John Heche na Ester Matiko kuvunja kanuni za uchaguzi Tarime.

John Heche na Ester Matiko kuvunja kanuni za uchaguzi Tarime.

Huwa napenda kusisitiza zinapozuka tuhuma kwa Chadema hasa zinazogusa viongozi ni vizuri hoja zijibiwe vizuri na si kujibu KiCCM ......lazima watu waone tofauti ......hapa zimeandikwa tuhuma ambazo sisi tulio huku pembeni tungependa tuone majibu komavu ili tuendelee kujijengea taswira ya kutenda tunachohubiri .....hivyo sitegemei kejeli na majibu ya rejareja kama akina MSALANI na ifweero wanavyojibu humu ........mleta mada apewe majibu ya Kichadema ......yenye mantiki tufunge mjadala .....

Anayebisha ataenderea kubisha na kutumia lugha za kejeri ziszo za msingi,Ester Matiko amepeleka viti vya kukaria kata ya Mriba wakati anajua ya kwamba ni kinyume kabisa na taratibu za chama wakati wa uchaguzi,ester usku wa kuamkia leo wakiwa na John heche walikua kata ya susuni wamekaa na wajumbe huska na kutoa posho je hyo sio rushwa?John heche anapanga viongoz wa wilaya kwa kutafta nafasi ya ubunge 2014 kwa gharama yeyote ile.Kwa taarifa bila chadema moja tarime hatushindi kamwe kwani uchaguzi ni hesabu,mi naipenda chadema lakini hawa wanaotumia vifedha vyao wakijiona sasa wana uwezo kukigawa chama tusiwachekee.

Heche akumbuke alimshinda tajiri kwenye udiwani sio kwa sababu heche alikua na pesa alishinda kwa sababu ya umoja wa wanachama tarime na wananchi,lakini leo hii amesahau na kuamini kuwa akitumia fedha atashinda nimpe pole sana.
 
Last edited by a moderator:
Huwa napenda kusisitiza zinapozuka tuhuma kwa Chadema hasa zinazogusa viongozi ni vizuri hoja zijibiwe vizuri na si kujibu KiCCM ......lazima watu waone tofauti ......hapa zimeandikwa tuhuma ambazo sisi tulio huku pembeni tungependa tuone majibu komavu ili tuendelee kujijengea taswira ya kutenda tunachohubiri .....hivyo sitegemei kejeli na majibu ya rejareja kama akina MSALANI na ifweero wanavyojibu humu ........mleta mada apewe majibu ya Kichadema ......yenye mantiki tufunge mjadala .....

Ni kweli .CHADEMA hujibu hoja kwa hoja.Matusi ni udhaifu.

Hata hivyo mleta uzi pia alitakiwa alielekeze hili suala ndani ya vikao halali vya chama
 
Last edited by a moderator:
Anayebisha ataenderea kubisha na kutumia lugha za kejeri ziszo za msingi,Ester Matiko amepeleka viti vya kukaria kata ya Mriba wakati anajua ya kwamba ni kinyume kabisa na taratibu za chama wakati wa uchaguzi,ester usku wa kuamkia leo wakiwa na John heche walikua kata ya susuni wamekaa na wajumbe huska na kutoa posho je hyo sio rushwa?John heche anapanga viongoz wa wilaya kwa kutafta nafasi ya ubunge 2014 kwa gharama yeyote ile.Kwa taarifa bila chadema moja tarime hatushindi kamwe kwani uchaguzi ni hesabu,mi naipenda chadema lakini hawa wanaotumia vifedha vyao wakijiona sasa wana uwezo kukigawa chama tusiwachekee.

Heche akumbuke alimshinda tajiri kwenye udiwani sio kwa sababu heche alikua na pesa alishinda kwa sababu ya umoja wa wanachama tarime na wananchi,lakini leo hii amesahau na kuamini kuwa akitumia fedha atashinda nimpe pole sana.

Na wewe acha majungu,ungeipenda Chadema kweli usingekuja humu kwa ID fake na kurusha tuhuma badala ya kufuata katiba

Ni ubinafsi usilenga maslahi mapana ya chama chako

Kusanya vielelezo na ushahidi peleka kwenye vikao .
 
