Jipatie DSTV kwa kutumia AZSKY Dongles

Jipatie DSTV kwa kutumia AZSKY Dongles

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Posts
5,757
Reaction score
2,388
INTRODUCTION
Kwa sasa hauitaji kulipia DSTV package yoyote maana Tayari wachina wameingia Chimbo na wamekuja na hizo receiver/Dongle za Sattelite Key Sharing(sks) na Internet key Sharring(IKS).
Hii ni Valid subscrption ya DST> ila tuna-share card moja kupitia internet, hii ni sawa na Cable za mtaani ambazo mmoja ulipia subscption na kuwasambazia wengine kwa waya na humlipa yeye kila mwezi hizi ziko common mikoani kwa hapa Dar sijaziona
Kuongeza uelewa Google CARD SHARING au soma hapa Card sharing - Wikipedia, the free encyclopedia


MAHITAJI YA KUTUMIA HIZI RECEIVER NINAZO UZA

Ili kuona channel za DST> utaitaji vitu vifuatavyo

  • Utaitaji dish la ukubwa wowote lakini na recommend dish la Futi tatu kwa Kariakoo DSM utapata kwa 45,000/=
  • KU-BAND LNB bei 10,000/= kama haujui ni nn hiki bofya HAPA
  • Fundi wa ku-assemble dish na kuliweka ktk Uelekeo wa DST> kwa kawaida 20,000/=(waweza omba namba za fundi wangu kama upo DAR)
  • Nunua receiver kutoka kwangu nakushauri receiver aina ya QSAT ndo inafanya vizuri kwa sasa sokoni ikifungua channel zaidi za dst> kuliko nyingine yoyote bila kuganda hata kidogo
  • Malipo yako yatakua kuweka hela katika SIM CARD ya simu au modem yako ya Huawei na ntaelezea huko mbele vifurushi gani vya internet viko bomba na economical maana hizi receiver haziitaji internet kubwa
  • Channel utakazo zipata ziko katika kiambatanisho na zina alama ya "OK"


855372645_742.jpg


VIFURUSHI VYA INTERNET VYA KUTUMIA
Kwa hapa Tanzania unapoongelea internet watu wanaogopa kabisa maana internet ni ya shida kuanzia bei ya kununulia mpaka speed
Ila nipende kukwambia kwamba hivi vifaa vimetengenezwa kwa ajili ya GPRS internet ambayo ni 2G internet ambayo iko very weak na speed ya 86Kbps ambayo inapatikana Tanzania nzima walau kwa mtandao zaidi ya mmoja...
Vimetengenezwa kiasi kwamba internet inayoitajika ni ndogo sana maana unakua hau-download wala ku-stream kitu chochote bali unapokea KEYS/PASWORD za kufungulia channel zilizo locked
Ikumbukwe kwamba Receiver inaweza kutumia Line ya simu(very low internet),3G Huawei modem,au LAN internet na WiFi iwapo utanunua na USB WiFi adapter
Hivo basi ningekushauri utumie vifurushi vifuatavyo

  • Airtel OMG 600MB kwa 800/=(cheapest)
  • Vodacom kifurushi cha internet cha mwezi 100MB kwa shilling 2,500/=
  • Tigo kifurushi cha mwezi 10,500/=
  • Zantel wanakupa 50MB Bure za epiq nation ambazo kama sio heavy TV user zinakutosha


VIFAA VILIVYO SOKONI
Katika huu ulimwengu wa IKS na card sharing kuna receiver nyingi sana e.g Xmaster,Xman G8,AZSKY,QSAT,A+.ZORROBOX Z3,STR GS6HD,EC LINK X5 etc
Kuna zenye ubora na kuna zenye mapungufu kuna nyingine hazijaanza kuuzwa rasmi ila zishatangazwa

je receiver gani ni bora kwako?
jibu ni-:

