John Heche: Wanaotuonea watawajibika tu hata baada ya miaka 10

John Heche: Wanaotuonea watawajibika tu hata baada ya miaka 10

Huyu Heche hopeless kabisa. Amesoma History, lakini hajui chanzo cha Rwanda Genocide!

Wewe unayejua history tuambie nini chanzo cha Rwanda Genocide...!!
Mbona CCM wakati wa Kampeni zenu za Uchaguzi Mkuu na Chaguzi ndogo huwa mnawaambia watu ati wakichagua vyama vya upinzani nchi itakuwa kama Rwanda......!! Hiyo nayo ni historia ya wapi??
 
Ni dhambi kubwa sana mwanaume kulalama kua anaonewa, na hili ndilo tatizo la vijana wengi wa nyakati hizi.
Toka kipite kizazi cha wakina mkwawa na kinjekitile ngwale hamna kazazi shupavu tena tanzania ni nchi ya raia waliojichokea zingine mbwembwe tu
 
Tesha mwenyewe amemtaja Heche wewe unasema Mwigulu sasa tukuamini wewe au mwasirika Tesha??
Umeambiwa angekuwa ni Heche sasa hivi angekuwa anakula mvua jela, hana kinga kama wanaCCM.
 
Ni dhambi kubwa sana mwanaume kulalama kua anaonewa, na hili ndilo tatizo la vijana wengi wa nyakati hizi.

Mtemikwila,
Hemu wewe tuambia ulitaka Heche afanyeje hapo Bungeni kwa mfano...???
Kama umemsikilza vizuri Heche alikuwa nazungumzia UTAWALA BORA na akajaribu kuonyesha mapungufu ya Serikali ya A5 jinsi inavyoharibu na kuvuruga Utawala Bora kwa kuwa na Double Standards, Uonevu, Upendeleo na Ukandamizaji wa Viongozi na WABUNGE WA UPINZANI...!
Kwamba Viongozi wa CHADEMA waliamua kuandamana kupinga kitendo cha Mkurugenzi wa Kinondoni kuwanyima Barua/Viapo Mawakala wa CHADEMA...!!Lakini wakaishia kufyatuliwa risasi na kwa Uzembe wa Polisi risasi ikampiga Mwanafunzi Acqulina(rip), na leo hii Viongozi wa CHADEMA ndo wanaambiwa walisababisha mauaji hayo...!!
Kwanini huyu Mkurugenzi wa Kinondoni aliyakataa utoa viapo vya Mawakala na Polisi waliofyatua risasi wasiwajibike...??
Hii ndo hoja ya Heche. Hivo unaposema ati analalama inaonekana akili yako haina akili....!
 
Mtemikwila,
Hemu wewe tuambia ulitaka Heche afanyeje hapo Bungeni kwa mfano...???
Kama umemsikilza vizuri Heche alikuwa nazungumzia UTAWALA BORA na akajaribu kuonyesha mapungufu ya Serikali ya A5 jinsi inavyoharibu na kuvuruga Utawala Bora kwa kuwa na Double Standards, Uonevu, Upendeleo na Ukandamizaji wa Viongozi na WABUNGE WA UPINZANI...!
Kwamba Viongozi wa CHADEMA waliamua kuandamana kupinga kitendo cha Mkurugenzi wa Kinondoni kuwanyima Barua/Viapo Mawakala wa CHADEMA...!!Lakini wakaishia kufyatuliwa risasi na kwa Uzembe wa Polisi risasi ikampiga Mwanafunzi Acqulina(rip), na leo hii Viongozi wa CHADEMA ndo wanaambiwa walisababisha mauaji hayo...!!
Kwanini huyu Mkurugenzi wa Kinondoni aliyakataa utoa viapo vya Mawakala na Polisi waliofyatua risasi wasiwajibike...??
Hii ndo hoja ya Heche. Hivo unaposema ati analalama inaonekana akili yako haina akili....!
Nilikua makini kutiririka na uzi wako nimegundua uchadema unatafuna moyo wako mno, hoja ni kwamba mwanaume kusema anaonewa ni dhambi kubwa.
 
Nilikua makini kutiririka na uzi wako nimegundua uchadema unatafuna moyo wako mno, hoja ni kwamba mwanaume kusema anaonewa ni dhambi kubwa.
Ulitaka afanye mini pale bungeni avamie kiti cha spika.
 
Upuuzi mtupu! Pia asisahau chama cha majizi hata ipite miaka 100, kitaendelea kulaaniwa na waTz kama hakitabadilika kama sasa kilivyo.
Kweli kabisa majizi CCM yatalaaniwa hadi kizazi cha watoto wao.
 
Sijaelewa vizuri naomba mnieleweshe nielewe twende pamoja kwa maelezo yake mbunge Heche alitoa mfano wa mauaji ya familia nzima iliuawa huko mara,watu walivyomalizwa wakauawa mbwa,kuku,mbuzi,ng'ombe,paka wanyama walivyoisha wakahamia kukata migomba mboga zilifyekwa sasa je anaposema watakaotufanyia unyama familia zao zitawajibika anamanisha familia ya watakowahujumu watauawa kama walivyofanywa wale wa kule musoma? Na kama anamaanisha hivyo je ni haki kuwahukumu wanafamilia kwa makosa iliyofanywa na baba yao au kaka yao?
 
Sasa niwulize enyi mnaowateka watu,mnaopiga risasi mchana kweupe kama mlivyompiga Tundu Lisu,mnaowaonea watu hamuwapendi familia zenu? Je yakitokea hayo yakulipiza kisasi itakuwaje?hebu imagine unatoka nyumbani unaenda safari unapigiwa simu unaambiwa watu wako wote wameuawa,mbuzi mbwa na hata paka utajisikiaje? Acheni kuwadhulumu wengine mtajuta siku moja isiyo na jina inawezekana manafikiri hamjulikani kwa taarifa yenu mnajulikana sana mpaka kwa majina
 
Sijaelewa vizuri naomba mnieleweshe nielewe twende pamoja kwa maelezo yake mbunge Heche alitoa mfano wa mauaji ya familia nzima iliuawa huko mara,watu walivyomalizwa wakauawa mbwa,kuku,mbuzi,ng'ombe,paka wanyama walivyoisha wakahamia kukata migomba mboga zilifyekwa sasa je anaposema watakaotufanyia unyama familia zao zitawajibika anamanisha familia ya watakowahujumu watauawa kama walivyofanywa wale wa kule musoma? Na kama anamaanisha hivyo je ni haki kuwahukumu wanafamilia kwa makosa iliyofanywa na baba yao au kaka yao?
Ndivyo hivyo wajulishe wanaoonea wasifikiri familia zao zinaishi mbinguni.
 
Back
Top Bottom