Chaguzi nyingi za Chadema zinakuwa zimejaa rushwa nakumbuka uchaguzi wa Bavicha Taifa rushwa zilitawala sana watu wanatoa rushwa kupitia TIGOPESA na M-Pesa.

Kelele zako peleka takukuru na si unazo
 
Ester na Heche ni kambi moja?
Yeah, Ester Bulaya na Heche ni kambi moja. Ester anamsaidia Heche kumng'oa Nyambari Nyangwine kule Tarime na Heche anamsaidia Ester kumng'oa Stephen Wassira kule Bunda, wote Ester Bulaya na John Heche watagombea kupitia CHADEMA
 
Kurya umejificha kwa id feki lkn tunakujua, ya Mwigamba na timu yake yanakunyemelea soon. Na huu ni ushahidi tosha wewe ni ACT uliejificha chadema, jitokeze uende, unaleta post kama za mtoto wa mkulima, mpuuzi kabisa, hatuna mwanachadema anaeleta hoja JF wakati hoja kama hiyo ina vikao vyake, hapa ni kikao gani?huu ni uzushi,
Narudia wewe ni ACT umejificha kwenye kombati, wenzio walijificha kwa id ya mtoto wa mkulima na akawa anatukana kama wewe, subiri muda a kidogo
 
Chadema musikubali uchafu huu wa rushes kutawala katika chaguzi zenu. Kumbukeni kwamba rushwa ndo inatukosesha viongozi bora.
 
Chaguzi nyingi za Chadema zinakuwa zimejaa rushwa nakumbuka uchaguzi wa Bavicha Taifa rushwa zilitawala sana watu wanatoa rushwa kupitia TIGOPESA na M-Pesa.
Unakumbuka ustawi? Uvccm mlichofanya? Waasisi wa rushwa mkaiita takrima! Teh teh
 
Ndugu wanachadema wenye mapenzi mema na chama chetu,katka hari ya kuskitisha Mh.Ester Matiko ambaye ni mbunge wa viti maalumu Mara na mwenyekiti wa vijana taifa ndg John Heche wamefika tarime tangu tarehe 9/8/2014.

Waheshimiwa hao ambao wanna maslahi na uchaguzi wa tarime wameanza kupigia simu baadhi ya viongozi wa kata ambao ni wapiga kura wakiwapatia maelekezo ya kuhakikisha ya kwamba tarehe 11/8/2014 wajumbe wa mkutano mkuu watafatwa na magari yao ambayo wameyandaa na watapelekwa mahala maalumu kuhifadhiwa(kufichwa)hadi tarehe ya uchaguzi kwa Marengo ya kuhakikisha wajumbe hao wanapiga kura kwa malekezo watakayopewa na wafadhiri wa mpango huo ambao ni Ester Matiko na John heche.

Wanachama tunasema kitendo hicho ni cha kihuni na cha kifsadi kwani tumeshuhudia kampeni zinavyofanyika na kwa kuvunja kanuni za chama kwa wafuasi wa Heche kupitapita kila kata na kutoa fedha kwa wajumbe na ahadi nyingi ili kuhakikisha wagombea wote wasio na maslahi yake kwenye uchaguzi ujao wa ubunge wanatupiliwa mbali.

kitendo hiki cha kuficha wajumbe na kuwapa rushwa ni kitendo kichafu sana ambacho tumekua tukikishuhudia kwenye chaguzi za ccm tofauti na vyama vingine.kuna tetesi kwamba uchaguzi unaweza kuvurugika kama utaratibu wa kusomba wajumbe na kuwapatia rushwa utafanyika.