  • QSAT Q11G/Xman G8
  • QSAT Q13G
  • QSAT Q15G
  • QSAT Q16G
  • QSAT Q17G


Hzi receiver zinafanya kazi ile ile na kwa ufanisi ule lakini tofauti yao iko katika style au njia inayotumika kufanya hiyo kazi
channel zinafungua sawa lkn size zimetofautiana na kwa kifupi naweza sema HARDWARE zao sio sawa E.G Q13 ni plastick wakati Q11 ni bati e.t.c

BEI ZA QSAT ZILIZO KWENYE STOCK


QSAT Q23G bei yake ni 250,000/= with 1yr AcamHD Free DSTV server

Qsat Q23G+1yr AcamHD+3MONTHS tv1 CCcam stable DSTV server 290,000/=

QSAT Q23G+1yr AcamHD+6months tv1 CCcam Stable DSTV server 320,000/=


Ikumbukwe hii ni bei ime include installation process kwako kama unataka kufata mwenyewe punguza 20,000/=

Channel unazoziona ziko katika attachment nimeziwekea alama ya "OK"

MAWASILIANO

Tumie JF PM au
email: njunwawamavoko@gmail.com


CHANNEL UNZOWEZA KUONA
Kaa nilivyowambia hapo awali kwamba hizi receiver zinalipiwa SMART CARD ya DST> basi utawez kuona channel nyingi tu around 180 zikiwemo zile ambazo watu wa EAST AFRICA hawaoni
Na ni kama zinavyoonekana katika hii link DSTV Africa on Eutelsat 36B at 35.9°E - LyngSat
Hope wanaopiga kuulizia channel ntakua nimewajibu

MATUMIZI MENGINE YA RECEIVER


  • Unaweza kuangalia YOUTUBE iwapo internet kwako sio shida
  • Unaweza kuangalia ADULT CHANNELS e.g Youporn na REDTUBE(hizi ni channel za ngono hivo zimewekewa password ili watoto wasizifikie)
  • Unaweza kucheza Movie,music kutokea kwenye USB Flash au external hard disck
  • Unaweza ku-stream Online TV kupitia IPTV
  • Unaweza ku-record event inayoendelea kwenye TV


Kazi zangu nyingine

  • Na renew account za Dongle zilizo Expire BOFYA HAPA
  • Nabadilisha Xmaster Ferrari server kuja AvatacamHD na kuweka account ya mwaka zima
  • Nauza CCCAM account ya miezi miatau 55,000/=
  • Nauza DQCAM kwa ajili ya Be IN SPORTS/Aljazeera acc ya mwaka 40,000/=
  • Nauza DQIPTV kwa ajili ya ku-stream TV nzuri za online 40,000/=
 
Habari,
Naomba kujuzwa juu ya hii huduma yenu. Ni nini hasa hii? Nitashukuru nikipata maelezo ya kina.
 
AZSKY RECEIVER+GPRS DONGLES ARE USED:-
1.Used for pay tv (DSTV,CanalSAT, MyTV, AI Jazeera Sport,SKY,etc.)



Unajipatia Cheap DSTV kwa kutumia dongles zinazowekwa sim card yenye Internet lets say <25MB per month
Hii ndo technolojia ya Internet key sharing
Ni just cheap kama nilivyosema ni kununua tu hizo Dongles around 200,000-250,000/= na kuwa na dishi wewe utakuwa unafanya kazi ya kulipia around 80,000/= kwa mwaka au hata 35,000/= iwapo watashusha bei.
so to say ni FREE D*TV

IKS_DONGLE_AZSKY_G1_FOR_HiTV_AI_JazeeraSport.jpg
 
Zamazamani , Iyokopokomayoko TANMO Mais nimewajibu endeleeni kutoa duku duku zenu

Mi bado sijakuelewa.
Hiyo SIM inawekwa wapi?
Ina maana nitahitaji kununua Receiver au naweza kutumia Modem as a Receiver?
Kama jibu ni ndiyo kuhusu Modem, je ninaweza kuaccess internet while using hizo Dongles?
Yaani sijakuelewa kabisa, hebu fanya mchakato ulete Tutorial kwa faida ya wengi Mkuu...
 
