JK ataja sifa za viongozi waliofilisika kifikra

JK ataja sifa za viongozi waliofilisika kifikra

Jenga hoja siyo unakurupuka tu hata kama umetumwa siyo hivyo mkuu, hivi unataka kusema alichokisema JK ni uongo? Mbona tunawaona alina SLAA wanavyojaribu kurumia akina ASKOFU GWAJIMA kueneza upuuzi wao. Usifanye kuweka pamba masikioni.
kwa nini m/kiti wako wala kurugenzi ya mawasiliano ikulu haikukanusha kauli ya m/kiti wa ccm B kuwa alikusaidieni kuingia ikulu 2010? kwa nini lema mwenye ushahidi wa udini wa jk hajaambiwa auwasilishe ili jk mwenyewe aukane hadharani? km wewe umetumwa usidhani kila unaemuona humu katumwa kama wewe, wengine tumejituma wenyewe kwa ajili ya taifa letu wenyewe hivyo hatuhitaji pole wala shukurani.
 
nimeshatumia mpaka hadubini sioni kitu, pia nimekuuliza ktk moja ya post yangu huko juu unaelewa maana ya kiunganishi KAMA?

kiunganishi kinaweza kuwa nomino au kivumishi inategemea kilivyotumika na maeneo mengine unaweza kutumia neno kama likawa kielezi kwa sasa unakwama wapi make kote ni rami tu.
 
Kawananga akina Lowassa na Kangi Ligola
Umesahau kauli za Nape Nnauye, Mwigulu Nchemba, Ritz na wengine wengi, plus sms walizokuwa wanazisambaza mwaka 2010 wakati wa kampeni, kwamba CHADEMA ni chama cha Kikatoliki, na kwamba Dr slaa anawakilisha mfumo kristu? Umesahau namna walivyokuwa wanakielezea chadema kama chama cha kaskazini, chama cha wachaga mara chama cha familia? Lakini ni bahati ya ajabu kwamba hatuna kumbukumbu yoyote mahali popote, ambapo CHADEMA walikitaja chama kingine kama ama cha kidini au cha kikabila! Ni CCM ambao walikuwa wanafanya haya mambo ya kutumia udini na ukabila kutafuta madaraka. Lipumba amethibitisha hilo.

Kwahiyo ninachoona mimi ni kwamba si tu Lowassa na Lugola bali ni CCM nzima tena ikishirikisha sekretarieti ya chama, ndiyo iliyofanya kazi ya kueneza chuki za kidini na kikabila. Wakati huo Kikwete alikaa kimya, wala hakukemea. Leo anasimama na kujifanya anawausia watu wengine waache ilihali hicho ndiyo kilichomuingiza yeye madarakani. Huyu jamaa ni bure kabsia.
 
kiunganishi kinaweza kuwa nomino au kivumishi inategemea kilivyotumika na maeneo mengine unaweza kutumia neno kama likawa kielezi kwa sasa unakwama wapi make kote ni rami tu.
ndio maana nakuambia hujui ila umekurupuka tu ili ukapokee ujira wako.........garbage in garbage out ptuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!rudi shule umri bado unakuruhusu na elimu haina mwisho.
 
Huyu jamaa ana akili za samaki alizosema karume!!!
 
Alitaka dini zitumike kuwaunganisha wananchi na siyo kuwagawanya akisema Watanzania wanakwenda makanisani na misikitini kusali na siyo kufanya siasa. Alisema kiongozi yeyote wa dini anayesisitiza waumini wake kuunga mkono chama chochote cha siasa amefilisika kifikra.
waligawanywa na nani!?
Ndio maana nampenda Mh. Godbless Lema, yeye akiongea majukwaa huwa haongei unafiki. Akisema watu anawataja majina moja kwa moja bila ngonjera za 'wajirekebishe', 'tunawajua' nk. Ni vizuri angelitaja wavunjifu wa amani na wachochezi kwa majina yao ili nasi wananchi tukajua jinsi ya kujiadhali nao
 
ndio maana nakuambia hujui ila umekurupuka tu ili ukapokee ujira wako.........garbage in garbage out ptuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!rudi shule umri bado unakuruhusu na elimu haina mwisho.

mimi hata shule sikwenda lakini wenye akili ndogo kama ya kwako nacheza na nyie kwa kutumia akili ya kuzaliwa tu hata ya darasani haina haji kwai huogopi kujitekenya menyewe na kucheka wewe huyohuyo,mda ni mwingi mtapata shida sana na hizi ajira zenu za buku 2 jk anawafanya msilale kutwa jk mwenzenu anatumika taifa wewe unatumikia watu pole dogo.
 
