JK kuongea kwenye mazishi ya Mandela

JK kuongea kwenye mazishi ya Mandela

Super Brand Chama Cha Mapinduzi kwenye Anga la Kimataifa!
 
Media za Zambia wamelalamika kwamba wanadhani wamedharauliwa kwa vile eti Kaunda hakupangwa kuzungumza awali ya kwanza pamoja na (au badala ya) akina Obama. Sijui kama awamu hii atapangwa kuzungumza huyo Kaunda.

Sielewi hata kwa nini Obama alipewa fursa ya kuongea. Pengine kwa vile ni rais wa Marekani tu.
 
hivi nani anampangia. mkulu safari jmaa achoki dah! kweli rais 2mempata .

Tumempata haswa..sidhani kama anachoka..na hizo kodi zetu anazifanyia tour..bora kama angekuwa anajigharamia safari..
 
Sababu za Wa Israel kutoenda kwenye memorial service ya Mandela ni ili kuepusha gharama kubwa ambayo ni Kama 2$ million. Sasa sijui Kama TZ ni Nchi Tajiri Kuliko Israel ama vipi!!??
 
Kwa wale watakao husika na uandaaji wa hotuba tafadhali msituangushe mara ohooo.....

"Nimesikia" "nimeambiwa""umbea" na mengineyo msiyapeleke.

Huko mpeleke hotuha iliyoshiba kama vipi mdese kwa Obama aliyoitoa juzi..

hiyo mengine ibaki ni siri ya ndani.!!
 
ohoo najua hapa chama cha kijani kitachukua point ya kuanza kuwadanganya wanachi.
 
Sababu za Wa Israel kutoenda kwenye memorial service ya Mandela ni ili kuepusha gharama kubwa ambayo ni Kama 2$ million. Sasa sijui Kama TZ ni Nchi Tajiri Kuliko Israel ama vipi!!??
.Kunavitu havihitaji kuangalia gharama nilazima uvikabili kwa hali yiyote ile. Wp waisrail wamesema wanabana matumizi kwa kutokwenda kumzika mzee madiba?
 
Kwa wale watakao husika na uandaaji wa hotuba tafadhali msituangushe mara ohooo.....

"Nimesikia" "nimeambiwa""umbea" na mengineyo msiyapeleke.

Huko mpeleke hotuha iliyoshiba kama vipi mdese kwa Obama aliyoitoa juzi..

hiyo mengine ibaki ni siri ya ndani.!!

Hata kuchamba Kinywa hujui, unajifanya Mshauri wa hotuba za Rais!
 
Atakuwa ameomba sana kufanya hivyo....thinking atafikia hotuba ya Obama !! Fast jet bana.....!
 
Ehee anarudi tena south si alikuwa kenya

Acha Kauli za Kinafiki na Za Kichokozi! Tanzania Imeifanyia Makubwa Sana South Africa na Ukitaka Kujua Ukweli Siku Moja Tembelea Mazimbu Morogoro na Utapata Historia na Mambo Yote na Wakubwa Karibia Wote wa Sasa wa Serikali ya South Africa na Hata Wakuu Wao wa Jeshi lao la SADF Wamekulia Hapa na Tumewalea na Yote hiyo ni Kwa Heshima Ya Hayati Mwalimu Julius Kambarage Burito Nyerere Hivyo Rais Wetu amepewa Haswa Heshima hiyo Kubwa Kwa Umuhimu wa Nchi Yetu na Kwa Umuhimu wa Hayati Baba wa Taifa. Kuhusu Kusafiri Kwa Rais Wetu hilo ni Suala tu la Itifaki na Kumbuka Kuwa Alipoenda Juzi ilikuwa ni Kwa Ajili tu Ya Memorial Service Ya Tata Madiba ambapo Marais Wengi, Celebrities Wengi na VIP's Walialikwa na Jana Kuwa Kwake Kasarani Stadium Jijini Nairobi Nchini Kenya ni Kwa Ajili Ya Tukio Muhimu la Nchi Jirani Ya Kenya na Usisahau Sisi na Kenya Tuna Urafiki na Udugu wa muda Mrefu Mno na Ilikuwa Pia ni Lazima Aende Jana Kenya ili Kusawazisha Diplomatic Crisis Kati Ya THE COALITION OF THE WILLING against THOSE WHO ARE NOT WILLING. Jamani Tuepuke Kauli za Kichokonozi na Za Kimajungu na Tuache Itifaki Ya Rais Ifanye Kazi Yake. Hata Hivyo Rais Wetu Anakubalika Mno na Jumuia za Kimataifa.
 
Wandengereko ndivyo walivyo they like show off at any expense, so after he has spoken then what?

Hivi JK ni MNDENGEREKO au ------? Tuwe tunafanya Kwanza Utafiti Kidoooooogo Kabla Ya Kuwakilisha Humu Kwani Utasababisha Tukujue Uwezo Wako wa Akili na Upeo. Swine!
 
Sababu za Wa Israel kutoenda kwenye memorial service ya Mandela ni ili kuepusha gharama kubwa ambayo ni Kama 2$ million. Sasa sijui Kama TZ ni Nchi Tajiri Kuliko Israel ama vipi!!??

Siyo Kweli na Kumbuka kuwa Waisraeli ni Zaidi Ya Uwafikiriavyo na TAMBUA KWAMBA HATA WAKATI WA UHAI WA MZEE au TATA MADIBA ( MANDELA ) YEYE MWENYEWE NA NCHI NZIMA YA SOUTH AFRICA ILIKUWA INAPIGANIA SANA NA KWA NGUVU ZOTE KUWA NA TAIFA HURU LA PALESTINE AMBAPO HAYATI YASSER ARAFAT ALIKUWA NI RAFIKI MKUBWA SANA WA MZEE MADIBA NA SOUTH AFRICA IMEKUWA IKIKEMEA MNO VITENDO VYA NCHI YA ISRAELI DHIDI YA NCHI au TAIFA LA PALESTINE. HIVI UNADHANI RAIS WAO ISRAEL SHIMON PEREZ AU ROLE MODEL WANGU MWANAMUME WA SHOKA BENJAMIN NETANYAHU ANGEENDA ILE JUZI AU KESHO KUTWA ANGEPOKELEWAJE PALE SOUTH? WAISRAEL NI MABINGWA WA KUCHUNGULIA NA KUJENGA HOJA NA WAKO VIZURI MNO KTK MASUALA YA PROPAGANDA, MBINU na MIKAKATI na SIFA YAO KUBWA NI VISASI KITU AMBACHO KIPO TOFAUTI NA MAREHEMU MANDELA AMBAYE ALIPINGA SANA VISASI.
 
Rais anaendelea kuchukua mazoezi ya kuendesha ndege. alipotoka Paris alitua Bongo. Bila hata kupiga mswaki alipotoka shamba la bibi A. kusini. waqat wenzake wana aclimatise S. Africa yeye tayari alishatua Jomo Kenyatta almaarufu Embakassy. kutoka Embakassy anapitia Dar en route to Sud Afrique kuongea chakula cha kuku kitokanacho na mahindi na kutoka huko.....
 
kwakweli liko TATIZO hivi huyo ndiye raisi wetu kwela
 
Back
Top Bottom