The Dark Father
JF-Expert Member
- Oct 9, 2017
- 1,144
- 1,410
Understand hivi...
Bado unaugulia ndio maana una fikra hiyo.
Jipe time bas. Hakuna kingine.
Bado unaugulia ndio maana una fikra hiyo.
Jipe time bas. Hakuna kingine.
Kwa mama ulipotezea? Au uliachishwa kwa nguvuMnajibebisha sana ndo mana mnasalitiwa!mwanamke inatakiwa hata mkiachana usijisumbue nae fanya ishu zingine za ujenzi wa taifa.dume umlilie dem unatuaibisha sana.potezea km ulivyopotezea kunyonya kwa mama
Kwani ulituachanisha lini!
Sweet manka Evelyn Salt hawa ndo wasiolipenda penzi letu.
Nakudediketia wimbo wa Achana Nao - Sister P
Kama haiwezekani unataka usaidiwe nn?Haiwezekani
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Mnajibebisha sana ndo mana mnasalitiwa!mwanamke inatakiwa hata mkiachana usijisumbue nae fanya ishu zingine za ujenzi wa taifa.dume umlilie dem unatuaibisha sana.potezea km ulivyopotezea kunyonya kwa mama
Mh ii dawa mbona kam ya kufny utapike?Kunywa mkojo wako mkuu wanasema ndo dawa ya kumsahau mpenzi wako.
Hahahaa. Sio hata dawa mwayaMh ii dawa mbona kam ya kufny utapike?
Ushawah jaribu?
Na nikitak niwe nampenda saaaan yaan Yale mahaba Niue nihonge hela za ada za watoto mpak mshahara nimpelekee wote nitumie nn?Hahahaa. Sio hata dawa mwaya
I am interested in your story. Ningependa kufaham zaid kuhusu mapito yako.Nilipigwa na mapenzi. Nilishindwa kupenda tena lakini niliangalia move moja inaitwa love come softly. Nika hamua kuwaambia wazee wanitafutie mke wa kuoa. Nika tafutiwa mke lakini siku mpendaga. Baada ya kukaa nae mwezi na wiki kadhaa nilimpenda sana mke wangu paka hii Leo nipo nae. Love come softly. Tafuta mke uoe kijana.
Njoo nikupe dawa ili unihonge mimi.Na nikitak niwe nampenda saaaan yaan Yale mahaba Niue nihonge hela za ada za watoto mpak mshahara nimpelekee wote nitumie nn?