JKT kupewa tenda ya ulinzi kivuko feri ni sawa?

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Ktk hali iliyojaa utata jeshi la kujenga taifa limepewa kazi ya ulinzi katika vivuko vya kigamboni feri!
Tenda hiyo imejaa utata kwakuwa haikufuata taratibu za manunuzi na mkataba wao umekuwa ni siri kubwa!

Nachelea kuhoji why jkt walipwe kwa huduma ya jamii iliha nalo ni chombo cha umma na ndiyo kazi mahususi tulilipatia?

Hebu wadau wenzangu ni saidieni kufahamishwa ktk hili
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
JKT wanajitegemea kupitia shirika lao la uchumi suma jkt,si mbaya sana labda itasaidia kupunguza rushwa na kuongeza kipato ndani suma jkt!!
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Na ndio maana foleni haiishi, wanajeshi wenyewe kwa rushwa wanaongoza, wakipewa buku mbili unapitisha no entry. Hapo unadhani wataacha kusababisha foleni ili mdfuko unone. Mie nimeshajichokea na hii Nchi unakaa kwenye foleni tangu kumi na mbili unavuka saa mbili na nusu, hizi kazi si tutafukuzwa sasa kila iku udachelewa kisa kivuko
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
kaka there is a day hila zao zitafichuka na watahaibika peupe!tunaona, tunashauri wanadharau!
 
K

king11

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
327
Likes
2
Points
0
K

king11

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
327 2 0
Ktk hali iliyojaa utata jeshi la kujenga taifa limepewa kazi ya ulinzi katika vivuko vya kigamboni feri!
Tenda hiyo imejaa utata kwakuwa haikufuata taratibu za manunuzi na mkataba wao umekuwa ni siri kubwa!

Nachelea kuhoji why jkt walipwe kwa huduma ya jamii iliha nalo ni chombo cha umma na ndiyo kazi mahususi tulilipatia?

Hebu wadau wenzangu ni saidieni kufahamishwa ktk hili


yani wewe sikuelewi kabisa , unataka kazi ya ulinzi wapewe kampuni za kigeni ? wakipewa jkt unanuna nadhani unatatizo kubwa sana
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Ngoja tuonen utendaji wao, ila la uhalali wa tenda ebu tujuze zaidi.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280


yani wewe sikuelewi kabisa , unataka kazi ya ulinzi wapewe kampuni za kigeni ? wakipewa jkt unanuna nadhani unatatizo kubwa sana
Huja nielewa kabisa! Dhana yangu ni mazingira ya upataji wa tenda! Vilevile najawa na utata juu ya jeshi kugeuzwa kampuni ya ulinzi na kupewa kazi ya ulinzi ktk maeneo ya HUDUMA kwa jamii ambapa walistahili kuifanya bila malipo kwa kuwa ni jeshi letu tuliloliajiri!!
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
1,907
Likes
852
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
1,907 852 280
SUMA JKT ni shirika la jeshi la kujenga taifa si wanajeshi bali ni askari waliopitia jeshi kwa kujitolea na hawalipwi kama wanajeshi,suma jkt wana miradi mingi tu kama kushona nguo,kupaka rangi, ufundi ,na nk.na wanahaki ya kuomba tenda kama taasisi nyinginezo si vibaya ,ila tenda board za mashirika Tanzania huwekwa wazi kwa wote wanaoomba na siku ya kufungua wote mnatakiwa muwepo,baada ya mshindi wa tenda kupata mkataba wewe unautaka wa nini ?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Kama taratibu hazikufuatwa basi walaumiwe lakini km zilifuatwa basi tuangalie mission na vision za JKT na hapo 2tapata jawabu1
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Ktk hali iliyojaa utata jeshi la kujenga taifa limepewa kazi ya ulinzi katika vivuko vya kigamboni feri!
Tenda hiyo imejaa utata kwakuwa haikufuata taratibu za manunuzi na mkataba wao umekuwa ni siri kubwa!

Nachelea kuhoji why jkt walipwe kwa huduma ya jamii iliha nalo ni chombo cha umma na ndiyo kazi mahususi tulilipatia?

Hebu wadau wenzangu ni saidieni kufahamishwa ktk hili
Ulitaka apewe nani? Pili ni vizuri ukaelewa kwamba ndani ya JKT kuna SUMA JKT ambalo ni shirika la uchumi na ndilo commercial arm ya JKT. Huu msisitizo wa sheria ya manunuzi ya umma umezidi sasa na watu hawajui kwamba si kila kitu kinatakiwa kifuate sheria ya mununuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366