Jamani nisaidieni na huyu boyfriend wangu!

Jamani nisaidieni na huyu boyfriend wangu!

Emmy P

New Member
Joined
Feb 25, 2013
Posts
4
Reaction score
6
Habari wandugu,

Kwanza kabisa nitoe shukurani kwa waanzilishi wa huu mtandao kwani nimefuatilia mada nyingi hususan za kimapenzi, kwa kweli zilinigusa sana.....so nikaona na mimi nijiunge ili nipate msaada wenu wa kimawazo.....kwani nimeona baadhi ya ushauri unajenga au kurudisha mahusiano kabisa utafuatwa na wahusika.

Mimi ni mama wa mtoto mmoja, naishi Dar es Salaam. Umri wangu naomba nifanye siri lakini ni kati ya 30 yrs na 40 years. Nilianza kuwa na mahusiano na mwanaume mmoja wakati nikiwa na umri wa miaka 21 wakati huo nikiwa chuoni (mwaka wa kwanza). Nilimpenda sana huyo kaka kwani ndiye aliyeutoa usichana wangu (nadhani nimeeleweka hapa). Niliendelea na huyo kaka kwa muda wa miaka 6 kabla hatujaachana......huyu mtoto niliye naye yeye ndio baba yake. Huyu bwana nilishi nae kwa matumaini kwamba ndiye angekuwa mume wangu ukizingatia tulikuwa tayari na mtoto mmoja. Lakini kumbe mwenzangu alikuwa tayari na mchumba huko kwao tanga, so aliniacha baadae na kwenda kuoa.

Hiki kitendo kwa kweli kiliniumiza sana na nikajiona kama vile sikustahili kuwa katika dunia. Shangazi yangu alinihurumia sana na kunipa moyo kuwa nisiwe na mawazo sana kwani wanaume ni watu ambao hawatabiriki sana hususan hapa Dar, wengi ni walaghai wanataka wakutumie tu.....mimi nilimuelewa.

Nilikaa bila kuwa na mahusiano na mwanaume mwingine hadi mwezi wa 3 mwaka jana ambapo kuna kaka mmoja aliyekuwa ananifuatilia kwa muda mrefu, hivyo niliamua kumkubali baada ya kukaa bila mwanaume kwa kitambo. Sasa huyu ndio boyfriend ninaeombes ushauri! Huyu kaka nimemzidi miaka mitatu so ni mdogo kiasi kwangu. Kiukweli ninampenda sana huyu kaka, na kipindi tunaanza mahusiano, alikuwa yuko "hot" sana. Yaani alikuwa anapenda sana mambo fulani......nakumbuka mwanzoni alikuwa ananipiga hadi bao 4 per event.........nadhani niliweza kumudu kutokana na mimi kuzidiwa na ashki, kwani muda mrefu nilikaa bila kutumia hii kitu, so ndo maana nadhani tulikuwa tunakwenda sawa kabisa na ku-enjoya ile kitu.

Na kwakweli huyu jamaa alikuwa muwazi sana kwangu....hakwenda sehemu bila kuniaga, na kila kitu kinachouhusu mahusiano yetu aliniweka wazi.......sasa mwezi wa November (mwaka jana)......tukiwa tunapiga stori chumbani ikaingia message kwenye simu yake ikiwa kwenye silent mode bila ya yeye kujua..........mimi sikumuambia kwani nilishaanza kuhisi kuwa huyu jamaa ana demu mwingine, so nikawa nai-suspect ile message.......mara akainuka akaenda washroom...... faster mimi nikaisoma ile message na kugundua kuwa ilitoka kwa msichana (jina nalihifadhi) kuwa wakutane kesho ofisini kwake msichana wakati wa lunchtime. Sasa aliporudi toka washroom, mimi sikumwambia chochote.......mara akashituka na kuangalia simu yake.....nikaona kama hana amani hivi.....mimi niakendelea kupiga kimya.

Ilipofika usiku tukaingia kitandani.....na tuka-do mambo yetu so lovely .........tena alinipa mambo si mchezo.....mimi niliridhika sana..........sasa baada ya mchezo katika sauti ya chini sana nikamuuliza,.....dear vipi, mbona kama ulikosa amani jioni ulipoangalia simu yako? Akanambia « ......aa, ni ofisini dear…..eti wanataka wanihamishe department kutoka Production kwenda Sales…..wakati mi sijui chochote kuhusu sales ». Kutokea siku hiyo nikaanza kuhisi kuwa boyfriend wangu anani-cheat.....!

