John Heche nakuomba sana jilinde popote ulipo

John Heche nakuomba sana jilinde popote ulipo

Hii hoja ya mtoto kutumwa ni hoja ya wanaojaribu kuukwepa ukweli wa chanzo cha vurugu.
Wanasingizia watu wamelipwa.
Basi tuseme kweli wametumwa wamelipwa.
Wenye dhamana wakitenda haki, wakiwa waadilifu nani atapenda kwenda kuchoma moto na kuuwawa au kufungwa sababu ya pesa ndogo tu?
Wewe ulifanikiwa kuiona ile aina ya vijana waliokuwa wanaanzisha vurugu na kuitekeleza mnamo tarehe “29, oktoba” ?!… kijana timamu huwezi kumkuta mule ambaye ana cha/vya kupoteza maishani.
 
Wewe ulifanikiwa kuiona ile aina ya vijana waliokuwa wanaanzisha vurugu na kuitekeleza mnamo tarehe “29, oktoba” ?!… kijana timamu huwezi kumkuta mule ambaye ana cha/vya kupoteza maishani.
Jiulize madai ya hao vijana yalikuwa sahihi au halali?
Madai yao ndiyo chanzo cha tatizo, hayo matatizo ndiyo mtoto anaye chezea kiberiti. Anaye zembea au sababisha hayo matatizo ndiyo mwenye mtoto mchezea kiberiti.
 
Back
Top Bottom