Kwani tanzania kunakiongozi amabye kafilisika zaidi ya slaa make kamakiza kazi moja tu kukimbiakimbia a akina mama wa watu.
 
Yani mie ndio nimechoka kabisa!labda nimwambie kwa kinyumbani kuwa ni msahaulifu....unakijazi!.
 
Aisee!jamaa alikuwa rais kibahati mbaya, ianwezekana kabisa kuna mtu mwingine ndani yake, na wana peana zamu kujiendesha. Hivi kwani nini huyu jamaa ansadhani watanzania ni "Mapinda"?

unamaanisha ana "multiple personalities disorder" mkuu? Huwa namshangaa sana huyu jamaa!
 
Jk kamtia adabu slaa hana hamu mpaka kazeeka mapema na amekwisha kabisa kisiasa hana jipya kabisa.
 
Bahati mbaya tuliyo nayo Watanzania ni viongozi wetu kudhani kwamba wao wana akili kuliko wale ambao hawako uongozini.Tumekuwa Taifa la viongozi wasioogopa kusema uwongo,wasiojali haki za watu wengine kuishi na hili linatufanya kwa ujumla wetu tuonekane Taifa la hovyo hovyo mbele ya jamii ya kimataifa.
 
JK haoni tatizo alilosababisha ila Kagame anajua hilo
 
mimi hata shule sikwenda lakini wenye akili ndogo kama ya kwako nacheza na nyie kwa kutumia akili ya kuzaliwa tu hata ya darasani haina haji kwai huogopi kujitekenya menyewe na kucheka wewe huyohuyo,mda ni mwingi mtapata shida sana na hizi ajira zenu za buku 2 jk anawafanya msilale kutwa jk mwenzenu anatumika taifa wewe unatumikia watu pole dogo.
mambo kama hayo ya kwenye red yanahalalisha kile nilichokuambia, wewe sio -------- bali ni mjinga unaefundishika, halafu mimi sio dogo kama unavyofikiria, jaribu kufikiria nje ya box ulilomo ili twende sawa otherwise huna ubavu wa kueleweshana na mimi kwasababu huna jipya unaloweza kuliweka ktk kichwa changu zaidi ya sumu zako ulizozimeza ambazo usipoangalia vizuri zitakuua mwenyewe
 
jk watanzania wako upande wako watumikie mungu akupe afya njema
 
mambo kama hayo ya kwenye red yanahalalisha kile nilichokuambia, wewe sio -------- bali ni mjinga unaefundishika, halafu mimi sio dogo kama unavyofikiria, jaribu kufikiria nje ya box ulilomo ili twende sawa otherwise huna ubavu wa kueleweshana na mimi kwasababu huna jipya unaloweza kuliweka ktk kichwa changu zaidi ya sumu zako ulizozimeza ambazo usipoangalia vizuri zitakuua mwenyewe

habari ya sumu mimi siijui kama unataka sumu au tindikali nenda kwa vijana wa bavicha akina beni na wewe mwenyewe ndiyo mliozoea kutumia sumu lakini safari hii andaeni nepi mtatikiswa sana na yule mzee wenu anayewapa buku 2 kumchafua jk mmechina unipata dogo mwambie na babu yenu kuwa jk hatikisiki yuko imara
 
jk watanzania wako upande wako watumikie mungu akupe afya njema
kama JK ana akili anaweza kujiuliza, mwanzoni alipo ingia madarakani, watu walimpenda hata hakuitaji kutafuta watu wa propaganda ili kumpamba, sasa kwani ni watu hawa taki kumskia, watanzania ni wakweli ukiwatumikia wata kupenda, ukiwa mwizi mwizi, mnafiki, muuza nchi watakuchukia hii ihaitaji kupigiwa deba wala propaganda,
na ukiisha ona rais anaanza kujisfia mwenyewe, jua huyo kaisha potea njia
 
Back
Top Bottom