Sasa juzi juzi hapa, tarehe 26 January (mwaka huu)......nikapigiwa simu nikiwa ofisini, ilikuwa namba ngeni kwangu....nilipopokea, nikasalimiwa kwa tusi na sauti ya kike........" hujambo we malaya?"........mmmh, ilibidi nishituke then nikakata simu. Baada ya kama dakika 10 ikaiita tena kwa namba ile ile...mimi sikupokea! kisha ikaingia message from same number ikiwa na ujumbe huu ....."we ms...ge, hutaki kupokea simu sio?.....anyway huyo Mr.x (jina la boyfriend wangu) tunashare wote.........na isitoshe analalamika kuwa hujui mapenzi so anataka akupige chini......ni mimi mke mwenzio" Dah, ilikuwa ni muda wa saa 6 kasoro mchana.....nilihisi naumwa ghafla so nikaomba ruhusa ofisini na kurudi nyumbani. Jioni aliporudi........alinikuta nalia kwa staili ya kwikwi....aliniuliza kulikoni, nikamuonyesha ile message.

Yeye alichoniambia ni kuwa hamfahamu huyo msichana lakini anamuhisi dada fulani amabye alikuwa girlfriend wake kabla ya kuwa nami, so huenda ndio anataka kuharibu penzi letu....nikamuuliza mbona hukuniambiaga stori za huyu msichana....badala yake uliniambia za yule mwingine (xxxx) akasema, aah huyu tuliachana nae kwa ugomvi that's why??? mimi hapo nilikuwa sijamuelewa

Sasa kitu kinachoniumiza sana ni kwamba.....mwezi wa April mwaka huu.....ndo tulipanga tuende kwao mbeya ili akanitambulishe kama mchumba wake tukiwa katika harakati za kufunga ndo.....na kinachoniumiza zaidi ni kuwa nampenda sana..............sasa kwa haya matukio mawili nafikiria niendelee na huyu jamaa au niachane nae kabla ya hiyo April? Kwani nikiondoa haya mambo ya message: Jamaa ana kazi nzuri, kipato kizuri (ingawa hata cha kwangu si kibaya sana), jamaa anajitahidi ku-care, na kikubwa zaidi........jamaa ni mtaalamu sana kwenye sita kwa sita kwani amelisoma vizuri umbo langu na limesomeka haswa kwa herufi na namba zake za kirumi.........! Naomba mnisaidie ndugu zangu!
 
Mhh hapa pagumu, sio mtaalamu wa ushauri wa mahusiano kwani hata ya kwangu yamenishinda, lakini dada usikate tamaa, muweke chini mpenzi wako muulize,muongee kuhusu hizo hisia za yeye kucheat, maana so far bado ni hisia na mwambie akuhakikishie kama anamaanisha wewe ndio mkewe na kama akikiri anamahusiano, akaomba msamaha, na kuahidi kutorudia tena, msamehe, endelea nae na mkatambulishane.

Yangu ni hayo wasubiri wataalam.
 
Stori ndeeeeeeeeefu mpaka inatia uvivu kuisoma...Bibie mi nakuambia ukweli kwamba.. inaonekana huna mipango ya kuolewa... wanawake wa umri kama wa kwako wanapunguza kukurukakara za mapenzi yasiyokuwa na msimamo... tena unaonekana unatembea hata na wadogo zako... kijana kakuzidi miaka mitatu unategemea nini... hii ni dalili kwamba uko tayari kutembea na watoto wadogo zaidi... hii sio safi... sio nzuri hata kidogo....cha mssingi ukiendelea na katabia hako ka kupenda bila msimamo utaambulia kuchezewa na juachwa... kumbuka umesha zaa na umri umesogea 30 - 40 ... nakushauri rudi kwa MUNGU wako fanya sala onana na wachungaki kama mkrisro wakuombee upate Mume... kwa sasa uwe na mawazo ya kupata mume sio vijana viruka njia.... nakuhakikishia ukimuomba Mungu yote yanawezekana... na sio vizuri kujisifia kwamba wewe unapenda sana ngono... unapigwa hadi vi4 katika muda mmoja .. sio sifa ni kujidhalilisha ,......
 
Huyo dada aliyekutumia SMS sio chaguo la huyo kaka na ndio maana amekufahamu na kujitia uke wenza. Angekuwa mpenzi wake wa ukweli angenuwashia mchumbao na sio wewe.

Okay to be on the safe side, tuassume ametembea naye wakati mkiwa pamoja. Ni wanaume wangapi wana small house pamoja na kuwa wameoa? Tafuta Uzi wa cheating responsibly wa The Boss ndipo utakapo pata picha!
-Kwa kuwa anakupenda na anakutreat vyema endelea naye!
-kwakuwa huna ushahidi 100% kuwa anaendelea na huyo mdada endelea naye!
-kwakuwa unampenda endelea naye!
-kwakuwa huujui mpango wa Mungu, basi endelea naye huku ukiendelea kusali kuuombea uhusiano wenu!
 
Last edited by a moderator:
Mhh hapa pagumu, sio mtaalamu wa ushauri wa mahusiano kwani hata ya kwangu yamenishinda, lakini dada usikate tamaa, muweke chini mpenzi wako muulize,muongee kuhusu hizo hisia za yeye kucheat, maana so far bado ni hisia na mwambie akuhakikishie kama anamaanisha wewe ndio mkewe na kama akikiri anamahusiano, akaomba msamaha, na kuahidi kutorudia tena, msamehe, endelea nae na mkatambulishane.

Yangu ni hayo wasubiri wataalam.


Ungefunga bakuli lako basi...
 
Mhh, pole sana dada.

Kama alivyosema Kaunga, huyo mwanaume anakupenda na ndio maana hata huyo dada (anayejidai hawara) anakutambua, angekuwa anapendwa yeye asingeambiwa kuna mwingine, ndivyo wanaume walivyo.

ushauri wangu ni kuwa;
  • Mazungumzo yanayoambatana na uwazi ndio dawa ya kwanza, zungumza naye, mwambie ukweli wa message uliyoisoma, mwamvie wasiwasi wako na kama anaweza kuprove utetezi wake navyo ni vyema.

Nawatakia kila la kheri.
 
...ngoja nikanywe maji kwanza kule dining..
 
SHOSTI KUNA UHABA WA WANAUME MJINI HUMU! IMEBAKI MIGUMEGUME TUNAYOICHUNA HADI MIFUPA KWA CHATI!!!!!! Acha usengery wako wa kuumia kichwa! Ndoa hiyo unaipoteza kwa kuendekeza kutafuta mwanaume wa tamthilia! HAKUNA MWANAUME WA MAANA WAKO PEKE YAKO MUJINI HUMU!

Zama hizi bwana wako akiporwa na tafuta mnyonge umporee bwana wake! Everbody for themselves God for us all! We jimama zima endekeza kutishiwa nyau ndoa ikuponyokee hiyo wakati umri umenoki!

Ukiwa mwanamke afu Zoba People will always and i mean always walk all over you weaky!!!!!!

Eti bwana wake!!!!, Msheeeeeeeew! kaolewa? Kaposwa? Kamzaa yeye? Hovyo kabisaaa! NG'ANG'ANIA DADA HAPO! UKISHIKWA SHIKAMANA! UKIBEBWA JISHIKILIE!! Ohooooooooooo!

Na siku zingine watu kama hao na kesi mbuzi wala usimchoshe mwanaume, we mjibu tu, bwana huyu hujamzaaa, na he doesnt have a ring so he is available, na ndo nimemchukua wala simuachi ukikasirika sanaaa koroga paketi ya omo unywe ili povu likutoke vizuri! 69 Position!!!!!!!!
 
Emmy P yaani mambo yangu ya ndani ndio umeamua kuja kuyaanika hapa JF?
nakupenda mama watoto, ungenikalisha chini tuyaongee taratibu.
tuliza moyo mi ni wako.
huyo mwanamke wa Tanga asikuumize kichwa, ni uzushi tu wa majirani.
kesho tuanze rasmi mipango yetu ya ndoa
 
Last edited by a moderator:
too long story and nice one ila dada utakufa bure wewe tulia na familia yako maisha yaende na umwambie kama mtaoana ili mtulie tu na mabio yote yatamwisha..
 
SHOSTI KUNA UHABA WA WANAUME MJINI HUMU! IMEBAKI MIGUMEGUME TUNAYOICHUNA HADI MIFUPA KWA CHATI!!!!!! Acha usengery wako wa kuumia kichwa! Ndoa hiyo unaipoteza kwa kuendekeza kutafuta mwanaume wa tamthilia! HAKUNA MWANAUME WA MAANA WAKO PEKE YAKO MUJINI HUMU!

Zama hizi bwana wako akiporwa na tafuta mnyonge umporee bwana wake! Everbody for themselves God for us all! We jimama zima endekeza kutishiwa nyau ndoa ikuponyokee hiyo wakati umri umenoki!

Ukiwa mwanamke afu Zoba People will always and i mean always walk all over you weaky!!!!!!

Eti bwana wake!!!!, Msheeeeeeeew! kaolewa? Kaposwa? Kamzaa yeye? Hovyo kabisaaa! NG'ANG'ANIA DADA HAPO! UKISHIKWA SHIKAMANA! UKIBEBWA JISHIKILIE!! Ohooooooooooo!

Na siku zingine watu kama hao na kesi mbuzi wala usimchoshe mwanaume, we mjibu tu, bwana huyu hujamzaaa, na he doesnt have a ring so he is available, na ndo nimemchukua wala simuachi ukikasirika sanaaa koroga paketi ya omo unywe ili povu likutoke vizuri! 69 Position!!!!!!!!
Mhh dada Lara 1 taratibu kidole na macho.
 
ushauri wangu endelea mipango yako na huyo kaka.....

