John Heche apokelewa kama mfalme, afunika Itilima

John Heche apokelewa kama mfalme, afunika Itilima

CDM hamasisheni wananchi hasa vijana wajitokeze kwa wingi kujiandikisha daftari la mpiga kura. Wasiogope kula ccm kura cdm. Waelimishwe kuwa kura ni siri na mgombea huwa hawezi kufahamu aliyempigia kura au la hivyo wasiogope. Hamasishaaa nyumba hadi nyumba kitanda hadi kitanda. Si msemo wangu ila wa mama Salma wakati wa kampeni 2010 huko Kusini.

Umeeleweka mkuu,kila mwana CDM ana wajibu wa kuhakikisha kila raia mwenye sifa za kuandikishwa kupiga kura anajiandikisha.Mimi nimeshaanza kuhamasisha vijana ,akinamama kwa wazee,Je wewe? Kampeni hii iwe endelevu na tuhamasishe watu kila kona iwe sokoni,ndani ya daladala,vijiweni,maofisini kwetu,mahotelini na hata kwa mama ntilie.TOGATHER WE CAN
 
Maweeeeeeeeee................... Niliambiwa Chadema imekufa jamani, sasa huyu si ni mwenyekiti tu wa BAVICHA? Sasa angekuwa Dr hapo au Mkiti taifa ingekuwaje?

BACK TANGANYIKA
 
Maweeeeeeeeee................... Niliambiwa Chadema imekufa jamani, sasa huyu si ni mwenyekiti tu wa BAVICHA? Sasa angekuwa Dr hapo au Mkiti taifa ingekuwaje?

BACK TANGANYIKA

mkuu kama kuna hazina mnayo ndani ya chama chenu huyu dogo ni mkali kwa kweli alikuja tabora sifichi pamoja na nguvu kubwa waliotumia kina rage kuandaa vibaka wa kuzomea dogo akisimama anazungumza data na ana volume za kutosha
mlindeni sana ni ushauri tu mkuu
 
Kama "mfalme" sishangazwi na neno hilo haswa baada ya Ufipa kuchakachuwa katiba iliyoachwa na kina Bob Makani.

Ufalme nje-nje. Imefikia mpaka kurithishana baba mkwe na mkwe. Tumesoma humu pia kuwa Mfalme mstaafu Mtei hamtaki tena Slaa, hayuko kwenye ukoo. Vipi wewe? bado unahitajika au unajipendekeza-pendekeza tu?

Kama hivi kumpamba mtu eti "kama mfalme". Khaa, mwanamme mzima kupamba wanaume wenzio kwa maslahi hata haya huoni?

foxy kwa lugha za kimarekani kilichojaa ni wale prostituters walioshindikana
 
Kwa heri udp Bariadi,Itilima na Kisesa.karibu Chadema uongoze majimbo hayo!! Nafarijika kusikia chadema imefika hadi nyumbani Bariadi na Itilima.

hiyo ndiyo cdm mjomba , imeteketeza ccm nchi nzima , imehakikisha ccm imefirisika kwa hela za kuhujumu cdm !
 
mkuu kama kuna hazina mnayo ndani ya chama chenu huyu dogo ni mkali kwa kweli alikuja tabora sifichi pamoja na nguvu kubwa waliotumia kina rage kuandaa vibaka wa kuzomea dogo akisimama anazungumza data na ana volume za kutosha
mlindeni sana ni ushauri tu mkuu

ushauri wako naufanyia kazi .
 
Watanzania! Chukieni matumizi ya lugha za matusi. Hivi watu wenye busara zao wakiona sentensi hiyo kweli wakuvalue kuwa wewe na kundi lako mnafaa hata kuswaga ng'ombe? Au watakuwa na hamu ya kukutana nanyi? Jengeni hoja ambazo mtu mwenye akili si kama wewe atashawishika na kukuunga mkono!

Vinginevyo, endeleeni kumuunga mkono kagame - rais wenu wa awamu ya tano! kisha almasi na dhahabu anazoiba kongo ndizo mtumie kurushia HELKOPITA! Kabla ya sijaimbiwa nyimbo za RIP mwisho wenu nitauona!

AKATI KIKONZE KAKILA'MUYAGA! UKEMBHUYE INDAKI UMALA IMBHINONKO!

Hapa P.U.M.B.U tupu jipange upya kwa wizi baba Ritz anaiba na kuficha USA ndo maana kaenda kuua WaTZ DRC.
 
Huwa najaribu kufikri kama Mchange angekuwa mwenyekiti,nini kingetokea!
Heche ni mfalme wa vijana.
 
attachment.php

Kwi kwi kwi teh teh teh!

Mfalme Juha.
 
Ccm wanaongoza nchi kwa kutumia weakness ya elimu ya uraia kwa wananchi walio wengi vijijini! Chadema waendelee kutoe elimu ya uraia maeneo ya vijijini zaidi!
 
1. Ccm kudharau maoni ya wananchi kwenye rasimu ya tume ya Warioba.

2. Kupaaa kwa deni la taifa ambapo sasa hata mtoto aliye tumboni anadaiwa shilingi 400000

3. Wizi wa fedha za walipa kodi kupitia Escrow akaunti

4. Utawala mbovu nawa kidhalimu usio heshimu haki za kiraia na kidemokrasia kuelekea uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu 2015.

Na ile agenda ya kudumu ya ufisadi na katiba mpya na bora yenye maoni ya wananchi na si kikundi cha walinda maslahi.

Asante.

Hapo namba 2 nikuwa kwa sasa deni ni Tshs 600,000 na kwa mwendo uliopo mpaka 2015 laweza kufikia Tshs 1,000,000


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Jibu nini ilikuwa ajenda ya mkutano. Nimeuliza hivyo kwa sababu namjua Heche hana busara za kuongea kitu cha maana.

Kwa hiyo hao wanaoshangilia, walikuwa wanashangilia nyimbo?
 
Itilima ni ya mageuzi na kama CDM wataunganisha nguvu na UDP inayokata roho kule basi watashinda uchaguzi ujao kwa zaidi ya 80%

Hakuna haja ya kuunganisha nguvu na mtu anayeonekana wazi ni kibaraka wa magamba, na ndio maana hayupo hata kwenye UKAWA.

Hawa wananchi wameshalijua hilo kwamba walimpa kura kibaraka, ni kuongeza nguvu kidogo kuwaelimisha tu kigeugeu cha Mzee wa Mapesa jimbo linachukuliwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom