JK amegoma kuhutubia Wazee wa Dar? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK amegoma kuhutubia Wazee wa Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zipuwawa, Jun 30, 2012.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Tuka nipate taarifa kupitia vyombo vya habari kama ITV kuwa Rais atahutubia Taifa leo hadi muda huu yupo kimya na hakuna taarifa zozote. Je huu si ubabaishaji mwingine? kwa watanzania kudanganywa na Rais au waliotoa taarifa hizi hawakuwa na taarifa kamili?
    Au lengo ni taarifa zitolewe usiku Watanzania wengi wakiwa wamelala?
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    na yeye kagoma........
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuuuuuuuuuu
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dhaifuuu!
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wito na kauli ya Dr. Ulimboka imemmaliza nguvu.
     
  6. skendo

    skendo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da!2mepotezewa mda so kmvp kesho watanzania tukavifungulie kesi vyombo vya habari kwa ku2potezea mda we2.haaaaaa!DHaIfu
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hii nchi sasa inazidi kuzama hadi mambo muhimu watu wanayafanyia mchezo? Swala la Rais kuhutubia Taifa kwanini Ikulu watoe taarifa kwa nyombo vya habari na kukaa kimya hadi muda huu? Udhaifu mwingine huu
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    akigoma tunaagiza rais kutoka nje ya nchi
     
  9. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Kesho utasikia kuwa alichotaka kuzungumza kipo mahakamani. Hata Pinda alisema serikali itatoa tamko, kesho yake akasema hawezi kuzungumzia suala lililopo mahakamani
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    mkuu vumilia kusubiri, labda atahutubia kuanzia saa nane usiku huu
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais mbabaishaji kabisa huyu.
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Wazee wa Dar muda huu washalala wote --umri. sasa sijui atahutubia kina nani.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    si nitakuwa nshalewa muda huo....nitamuelewa kweli.....hooi leo.....
     
  14. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani, mvumilieni! Inabidi ajenge hoja kwelikweli, kwani uongouongo sasa hautakiwi. Inabid atoe majibu kwa mambo yanayolisibu Taifa kwa sasa.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mpaka muda huu nadhani Rais wetu mpendwa bado yupo kaunta anaagiza mbili tatu. Akitoka hapo anazifunga magogoni, rais mlevi na we mlevi ngoma droo.
    Kwani unategemea nini cha maana kutoka kwa kiongozi dhaifu?
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    ngoja niendelee mpaka saa sita na dk moja kwani itakuwa siku nyingine hiyo si leo
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa ni mtawala tu, mambo ya uongozi na yeye ni mbali mbali
     
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,622
    Likes Received: 9,971
    Trophy Points: 280
    atahutubia usiku wa manane ambako hakuna wa kumsikia.
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nahisi bado anawatafuta wazee wa kuongea nao.
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawakosekanagi
     
Loading...