Tunaomba viongoz wa kitaifa wanaohuska na uchaguzi watambue ya kwamba uchaguzi huu wa tarime ni zaidi ya chaguzi kwani unatawaliwa na visasi ghiriba na hira za kila aina.

kwa taarifa ni kwamba esther matiko alishachanga tsh500000 kwa ndugu mmoja ambaye ni mtunza hazina wa uchaguzi huo ili kufanikisha uchaguzi
john heche ukimtafuta kwa sasa yuko BUTIAMA kwa kusimamia uchaguzi
mwl chacha heche ni msimamizi wa uchaguzi BUNDA
tuna taarifa kama wanachadema anayegawa rushwa tarime ni mtu anaitwa wambura nyaronyo na ushahidi upo! katumwa na esther?
na wewe unaweza kuleta ushahidi heche ameonekana TARIME ama yuko BUTIAMA?
tunaendelea kuambiwa kuna kikao cha kamati ya maandalizi ya uchaguzi tatime kinaendelea tena leo na heche alitoa magari kwa kazi ya kusaidia chama kama mchango wake sio kuficha wajumbe hiyo ni hofu heshimuni viongozi acheni umburula
 
bajeti ya mkutano mkuu wilaya ya tarime ilikuwa tsh 3800000 na katika hizo esther matiko katoa tsh 500000
alizipokea diwani peter chacha(obama)
john heche alitoa magari ya kusafirisha wajumbe kwenda kwenye mkutano huo!
hawa inasemekana ni wale watu wa zzk walioko TARIME ndio wanalia na kazi njema za mbunge esther na mwkt wa bavicha
 
Ndugu wanachadema wenye mapenzi mema na chama chetu,katka hari ya kuskitisha Mh.Ester Matiko ambaye ni mbunge wa viti maalumu Mara na mwenyekiti wa vijana taifa ndg John Heche wamefika tarime tangu tarehe 9/8/2014.

Waheshimiwa hao ambao wanna maslahi na uchaguzi wa tarime wameanza kupigia simu baadhi ya viongozi wa kata ambao ni wapiga kura wakiwapatia maelekezo ya kuhakikisha ya kwamba tarehe 11/8/2014 wajumbe wa mkutano mkuu watafatwa na magari yao ambayo wameyandaa na watapelekwa mahala maalumu kuhifadhiwa(kufichwa)hadi tarehe ya uchaguzi kwa Marengo ya kuhakikisha wajumbe hao wanapiga kura kwa malekezo watakayopewa na wafadhiri wa mpango huo ambao ni Ester Matiko na John heche.

Wanachama tunasema kitendo hicho ni cha kihuni na cha kifsadi kwani tumeshuhudia kampeni zinavyofanyika na kwa kuvunja kanuni za chama kwa wafuasi wa Heche kupitapita kila kata na kutoa fedha kwa wajumbe na ahadi nyingi ili kuhakikisha wagombea wote wasio na maslahi yake kwenye uchaguzi ujao wa ubunge wanatupiliwa mbali.

kitendo hiki cha kuficha wajumbe na kuwapa rushwa ni kitendo kichafu sana ambacho tumekua tukikishuhudia kwenye chaguzi za ccm tofauti na vyama vingine.kuna tetesi kwamba uchaguzi unaweza kuvurugika kama utaratibu wa kusomba wajumbe na kuwapatia rushwa utafanyika.

Tunaomba viongoz wa kitaifa wanaohuska na uchaguzi watambue ya kwamba uchaguzi huu wa tarime ni zaidi ya chaguzi kwani unatawaliwa na visasi ghiriba na hira za kila aina.

Unaongozwa na roho wa madaraka na wala si ukombozi wa taifa hili, umetaja vitendo vingine vimefanywa jana wakati Mh Esther hakuwepo Tarime, wewe na genge lako tunawajua, wahini tu ACT nafasi ziko wazi, wengine kwenye kundi lako wana nuka u ccm.
Jirekebishe, vinginevyo tutakuanika hapa na genge lako
 
Anayebisha ataenderea kubisha na kutumia lugha za kejeri ziszo za msingi,Ester Matiko amepeleka viti vya kukaria kata ya Mriba wakati anajua ya kwamba ni kinyume kabisa na taratibu za chama wakati wa uchaguzi,ester usku wa kuamkia leo wakiwa na John heche walikua kata ya susuni wamekaa na wajumbe huska na kutoa posho je hyo sio rushwa?John heche anapanga viongoz wa wilaya kwa kutafta nafasi ya ubunge 2014 kwa gharama yeyote ile.Kwa taarifa bila chadema moja tarime hatushindi kamwe kwani uchaguzi ni hesabu,mi naipenda chadema lakini hawa wanaotumia vifedha vyao wakijiona sasa wana uwezo kukigawa chama tusiwachekee.

