JK apaa kwenda Paris leo... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apaa kwenda Paris leo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Phillemon Mikael, Mar 1, 2011.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,338
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    ....baada ya kuongea pumba za jana ..tuko hapa airport ..tunaona JK Anaondoka kwenda nje ya nchi ...anaagana na viongozi wote wakuu pale...sijui kwa nini safari hii kimya kimya......
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    anaenda kwa mganga
     
  3. JAPHET MAKUNGU

    JAPHET MAKUNGU Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akitaka asirudi kabisa maana nchi ni chungu!
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    huyo ndio vasco da gama!
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anaenda kumwakilisha waziri wa michezo kwenye mkutano wa mawaziri katika kukuza michezo. afu amewaambia wasaidiz wake wasimpe taarifa zozote za bongo!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mkwere na supu ya miguu ya kuku!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Duh!
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Are you serious?Anakwenda wapi tena?
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mfa maji...
     
  10. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    jana kasema yuko busy na kutatua matatizo yetu......labda anaenda nje kupata hewa nzuri iliaweze kutulia vizuri kutatua matatizo yetu
     
  11. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 755
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Natamani Mh. Dr. Slaa achukue nchi ili awe rais wa kwanza kutosafiri nje ya nchi, awe rais asiyeomba msaada nje ya nchi, asiyekopa, hakutakuwa na rushwa, mahosipitali yote yatajaa dawa na vifaa, shule zitakuwa na madawati bila kuchangisha wafanyabiashara na wananchi, hakutakuwa na wakwepa kodi, machinga hawatalipa kodi na watafanyia umachinga popote wanapotaka hata kama ni katikati ya barabara na airport, kariakoo igeuke taipei, mfumuko wa bei soko la dunia hautaikumba nchi yetu nzuri, madini tutachimba wenyewe bila kutegemea nchi au makampuni ya kilaghai, vijana tutakua huru kuandamana kufurahia au kulaani jambo bila kuhitaji polisi. Polisi na majeshi yatakuwa katika hali nzuri, mabomuu hayatalipuka hata kwa bahati mbaya/ajali, umeme utawafikia watu wote ndani ya miaka mitano nk.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mambo yakienda vizuri huku .... TUTAMFUATA HUKO HUKO.

    Na ninahisi ameenda kushughulikia suala la hiyo kampuni aliyosema ya kuzalisha 260MW , ameona alivyomuachia mshikaji wake kipindi cha Richond alipuyanga , kwa sasa amaeamua kufa mwenyewe.
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kasoma alama za nyakati, harudi tena
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Heeh!!
     
  17. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Aende na sirudi hatumtaki
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mkuu hayo matusi bwana hata kama anakosea walau tumheshimu kuwa ni baba yake riz 1
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,619
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii, imetulia sana.
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,837
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Du, ama kweli! kunusa tu home kisha katimua tena... Acha akina Dr Slaa waendelee kujenga nchi na asiwalaumu
     
Loading...