JK kuongea kwenye mazishi ya Mandela


Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,333
Likes
5,095
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,333 5,095 280
Rais JK anatarajiwa kuongea kwenye mazishi ya Mandela yatakayofanyika kijiji cha Qunu Afrika Kusini. Ataongea akiziwakilisha nchi zilizo kuwa mstari wa mbele katika ukombozi wa kupigania Uhuru na hasa ubaguzi wa rangi wa Afrika kusini.

Source; The Citizen
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,277
Likes
204
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,277 204 160
Lugha si hoja,point atakazotoa ndio muhimu
 
abbaczo

abbaczo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2012
Messages
1,775
Likes
464
Points
180
abbaczo

abbaczo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2012
1,775 464 180
Ehee anarudi tena south si alikuwa kenya
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,502
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,502 280
kama namuona baba rizione anavyokomba ujiko...ila msitegeme kama ataongea kiswahili wakati anajua kiingereza
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
Tupiganie hili Watanzania, aongee Kiswahili kama alivyofanya Kenya
Hili neno "kupigania" sidhani kama linaeleweka vizuri lakini. Siyo kila kitu "upiganie" manake lisipofanyika litakuumiza!!!!!
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
76
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 76 45
Wandengereko ndivyo walivyo they like show off at any expense, so after he has spoken then what?
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
76
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 76 45
The best thing they have to learn is what Mandela did to Africa n the rest of the world that made him to be a standing man n an icon of the world,that people of various nations have gathered to pay the last respect to Madiba but with our today's African leader who come in power at even a blood shed,handless but they leave with trilions n diamonds,
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
mkulu a2lie kiguna njia.am2me pinda amwakilishe sialisha enda kwenye misa tena kufatann?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,418
Likes
5,696
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,418 5,696 280
Jk tuhurumie wananchi wako ulikua SA,jana KENYA,J2 TENA SA wakati kina mama na watoto wanalala chini mahospitalini why?KAA UTULIE UTATUE MATATIZO YA JAMII
 
mustafa ommy

mustafa ommy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
221
Likes
2
Points
33
mustafa ommy

mustafa ommy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2013
221 2 33
Nimekumbuka jina moja la mchezaji wa bon town katika gazeti la Sani enzi hizo alikuwa naitwa Bob Mazishi kama sikosei
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Loh, hii opportuni imepiganiwa kwa hari na mali na kama mwishowe imepatikana basi kiroho kwatu! Sijui itatugharimu kiasi gani...
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
hivi nani anampangia. mkulu safari jmaa achoki dah! kweli rais 2mempata .
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,333
Likes
5,095
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,333 5,095 280
Loh, hii opportuni imepiganiwa kwa hari na mali na kama mwishowe imepatikana basi kiroho kwatu! Sijui itatugharimu kiasi gani...
Kuna watu humu JF pia hii nafasi waliililia sana na walilalamika kwamba why hakupewa nafasi wakati wa Ibada ya kumuombea Mandela...nadhani hii pia watafarijika sana... go JK
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,716
Likes
374
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,716 374 180
Media za Zambia wamelalamika kwamba wanadhani wamedharauliwa kwa vile eti Kaunda hakupangwa kuzungumza awali ya kwanza pamoja na (au badala ya) akina Obama. Sijui kama awamu hii atapangwa kuzungumza huyo Kaunda.
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Wandengereko ndivyo walivyo they like show off at any expense, so after he has spoken then what?
Bwana mdogo hii ni heshima kwa CCM na Tanzania, Serikali ya CCM kwa muda mrefu imekuwa mstari wa mbele kupigania haki,ukombozi na haki za binadamu duniani kote na mwaliko huo ni ushahidi, huku kwenye CCM ukija mija kwa moja utakuwa kwenye urafiki na vyama vinavyounda serikali kwa mfano...CUBA,CHINA AFRICA KUSINI nk..ndio maana hata conservative ya UK ambayo ni rafiki wa CDM walikuwa wanamwogopa Mwalimu Nyerere mara kadhaa Margareth Thatcher alifyata kwa hoja za Tanzania Chini ya CCM
 

Forum statistics

Threads 1,261,879
Members 485,352
Posts 30,107,108