JK kuwaleta usher na trey songz Tanganyika

JK kuwaleta usher na trey songz Tanganyika

Hivi Mh anakumbuka kama PAYE Imepunguzwa kwa Asilimia 1 tu??
 
Kwenda misibani watu wanakufa na mabomu lakini yeye afikirii anafikiria mambo ya usanii kweli ccm na rais wao wapo wspo×3
 
Hiyo ndiyo serikali sikivu ya ccm,imesikia kilio cha wasanii .
 
Vazi kuu la siku ya show litakuwa ni fulana zinazoitambulisha Tanganyika
 
Cheo cha urais wa Tanganyika kimedhalilishwa vya kutosha
 
Madogo kina Usher na Trey wametafuta visa ya kuja bongo wamekosa. Mheshimiwa raisi wetu kaamua kuwasaidia na wao waje wajionee hii nchi nzuri ambayo inaimbwa na kutangazwa kila mahali kwa macho yao uchi (naked eyes).

Tuwaonee huruma na wao...!!!


Baba wewe ni mkarimu sana...
 
Ina Maana Mwenye Kaya Kashindwa Kukutana Na Wawekezaji Wakubwa Kama Billgate Na Mabilionea Wengine Waje Kuwekeza Tanzania Anawatafuta Wasanii Wakija Tanzania Wannchi Wa Chini Tutapata Nini Kwani Akina Jay Z Rick Ross Na Wengine Wameleta Nin Ujinga Mtupu
 
Yaleyale!!! Watoto wanakaa sakafuni mashuleni, wagonjwa wanalala wawiliwawili kwa kitanda kimoja, miji na vijiji havina maji salama, kisa serikali haina fedha.

Wabunge wanalipwa Tshs 300,000 kwa siku sawa na mshahara wa Mwl kwa mwezi, gym ya wabunge kwa Tshs 2.8 billion,

Fedha ya kuleta wasanii toka nje just for kuserebuka inatoka wapi na ni raia wangapi wa kipato kidogo wananufaika na burudani huku huduma za jamii zikiwa duni?

inasikitisha sana.....
achilia mbali ajira zilivyokuwa ngumu..hii nchi hii
 
rais mwenye hulka ya kipekee duniani, ''baba na mwana tunaimba nakucheza.........''
 
Kwenda misibani watu wanakufa na mabomu lakini yeye afikirii anafikiria mambo ya usanii kweli ccm na rais wao wapo wspo×3

We nchi hii utazika wangapi,kila mtu akifa yeye ndio ahudhuri,au yeye ndi anatoa Pepo na asiponeda basi unafikia motoni?
Kaachini ufirie alikuwa na maana gani chanzo chenyewe cha Habari ndio wale wale
 
Back
Top Bottom