Heche akumbuke alimshinda tajiri kwenye udiwani sio kwa sababu heche alikua na pesa alishinda kwa sababu ya umoja wa wanachama tarime na wananchi,lakini leo hii amesahau na kuamini kuwa akitumia fedha atashinda nimpe pole sana.

hii ni namba ya simu ya mstahiki mayor wa musoma ndiye walikuwa na heche usiku 0784653530
au huyu 0753910579
inasemekana walikuwa na heche hawa huko butiama ( huko ndiko susuni?)
 
mleta mada kama wewe ni mwana chadema kweli, je hapa ndipo sehemu sahihi ya kuleta malalamiko yako, chadema kuna office kuanzia ndazi ya chini kabisa mpaka ya juu babisa, sasa umeshindwa nn kufwata taratibu za chama?....
 
Sawa lakini tuthibitishie hilo unalolisema nahisi kama umekurupuka tuu
 
Kurya umejificha kwa id feki lkn tunakujua, ya Mwigamba na timu yake yanakunyemelea soon. Na huu ni ushahidi tosha wewe ni ACT uliejificha chadema, jitokeze uende, unaleta post kama za mtoto wa mkulima, mpuuzi kabisa, hatuna mwanachadema anaeleta hoja JF wakati hoja kama hiyo ina vikao vyake, hapa ni kikao gani?huu ni uzushi,
Narudia wewe ni ACT umejificha kwenye kombati, wenzio walijificha kwa id ya mtoto wa mkulima na akawa anatukana kama wewe, subiri muda a kidogo

Huyu tumeshamfahamu mkuu.Na ID zake nyingine 2 hivi. Wanadhani JF ni sehemu ya kujificha na kufanya ufedhuli dhidi ya CHADEMA wakabakia kuwa salama.

Mwenzao mmoja aliyekua anatumia ID ya Imebidi alijimaliza jana kwenye ule mjadala wa maoni ya ACT kuhusu katiba mpya hadi ikawa aibu.

Ni kinyume cha katiba ya Chama kutoa tuhuma kwa viongozi na wanachama humu badala ya kufuata vikao halali.Ni kosa kubwa bila kujali kama tuhuma ni za kweli ama la.Tuhuma zitashughulikiwa lakini anayevunja katiba pia atawajibika kwa mujibu wa katiba ya chama
 
Last edited by a moderator:
Huyu tumeshamfahamu mkuu.Na ID zake nyingine 2 hivi. Wanadhani JF ni sehemu ya kujificha na kufanya ufedhuli dhidi ya CHADEMA wakabakia kuwa salama.

Mwenzao mmoja aliyekua anatumia ID ya Imebidi alijimaliza jana kwenye ule mjadala wa maoni ya ACT kuhusu katiba mpya hadi ikawa aibu.

Ni kinyume cha katiba ya Chama kutoa tuhuma kwa viongozi na wanachama humu badala ya kufuata vikao halali.Ni kosa kubwa bila kujali kama tuhuma ni za kweli ama la.Tuhuma zitashughulikiwa lakini anayevunja katiba pia atawajibika kwa mujibu wa katiba ya chama

Wewe ni nani hata uanze kuwatisha watu. Acha uchafu wa Chadema uwekwe wazi ili watu wajue double standards zinazofanywa na viongozi mbumbumbu walifeli shule. Eti umeshamjua!! So what? Mpigie basi kimada wa babu msemaovyo Josephine kuwa kuna mtu umeshamjua. Sisi tunataka hoja na siyo vitisho. Au umeshavuta mibange yako asubuhi asubuhi?

Kwa sisi tunaowajua Chadema hatupati taabu! Kuna mtu mnataka kumfukuza. Na huyo kila mtu anamjua. Mnadanganyana kuwa Heche anaweza kushinda Ubunge Tarime bila nguvu ya Waitara. Huo ni upuuzi na mwenye mawazo hayo lazima awe alifeli form six kama mwenyekiti wa Chama Mr. Zero Mbowe.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom