Jirani yangu kanivamia na kuniporomoshea matusi

Jirani yangu kanivamia na kuniporomoshea matusi

Nilifiri mwishoni utasema "Nifanyeje?"

Lakini kwasababu unataka kufyatua.... Mi sina kinyongo na wewe endelea tu. Kumbuka kuleta mrejesho

Cku sio nyingi nitaleta ripoti kamili hapa
 
Kama unajiamini huna mawasiliano na dada nenda kwa mjumbe ili uokoe ndoa yako.
 
Umenipa
kibali na sasa nitamshughulikia cku sio nyingi

dah njaa ya papuch noma. kiukweli huyo dada unammezea mate. kama izo
kasha zinakuuma. peleka case sehem husika. iyo ni
defamation.
 
dah njaa ya papuch noma. kiukweli huyo dada unammezea mate. kama izo
kasha zinakuuma. peleka case sehem husika. iyo ni
defamation.

Mkuu mi cna njaa ya hivyo vitu isipokuwa tu naona kuwa jamaa kanichokoza
 
Kumbuka wahenga walisema mke wa mtu ni SUMU........sikushauri kufanya hivyo unavyotaka kufanya...!
 
angalizo usije ukaleta ripoti ya kukatwa nyeti

Itakuwa ni ripoti nzuri tu kwangu na kwenu, lakini kama itaangukia mikononi mwa yule zoba itakuwa ni ripoti ya uchungu sana
 
Kumbuka wahenga walisema mke wa mtu ni SUMU........sikushauri kufanya hivyo unavyotaka kufanya...!

Ushauri wako ni mzuri sana mkuu lakini sasa jamaa amezidi kwa maneno ya shombo utafikiri muimba taarabu
 
Back
Top Bottom