JK aanza Kufunikwa!


JohnShaaban

JohnShaaban

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Messages
465
Likes
12
Points
35
JohnShaaban

JohnShaaban

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2007
465 12 35
Mwalimu mkuu atimuliwa kazi kwa kusaini mkataba feki

2008-01-05 10:15:24
Na Francisca Jeremiah

Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Bw. Abasi Kandoro, amemuagiza mkurugenzi wa halmashauri ya Kinondoni Bw. Noel Mahyenga kuwasimamisha kazi mara moja mwalimu mkuu wa shule ya msingi Makumbusho, afisa mtendaji wa kata hiyo, mratibu wa elimu wa kata hiyo pamoja na mwenyekiti wa kamati ya shule.

Hatua hiyo imefikia baada ya viongozi hao kuingia mkataba na kusaini hundi ya Sh. million 136, kati yao na mwekezaji mmoja ambaye jina lake halikufahamika, kwa makubaliano ya kujenga uzio wa shule hiyo utakaokuwa na maduka ya kufanya biashara kwa muda wa miaka 20, bila ya kupata kibali toka mamlaka husika.


Soma zaidi
Nahisi kama mwaka huu utakuwa mbaya kwa JK maana baadhi ya watendaji wake wameanza kumuonyesha jinsi gani anatakiwa kushughulikia issues kama BUZWAGI, BoT na nyingine ambazo zina utata. Una'act' promptly pale unapoona maslahi ya jamii yanachezewa!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
huu ni uonevu.. iweje mwalimu afukuzwe kazi wakati wengine wanaundiwa tume!? Na kuna ubaya gani kama Mwalimu Mkuu anafuata mfano tu wa viongozi wa ngazi za juu? Tangu lini kusaini mikataba mibovu ya "uwekezaji" ni kosa?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kitu cha kuona hapa ni kuwa ni rahisi kumfukuza kazi mwalimu lakini "vingunge" wanaohujumu uchumi kwa kiwango kikubwa zaidi wanaachiwa na kuundiwa tume mpaka watu wanasahau.

Baadaye vingunge hao hao wanakuwa marais (read IPTL) halafu tunawategemea watabadilisha kitu.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
kosa ni kosa jamani sio kwa sababu vingunge hawakushughulikiwa na yeye(mwalimu) asishughulikiwe,lazima awajibike kama kuna kosa kafanya,n kwa nini maeneo ya shule wanajenga maduka? wanahitaji kupanda miti pawe na hewa nzuri na mazingira safi sio maduka ya kuongeza traffic na uchafu na makelele
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,751
Likes
4,625
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,751 4,625 280
Bomoa uzio, mamalishe, kituo cha mafuta, gorofa, hotel! bomoa tu tutajenga kesho.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
kwa hapa mwalimu mkuu na wenziwe waende kwenye hell
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Msilaumu...Mbona CITY council wamejenga uzio na maduka shule ya UHURU mchanganyiko/CITY HIGH SCHOOL?..binafsi siungi mkono shule kugeuzwa Shopping Centers...its should remain Educational Centers...
Kandoro kumwadhibu Mkuu wa Shule si kwajili ya mradi, bali kwajili ya INVESTOR hajulikani au wao wamekosa 10% yao ktk huo mradi...BONGO UFISADI KWENDA MBELE...
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Wamezoea hawa kuonea wezi wa kuku.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
masikini weee huyu mwalimu mkuu waweza kuta labda hana hata kadi ya ccm,else angemezewa..au kuundiwa tume au kupewa shule nyingine as procedure za kichama pindi ufisadi wako ukishtukiwa..as hana tofauti na karamagi kabsaaaa lakini si mwaona mkuu bado anapeta???
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Hapana kumbe hamjui huyu ni JK anachemka kuifanya kazi ial kamwagiza mkuu wa mkoa au ?????????????????????????????
 
M

MtuKwao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2006
Messages
223
Likes
19
Points
35
M

MtuKwao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2006
223 19 35
huu ni uonevu.. iweje mwalimu afukuzwe kazi wakati wengine wanaundiwa tume!? Na kuna ubaya gani kama Mwalimu Mkuu anafuata mfano tu wa viongozi wa ngazi za juu? Tangu lini kusaini mikataba mibovu ya "uwekezaji" ni kosa?
Nakubaliana na wewe, ni uonevu mkubwa!! Hao Siyo wawekezaji? lol!
Angalau iundwe tume basi. Bajeti ya kutosha (kama TZS 300 milioni hivi) itengwe, ifanye kazi yake vizuri.

Teh! Teh! Teh!
 
M

Mwendapole Old

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
249
Likes
16
Points
0
M

Mwendapole Old

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
249 16 0
huu ni uonevu.. iweje mwalimu afukuzwe kazi wakati wengine wanaundiwa tume!? Na kuna ubaya gani kama Mwalimu Mkuu anafuata mfano tu wa viongozi wa ngazi za juu? Tangu lini kusaini mikataba mibovu ya "uwekezaji" ni kosa?
Two wrongs does not make a right!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,238
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,238 280
Hii inafanana na message iliyoko kwenye katuni hii ya mchoraji Said Michael.
akatunisaid2.jpg
 
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Kaonewa? sijui....kitu kimoja ninachojua ni kwamba zamani corruption ilikuwa almost non existent kwenye primary schools kwa sababu kulikuwa hakuna pesa.Pesa zote zilikuwa halmashauri.
Halmashauri ndio zilikuwa responsible kununua kila kitu.
Issue kama hii ya ujenzi wa ukuta wakati huo,ni halmashauri ndio ingeamua na hapo shuleni wangeona tu ukuta unajengwa.
Lakini sikuhizi pesa za vitabu,ukarabati wa majengo na nk zinapelekwa moja kwa moja kwenye shule zinazohusika,na walimu wakuu wanazipiga kisawasawa!Kuanzia kwenye pesa za vitabu.Kuna wengine walishafungwa.
Kwangu mimi corruption ni corruption tu.Kwa hawa walimu,hicho ndio kiwango cha juu wanachoweza kuiba na wanaiba sana tu,ina maana hata ingekuwa ni bilioni or so,wangeiba.HAo wanaoiba mabilioni ni kwa sababu ndio pesa zilizo mbele yao.
Ninacholaani mimi,ni pale PCB wanapoenda kutumia resources kubwa tu kumkamata hakimu anayehongwa shs laki tatu au tano na kesho yake kuisoma kwenye gazeti-front page,wakati haohao wanasema mkataba wa Richmond ni swaaafi,lakini huo ndio ulimwangusha Lowassa NEC na bado unazua mjadala Bungeni na kwingineko.
Hapo tu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,320
Members 475,533
Posts 29,284,515