JK ndani ya Kombati | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ndani ya Kombati

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Feb 16, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete akibeba tofali wakati alipotembelea kambi hiyo jana, katika hatua mbalimbali za kusaidia kufyatua matofali ya kisasa kwenye kambi ya mafunzo ya ujasiriamali na ujenzi kwa vijana 380 toka wilaya zote za Mkoa wa Pwani za Kibaha mjini, Kibaha vijijini, Mafia, Kisarawe, Mkuranga na Rufiji.

    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete akifyatua tofali kwa mashine…
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,497
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    alipewa zawadi siku jamaa walipotinga magogoni
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Analidhalilisha kombati maana hana hadhi ya kulivaa
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kuna watu sasa watafungwa speed ya kulidhalilisha kombati sasa na Dr.Dr.Dr. JK nae kapiga
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,305
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    siku hizi hatandikiwi mkeka kupiga magoti apande mti?kweli criticisms change people...katofali kadogo lakini mkuu anaonekana hoi..kweli ndege zinalemaza
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    jamaa anahamu ya kujiunga chadema,ni basi tu
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi nani kamdanganya ukivaa gwanda unakuwa na busara za Dr.Slaa?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    unafiki mbaya sana cheki huyo jamaa nyuma mwenye kofia ya baleti anavopiga makofi kinafiki.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi huyu bwana akicheka na wengine pia lazima wacheke? mbona mamboo!
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli mdebwedo, maana alivyojikunya ana icho kitofalii mmh!
     
  11. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hivi kahamia CHADEMA siku hizi?
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama ameyapenda MAGWANDA basi watu wake wamchagulie rangi yao ya kijani/njano, hili alilovaa leo anatauma ujumbe gani?
    [​IMG]
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Hivi FF yuko wapi huyu MPENZI wangu jamani.

    Au hela za HAZINA zimeisha na wao hadi leo hawajapata MSHAHARA kutoka kwa NAPE :(
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ni sehemu ya makubaliano na CDM
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,366
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Ah JK kapendeza
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Lol! Umenchekesha! Kujikomba kipaji mamii!
    Angekuwepo FF hapa, angesifia alivyo handsome!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,503
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    hivi huyu anakuwa anachekacheka nini huyu?ana hysteria nini?
     
  18. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mkuu umeona,!
     
  19. n

    namimih Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani viatu na suruali siyo vya kazi hiyo, angemaliza gwanda mpaka chini angependeza zaidi.
     
  20. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,254
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mah ndege zinalemaza
     
Loading...