Je huo sio wizi wa dstv mkuu?na wakijua wenyewe dstv inakuwaje?

Mkuu Hii ni Technolojia ya Internet Key Sharing(IKS) Kati ya server za AZSKY na hizo za Pay TV e.g DST*
Unafikiri kwa nn hazijafungwa na mwaka umepita sasa?
 
Sasa hizo ricever zinapatikana wapi?

Mkuu kama Unataka Receiver unasema unaweka Order
By this time niko nje ya Capital city lkn in 4 days ntakuwa mjini
Hivo waweza weka Order kwa PM Iwe na kichwa "Order ya AZSKY Dongles"
Mm nikizitia mkononi ntakujulisha kama Upo Dar waweza nifuata au Kumtuma nduguyo kama hupo Mkoani
Utalipia na utapewa mzigo bei ntaitangaza officiall Soon lkn ni around 250,000-290,000/=
 
Mi bado sijakuelewa.
Hiyo SIM inawekwa wapi?
Ina maana nitahitaji kununua Receiver au naweza kutumia Modem as a Receiver?
Kama jibu ni ndiyo kuhusu Modem, je ninaweza kuaccess internet while using hizo Dongles?
Yaani sijakuelewa kabisa, hebu fanya mchakato ulete Tutorial kwa faida ya wengi Mkuu...

Mkuu Soma maelezo kidogo na uangalie picha niliyoweka
Mbona kuna Tundu la kuweka SIM card linaonekana
Modem haiwezi tumika kama receiver...utaitaji receiver iwapo umenunua G1(Ona mahitaji ya G1 hapo juu)
Lkn kama unatumia G6 na G2 hautoitaji receiver maana zenyewe receiver Tayari
Utaweza fungua Sites kama YOUTUBE,WEATHER,PICASA RSS etc
Mkuu kidogo kidogo utaelewa na utakuja Kula Hii mambo bila shida

KARIBU
 
Asante mkuu kwa tuitorial hii. sasa pale juu kwnye mahitaji umesema,
Mahitaji
"Utaitaji Computer au Desktop Amayo utaunganisha na GPRS Combo yako na RS 232 Cable inayokuja na kifaa hicho".a a
Maana yake nini? Unamaanisha kuwepo na computer stationery imekaa pale muda wote? Kama ni dish linakuja na hiyo receiver? Kama haliji na receiver, ni size gani na aina gani ya dish?
 
ha ha ha haaaaaa!umeamishia bifu huku ili uniharibie kanunue zile za bei rahisi uone kama zitafanya kazi.Washani PM watu 5 wanasema acc walizowekewa hazifanyi kazi.

Mm naona umepotea ulifikiri utaniharibia kisa chuki zako za uzi mwingine.Hilooooo9oooooooooooooo

Sasa Tapel mm au DSTV anayeuza kila mwez 150,000+

Usiwaze mkuu peace and love haya maisha tupige kazi tu....muhimu umakini tupige kazi
 
Asante mkuu kwa tuitorial hii. sasa pale juu kwnye mahitaji umesema,
Mahitaji
"Utaitaji Computer au Desktop Amayo utaunganisha na GPRS Combo yako na RS 232 Cable inayokuja na kifaa hicho".a a
Maana yake nini? Unamaanisha kuwepo na computer stationery imekaa pale muda wote? Kama ni dish linakuja na hiyo receiver? Kama haliji na receiver, ni size gani na aina gani ya dish?

Mkuu ni during activation Ya Dongle iliyoisha mda ndo utaitaji Computer

Mkuu dish haliji na receiver lkn dish la DSTV fresh tu litafanya kazi
Kama unalo lile la EUROSTAR nalo litafanya kazi
KARIBU

WATAKAOWEKA ORDER WATAFUATA MZIGO DAR NAPOISHI
 
Back
Top Bottom