JK aligawa saa 3000 zenye picha yake kwa nini?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
Wadau baada ya JK kupitishwa maana hakushinda uchaguzi kwa kuwa hakugombea hakuwa na mpinzani , aliamua kugawa saa za mkononi zenye picha yake.Mie niliikataa pamoja na kwamba Mimi ni mwana CCM kwa sikuona sababu na faida ya saa yenyw picha ya Kikwete.Najua kuna wana CCM wenzangu wanazo saa hizo akiwemo Nape naomba msaada wa kujua sababu za ugawaji huo wa saa .Je nayo ni rushwa ambayo JK amaedai kufa nayo na kwa nini saa 3000 pekee na si kwa wajumbe wa mkutano mkuu basi?
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Wadau baada ya JK kupitishwa maana hakushinda uchaguzi kwa kuwa hakugombea hakuwa na mpinzani , aliamua kugawa saa za mkononi zenye picha yake.Mie niliikataa pamoja na kwamba Mimi ni mwana CCM kwa sikuona sababu na faida ya saa yenyw picha ya Kikwete.Najua kuna wana CCM wenzangu wanazo saa hizo akiwemo Nape naomba msaada wa kujua sababu za ugawaji huo wa saa .Je nayo ni rushwa ambayo JK amaedai kufa nayo na kwa nini saa 3000 pekee na si kwa wajumbe wa mkutano mkuu basi?

Mmmm HIZO SAA zimetoka CHINA??? ni kwa MKOPO???
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,255
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,255 2,000
Daaah, rais anapenda mauzo huyu. Naskia alipendekeza Ngwasuma wawe wanamrusha kwenye sebene zao ''Papaa JK''. Bahati nzuri usalama wakazima
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
7,130
Points
2,000
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
7,130 2,000
kwa sababu alitoa baada ya kupitishwa basi hiyo inaitwa asante siyo rushwa!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Mambo ya takrima hayo!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Nyingi zilifichwa maana watu hawazitaki
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 0
Kuna complex ya kutojiamini. Inajitokeza kwenye kujikombakomba, kujionyesha mkali, kutoa vizawadi ili wakutambue, kama unaweza kumbe unajijua huna uwezo huyo ndiye JK na complex zake za udhaifu.
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Points
1,225
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 1,225
Tusubiri hiyo ndani ya miezi sita kama Magula ataweza kumuwajibisha kwa hili.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,955
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,955 2,000
Mkuu kama ni kweli ulikua eneo la tukio, kwa nini hukuuliza ilo swali wakati ugawaji huu unafanyika??

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
kwanini hukuwaita TAKUKURU waje waanze naye yeye?
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,967
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,967 2,000
Wadau baada ya JK kupitishwa maana hakushinda uchaguzi kwa kuwa hakugombea hakuwa na mpinzani , aliamua kugawa saa za mkononi zenye picha yake.Mie niliikataa pamoja na kwamba Mimi ni mwana CCM kwa sikuona sababu na faida ya saa yenyw picha ya Kikwete.Najua kuna wana CCM wenzangu wanazo saa hizo akiwemo Nape naomba msaada wa kujua sababu za ugawaji huo wa saa .Je nayo ni rushwa ambayo JK amaedai kufa nayo na kwa nini saa 3000 pekee na si kwa wajumbe wa mkutano mkuu basi?
kama sikosei wewe ulishasema ni CHADEMA humu i think ilikua 2010 au 2011

Lini umerudi CCM?? au ndio twanga kotekote??
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,122
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,122 2,000
Jk na scandal za kumalizia miaka 3 aliyobakisha.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,255
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,255 2,000
kwanini hukuwaita TAKUKURU waje waanze naye yeye?

Mangula kasema ataanza ku-deal na waliotoa rushwa ktk uchaguzi wao, mkumbusheni pia aanze na aliyetoa rushwa ya saa
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Hizo si ndizo tunasema material corruption? Ila Mangula adui nambari one wa kambi ya upande mojawapo sijui utafanya lolote? Niliposikia tu wamekuteua ugombee nilitaka kuzimia!!! Yasije yakawa ni yala ya kukuleta karibu!!! Sidhani kwa mamo ya 2005 kama uko mioyoni mwa kambi fulani so be careful man!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top