekiti wa cdm kwa muda gani sasa? Ni mafanikio gani amekiwezesha chama kupata katika kipindi cha uenyekiti wake?
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,927
Likes
7,535
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,927 7,535 280
You (we) Tanzanians need no less than an iron-fist kind of treatment to come back to y(our) lost senses!
Nyerere was branded a dictator too, wasn't he? But for a good course!

Dogo wangu Mbowe, you keep on playing hard ball stuff my man. The sleeping population of this blessed nation need just that.
Wish we had 10 hard men like you!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,844
Likes
19,410
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,844 19,410 280
Gazeti la Mtanzania 13 December 2010 limemnukuu Shibuda akilalamika kuwa mbowe ni Dikteta na anawaburuza na anajenga makundi badala ya umoja ndani ya chama

"hali ilikwishachafuka, Mbowe anaendesha vikao kwa ubabe, kuhujumiana, kubomoana na kujenga makundi... ule ulikuwa mkutano wa uchaguzi wa wajumbe watano wa kamati kuu, lakini ukatanguliwa na hicho kikao cha kuvunjiana heshima, ilibidi nitoe jina langu" alisema Shibuda.

Shibuda kama ulikuwa hujui huyo ndio Mbowe.

Mkuu ningependa unielimishe ukiacha nafasi ya ubunge, je SHIBUDA ana cheo gani ndani ya CHADEMA? au ni mjumbe wa kikao kipi na alichaguliwa lini?
2. si ndio huyu huyu SHIBUDA mwenye uchu wa nyama aliyekwenda kwenye mnuso wa uzinduzi wa bunge wakati wenzake walimwacha mkwere akae na wasanii wenzake wachekecheke vizuri? sasa mtu mwenye uchu wa nyama unategemea nini kutoka kwake? labda tumshauri MBOWE awe anchinja mbuzi kila wiki kuwafurahisha wenye uchu wa nyama.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
kwa kweli bwana wa wapuki ameanza zile tabia zake za kule

ila jua ndio unakiua chama hivyo bwa mdogo chama ni wanachama na viongozi


usidhani ubabe ndio unaoongoza chama, kwa hakika nnaamini kama uchaguzi ungefanyika kesho basi chadema mngejua ni kiasi gani watanzania walivyochoka na hayo mnayoyafanya
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
yalisemwa haya na mengi yatatokea tusubiri
na badala ya wao kukaa kutengeneza mechanism za kutatua haya na kuzuia mengine yasitokee, wapo bize kuandika article mbaya kuhusu zitto, wakidhani ndio dawa, leo kaibuka shibuda kesho atakuja sugu, kesho kutwa wale akina dada wa mwanza.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
Udikteta muhimu kwenye mambo ya msingi. Ili CDM iendelee inahitaji kiongozi aneweza kuamua na kusimamia kile alichoamua. Kama Shibuda hukuchunguza kabla ya kujiunga CDM,
Unalo hilo. Maamuzi ya kuogopana ndio yanayozamisha Taifa.
Keep it up F.I. Mbowe
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,141
Likes
689
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,141 689 280
Mbowe kaza buti ukiona wachache wanalalamika ujue utendaji wako superb, Tanzania hii hakuna aliyekuwa dikteta kama nyerere, ilikuwa ukibishe unafichwa kusikojulikana lakini tulishuhudia mafanikio yake kuijenga Tanzania. Mbowe hana udikteta wa kumfikia nyerere.Waangalie CCM wameweka pembeni udikteta lakini wako wapi???? kila siku makundi yanajitokeza.

Amini usiamini udikteta ni muhimu kwa kiwango fulani na mahali fulani kama anavyofanya Mbowe kwa sasa.BIG UP MBOWE
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,829
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,829 35 145
ili chadema kikue mwanzoni lazima kiwe na madikteta kama mbowe, otherwise kitakufa kabla ya wakati...big up mbowe...unataka uje leo uingie mpaka uvunguni?
Mboe ataiwa chadema, sio wote watakao mvumilia.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
mnapoteza muda, mnamjadili Shibuda??? Tena kwa source ya Mtanzania? Thread yenyewe imewekwa na mmoja wa waleta craps jamvini!! Ngoja mi nipunguze usingizi ili nikatazame game ya nanyu na asenali kwa raha zangu
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
Mbowe kaza buti ukiona wachache wanalalamika ujue utendaji wako superb, Tanzania hii hakuna aliyekuwa dikteta kama nyerere, ilikuwa ukibishe unafichwa kusikojulikana lakini tulishuhudia mafanikio yake kuijenga Tanzania. Mbowe hana udikteta wa kumfikia nyerere.Waangalie CCM wameweka pembeni udikteta lakini wako wapi???? kila siku makundi yanajitokeza.

Amini usiamini udikteta ni muhimu kwa kiwango fulani na mahali fulani kama anavyofanya Mbowe kwa sasa.BIG UP MBOWE
Nyerere alikufikisha wapi kimaendeleo kubadilisha mifumo ya kiuchumi mara tatu...sorry mkuu
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
CDM hawaoni makosa ya baba yao Mbowe, they will try to justify his every move....the guy is a crook. The party now needs a strong visionary leader not this thug....
 

Forum statistics

Threads 1,237,450
Members 475,533
Posts 29,288,742