Miaka mitatu kumpita sio issue....

Pia kama anaijua nafasi yako na kukuthamini endelea nae (ila mpige mkwara hayo mambo yasijitokeze tena, kumbukamhata yeye alikuwa na mahusiano huko nyuma..... Ingawa ukijiuliza kama huyo ni ex wake namba yako aliipataje mmmmmmmh...)

bado hujachelewa zungumza nae ajue nini unapenda nini hapendi....mwambie hilo tukio lisijirudie tena kama kaamua wewe ndo wake atulizane sasa.....
 
Muda mwingine tusilazimishe kuwaona wapenzi wetu wasaliti kwani wakati mwingine watu walio nje huyatamani mapenzi ya wawili hivyo kutafuta kila njia ili kuwatenganisha kwa njia yoyote ile.

Jaribu kukaa chini na mwenzi wako ili muweze kulitafakari hili kwa kina.

  1. Je mwenzi wako amelichukuliaje hilo jambo?
  2. Je atachukua uamuzi gani kumkanya kama ni huyo mpenzi wake wa zamani?
 
Emmy P yaani mambo yangu ya ndani ndio umeamua kuja kuyaanika hapa JF?
nakupenda mama watoto, ungenikalisha chini tuyaongee taratibu.
tuliza moyo mi ni wako.
huyo mwanamke wa Tanga asikuumize kichwa, ni uzushi tu wa majirani.
kesho tuanze rasmi mipango yetu ya ndoa
Raha ya JF ndio hii, Bujibuji umekolea kwa mtoto wa kitanga unasahau familia, utamwagwa.
 
SHOSTI KUNA UHABA WA WANAUME MJINI HUMU! IMEBAKI MIGUMEGUME TUNAYOICHUNA HADI MIFUPA KWA CHATI!!!!!! Acha usengery wako wa kuumia kichwa! Ndoa hiyo unaipoteza kwa kuendekeza kutafuta mwanaume wa tamthilia! HAKUNA MWANAUME WA MAANA WAKO PEKE YAKO MUJINI HUMU!

Zama hizi bwana wako akiporwa na tafuta mnyonge umporee bwana wake! Everbody for themselves God for us all! We jimama zima endekeza kutishiwa nyau ndoa ikuponyokee hiyo wakati umri umenoki!

Ukiwa mwanamke afu Zoba People will always and i mean always walk all over you weaky!!!!!!

Eti bwana wake!!!!, Msheeeeeeeew! kaolewa? Kaposwa? Kamzaa yeye? Hovyo kabisaaa! NG'ANG'ANIA DADA HAPO! UKISHIKWA SHIKAMANA! UKIBEBWA JISHIKILIE!! Ohooooooooooo!

Na siku zingine watu kama hao na kesi mbuzi wala usimchoshe mwanaume, we mjibu tu, bwana huyu hujamzaaa, na he doesnt have a ring so he is available, na ndo nimemchukua wala simuachi ukikasirika sanaaa koroga paketi ya omo unywe ili povu likutoke vizuri! 69 Position!!!!!!!!

...maneno ya[MENTION]lara 1[/MENTION]....!! Mhhhh! Sipati picha anaekumiliki......
 
Ushauri hutolewa lakini at The end of everything u will be The One to make your Decision,just know that marriage is not only kuvaa gauni nyeupe kualika maelfu na kuvishwa Pete there is a lot more than that sit him down and talk with him,don't make decision out of age fear cause by doing that u will experience the hell side of that marriage. That's what I can tell you my dear.
 
Sasa kitu kinachoniumiza sana ni kwamba.....mwezi wa April mwaka huu.....ndo tulipanga tuende kwao mbeya ili akanitambulishe kama mchumba wake tukiwa katika harakati za kufunga ndo.....na kinachoniumiza zaidi ni kuwa nampenda sana..............sasa kwa haya matukio mawili nafikiria niendelee na huyu jamaa au niachane nae kabla ya hiyo April? Kwani nikiondoa haya mambo ya message: Jamaa ana kazi nzuri, kipato kizuri (ingawa hata cha kwangu si kibaya sana), jamaa anajitahidi ku-care, na kikubwa zaidi........jamaa ni mtaalamu sana kwenye sita kwa sita kwani amelisoma vizuri umbo langu na limesomeka haswa kwa herufi na namba zake za kirumi.........! Naomba mnisaidie ndugu zangu!
ukiona anakuzingua sana karibu hapa https://www.jamiiforums.com/love-connect/405796-a-serious-woman-to-join-in-marriage.html
 
Back
Top Bottom